Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
fee LR 8% rồi, từ từ xuống 4% rồi hãy rút :binhsua06: nó vẫn pay đều mà lo gì :binhsua07:

Chắc nâng cấp xong fee cho tất cả các cổng thanh toán là 10% :binhsua08:

theo báo cáo mới nhất thì khoảng thứ 4 tuần này là cổng LR được Fixed lại,còn nếu chưa xong thì các bác cứ PM mà rút,cổng PM vẫn OK ko vấn đề gì :m020:

thứ 4 tuần này !!! mà đọc lướt qua thành " 4 tuần " ... tim đập nhanh đáng kể !!!:binhsua10::binhsua10: chắc nhiều người rút qua LR quá nên cổng thanh toán này có vấn đề!!! ai có proof mới post lên cho mọi người ngắm nhé!!!!!!!!!!!!

thôi tích góp 2 tuần nữa rồi rút một phát :binhsua06:

Chắc cũng phải thế thôi... tích góp đủ 70$ rút về lun rồi bay :binhsua06:

Tình hình mua post đã có Place. JSS chỉ có vấn đề chút với LR thôi , còn mua và chia lãi vẫn bt.

LR vẫn chờ đợi 4 ngày rồi chưa thấy tiền về ! Đang định đầu tư chơi tiếp ! Ko biết ntn nữa xdaayd

hiện tại addfund bằng LR liệu có pending ko mọi người ơi , em thấy thông báo về LR của JSS trên home của nó ko bik addfund đc ko ta :binhsua10:

hiện tại addfund bằng LR liệu có pending ko mọi người ơi , em thấy thông báo về LR của JSS trên home của nó ko bik addfund đc ko ta :binhsua10:

Nên fund bằng AP cho lành, lợi hơn sao không làm bạn trẻ.
JSS đã dần ổng định trở lại, không phải xoắn lên. Hãy yên tâm, chuyện gì đến cũng sẽ đến.

***** PLEASE READ *****

Important JBP company updates

Funding or missing funding tickets do take time, the member must submit a ticket then we assign the ticket to the person that handles that processor, Frederick/Vikki?Donna then they verify that the funding was actually received before adding the missing funds to their account.

Many times the member doesn't provide the requiered information and this causes a delay

Mọi người hãy dành tí thời gian mà đọc cái này.
Đây là thông báo về tình trạng nạp tiền vào JSS mà không nhận được do JSS nâng cấp máy chủ.
Nếu các bạn nào bị tình trạng này thì mở 1 ticket với những thông tin đầy đủ về Ngày fund ,Tai khoan LR...và những thông tin liên quan để họ kiểm tra và sẽ giải quyết.Mở 1 ticket và chờ đợi JBP nó trả lời thôi, mở nhiều cũng không được do JBP rất đông thành viên và cũng rất nhiều tickets họ phải xử lý.Nếu đến lượt mình thì sẻ giải quyết nhanh thôi.

Giờ này vẫn chưa funds được tiền vào trời ơi. JSS nó giam tiền của tui rồi :binhsua04:

Giờ này vẫn chưa funds được tiền vào trời ơi. JSS nó giam tiền của tui rồi :binhsua04:

tối đi nhậu thịt cầy ăn gà móng đỏ cho hên bác :m131:

tối đi nhậu thịt cầy ăn gà móng đỏ cho hên bác :m131:

gà thì ngày nào không ăn với thằng Admin . chắc mấy hôm nay nó cay mình cái vụ cho nó té ghế miết làm nó không ăn được gà ;))

mình rút $ hôm 23 trước khi nó ra cái thông báo lỗi cổng thanh toán LR , trễ mất 2 hôm rồi mà chưa thấy tiền về , chắc chờ hết thứ 4 mà ko có tiền thì phải gửi ticket quá :binhsua09:

Đã 3 ngày ma $ chưa về LR? Phải viết ticked như thế nào đây các bác?

Hên là with hôm 21 nên chả sao :-" chờ T4 with tiếp :-"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week