Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
mình rút $ hôm 23 trước khi nó ra cái thông báo lỗi cổng thanh toán LR , trễ mất 2 hôm rồi mà chưa thấy tiền về , chắc chờ hết thứ 4 mà ko có tiền thì phải gửi ticket quá :binhsua09:

haizz. 22 còn chưa về đây này ở đó mà 23. :m020: rút 23 ngày 24 mới pay. mà cổng LR nó có vấn đề từ ngày 23 thì pay bằng mắt á :m020:

haizz. 22 còn chưa về đây này ở đó mà 23. :m020: rút 23 ngày 24 mới pay. mà cổng LR nó có vấn đề từ ngày 23 thì pay bằng mắt á :m020:

Vậy LR đang vấn đề rút = PM hả mấy ông ?

Cái lày còn chưa biết đc :-< thôi cứ từ từ rồi tính... Mình cứ đợi tiền về rồi mới dám rút tiếp.. K nó quên thì bỏ mợ :-<

chuyển qua PM rút cũng dc. :m020:

Tốt nhất đừng có Tiket làm gì ! Cứ để đấy chờ nó pay thôi ! Cứ ticket nó càng nhiều việc nó càng lâu :)

jss nó thông báo rồi mà. có phải nó ko thông báo đâu. đợi đi vài ngày nữa là ok thôi. nhưng ai fund ko thấy tiền thì gửi ticket cho nó nhá

jss nó thông báo rồi mà. có phải nó ko thông báo đâu. đợi đi vài ngày nữa là ok thôi. nhưng ai fund ko thấy tiền thì gửi ticket cho nó nhá

Fund không thấy tiền thì gửi ticked cho nó, vậy gửi bây giờ hay khi nào gửi vậy bác?

Fund không thấy tiền thì gửi ticked cho nó, vậy gửi bây giờ hay khi nào gửi vậy bác?
bạn cứ gửi bây giờ đi,đâu phải gửi là nó giải quyết liền đâu,phải đợi 1 thời gian,gửi chậm nó giải quyết chậm thì lỗ cho mình.

Bác mmo_tiennguyen94, bác có viết ticked cho nó chưa vậy?

Đang lo đây. đập cả thúng $ vào đó mà giờ thế này thót tim quá.lại nghe bác tống nói mà thấy nản. Amen...............

ai mà không lo bạn ơi.

tên boy ăn ở thất đức thì trời phạt là đúng roài :m020: bao nhiêu con gái nhà lành bị hại dưới tay ngươi rồi hả :m020:

You have received a payment to your account

Date: 6/25/2012 8:49 PM
Batch: 100921878
From Account: U8940447 (JustBeenPaid)
Amount: $37.99
Memo: N/A

Thank you.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics