Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
sao em rút tiền từ JSS về mail nhận duoc liền tiền thì cũng dã nhận dc lun rồi nè :(

Date: 6/22/2012 8:42 PM
Batch: 100607655
From Account: U8471366 (JustBeenPaid)
Amount: $136.32
Memo: N/A

Thank you.

tùy vào thời điểm rút. cũng có thể cậu rút sớm. đứng gần đầu danh sách paid nên nhận dc $ sớm. mình cũng vài lần như cậu rồi

Chờ vài bữa nữa sóng êm biển lặng rồi rút :binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Chờ vài bữa nữa sóng êm biển lặng rồi rút :binhsua10::binhsua10::binhsua10:

hàng về chưa cậu. mình with 1h chiều qua giờ chưa về, processed rồi. ko biết sao nữa. sợ là nó có vấn đề với LR ko pay dc thì mệt :|

sao em rút tiền từ JSS về mail nhận duoc liền tiền thì cũng dã nhận dc lun rồi nè :(

sao mình rút tiền đã về tài khoản mà ko thấy nó báo mail gì nhỉ

sao mình rút tiền đã về tài khoản mà ko thấy nó báo mail gì nhỉ

cái quan trọng nhất là tiền có về LR hay ko. về là được rồi :|

Amount: $136.32
Memo: N/A

Thank you.
trời,sao mà nhanh thế mà bên mềnh éo thấy gì cả :binhsua04:

trời,sao mà nhanh thế mà bên mềnh éo thấy gì cả :binhsua04:

hàng của bác về rồi ah. của em processed từ đêm mà bh em nó vẫn chưa chịu về. hic. chán em nó quá :binhsua09:

LIBERTY RESERVE
We are aware of the problems with Liberty Reserve, and we are in communication with them for updates on when it will be corrected. Last notice we received from them stated that it may take over the weekend to get it resolved. Stay tuned for more details.

hàng của bác về rồi ah. của em processed từ đêm mà bh em nó vẫn chưa chịu về. hic. chán em nó quá :binhsua09:
Ngta nói chưa về bác đọc thành về rồi. Hnay chắc ko paid đâu, hóng mai hoặc hết tuần này xem sao.

Ngta nói chưa về bác đọc thành về rồi. Hnay chắc ko paid đâu, hóng mai hoặc hết tuần này xem sao.

ặc ặc. dạo này mắt kém ùi :((

bác nào nhận đc tiền tính từ hum nay rùi thì báo đề e res với nhé. Chứ thấy nó báo là LR của nó đang có vấn đề nên cũng ko dám res :(

Tiền hôm nay của JSS có rồi, nhưng tiền rút hôm qua chưa về LR, chờ tiếp :)

Tiền hôm nay của JSS có rồi, nhưng tiền rút hôm qua chưa về LR, chờ tiếp :)

Đang có vấn đề với LR cậu à. Chờ sang tuần xem họ có giải quyết đc ko đã rồi hãy with.
Mình cũng đang chờ.
:m186:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123