Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
JSS lại về nữa rồi, sơm hơn mình tưởng =)) thơm ngon quá, AE cứ chiến mạnh tay nhé, đừng tin mấy tin tào lao bí đao:binhsua25:

LR hôm nay về chưa nhỉ?

rút tiền từ 2h sáng tới 11h trưa thì LR delay từ 48 tới 72 tiếng,cứ chờ đi,từ từ sẽ về thôi :m020:

but this Liberty Reserve Account has not been used by you
in the past, nor has it been specifically approved
by you to be used for withdrawals.

So we have placed a 24-hour hold on this withdrawal
until the necessary fraud control procedures can
be accomplished - this will cause you to receive
your withdrawal up to 48 later than normal.
Minh bị thế này thì mấy bác bảo làm sao để tiền về TK đây..hic.tại lần đầu rút về nên ko có kinh nghiệm..

thông báo mới, lr hôm nay trục trặc ở jss, có thông báo ở homepage jss, không nên rút tiền hôm nay!

Minh bị thế này thì mấy bác bảo làm sao để tiền về TK đây..hic.tại lần đầu rút về nên ko có kinh nghiệm..

bạn chưa xác nhận và có gd qua cổng thanh toán LR lần nào, cậu rút về LR thì nó phải xác nhận, chờ lâu hơn bình thường, > 2 ngày, chờ đi, chơi đẹp thì không sợ gì cả

LIBERTY RESERVE
We are aware of the problems with Liberty Reserve, and we are in communication with them for updates on when it will be corrected. Last notice we received from them stated that it may take over the weekend to get it resolved. Stay tuned for more details.

đừng with qua lr nữa nhá !

Untitled.pngYour Member ID: 98xxx1
Date of Withdrawal Request: 2012-06-22 04:57:43
Amount: $ 24.50 (less the withdrawal fee)
Your Liberty Reserve Account: Uxxxx755

Mình đã nhận được mail của JSS là đã gửi $ vào LR, nhưng vào LR chẳng thấy $ từ JSS.
Làm sao đây các bác?

Last edited by a moderator:
with từ hôm qua, sáng nay processed rồi. giờ chưa về mà ko biết có về ko nữa. nó đang có vấn đề với LR :(

Your Member ID: 98xxx1
Date of Withdrawal Request: 2012-06-22 04:57:43
Amount: $ 24.50 (less the withdrawal fee)
Your Liberty Reserve Account: Uxxxx755

Mình đã nhận được mail của JSS là đã gửi $ vào LR, nhưng vào LR chẳng thấy $ từ JSS.
Làm sao đây các bác?

đợi thôi bác. ai cũng phải đợi mà. chỉ là sớm hay muộn thôi

bây giờ no limit rồi,có tiền cũng ko rút được đâu mà la làng :m020:

đợi thôi bác. ai cũng phải đợi mà. chỉ là sớm hay muộn thôi

Có khi nào không trả hoặc là mình phải tốn công gửi ticket không bác?

cứ đợi đã bác. 72h ko thấy tiền về thì gửi ticket

Nếu căn cứ như giờ trên mail và trên Image em post lên thì đã qua bao nhiêu giờ rồi bác. Em lo quá.

sao em rút tiền từ JSS về mail nhận duoc liền tiền thì cũng dã nhận dc lun rồi nè :(

Date: 6/22/2012 8:42 PM
Batch: 100607655
From Account: U8471366 (JustBeenPaid)
Amount: $136.32
Memo: N/A

Thank you.

Nếu căn cứ như giờ trên mail và trên Image em post lên thì đã qua bao nhiêu giờ rồi bác. Em lo quá.

cứ theo giờ trên mail đó. 72 tiếng sau ko nhận dc $ thì mở ticket. Khi mở ticket mỗi ngày nhớ tự reply cái topic đó vài lần. copy paste cũng dc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week