Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
bác dêp vao ma ko thấy tiền thì tien của bác bị thằng nào chặn ngang hốt mất rồi,nếu trong financial mà có thì ko sao,còn ko co xu nào thì coi như xong phim :m131: chờ 30 ngày đi bác

Bác cứ chém e. đây là acc của ref e. e add fund phụ. nhận dc mail thành công của nó nhưng ko thấy fund đâu. tiếp theo e dep 1$ LR thì bình thường. ngày trước acc chính của e từng bị vậy, nhưng mở ticket 4 ngày là nó đã vô trả lời rồi

Bác cứ chém e. đây là acc của ref e. e add fund phụ. nhận dc mail thành công của nó nhưng ko thấy fund đâu. tiếp theo e dep 1$ LR thì bình thường. ngày trước acc chính của e từng bị vậy, nhưng mở ticket 4 ngày là nó đã vô trả lời rồi

đừng lo,gửi nhiều ticket vào,hù nó là nếu mày ko giải quyêt cho tao thì tao lên tất cả forum hét toáng lên là JSS sờ cam,dựt tiền,còn mày giải quyết sớm thì tao kêu cả anh em họ hàng 8 đời ông cố nội nhà tao bán nhà bán đất đầu tư vào JSS - thì thế nào nó cũng phải khiếp vía và giải quyet ngay cho bác , trừ khi bác viêt tiếng Việt nó đọc éo hiểu gì :m146:

Thấy nó thông bào LR đang gặp vấn đề mình không rút tiền qua LR nữa chờ nó hết vấn đề cái đã

Tình hình ngày càng bất ổn rùi, riêng mình thì nó hem trừ 10$ đã cho :binhsua15:Zô xem coi tiền bị âm chưa ai dè nó vẫn dương ngất ngưỡng :binhsua17:

Tình hình ngày càng bất ổn rùi, riêng mình thì nó hem trừ 10$ đã cho :binhsua15:Zô xem coi tiền bị âm chưa ai dè nó vẫn dương ngất ngưỡng :binhsua17:
hoho ở đó mà hem trừ 10$ đã cho =)) ăn tiền nó đâu có dễ

Lệnh rút kia chưa xử lý h rút qua cổng khác lại pending thì toi.

các bác chưa gì đã xoắn lên bao nhiêu người đầu tư cả trăm k$ còn chưa sợ,mấy bác có mấy chục mấy trăm mà đã làm ầm lên,đúng là quá nhát gan,đã chấp nhận đầu tư vào JSS là xác định nó còn thì tien còn,nó mất thì tiền mất.hốt được bao nhiêu thì hốt.Nếu ai sợ thì rút hết ra và đừng bao giờ lò mặt vào nữa,còn đã chơi thì dù sự cố gì cũng ko phải xoắn lên như trym hơ lửa thế,người ta chỉ cười vào mặt mấy bác chửi mấy bác là đồ nhát gan mà đòi ăn thịt ngan!!!
:m020:

các bác chưa gì đã xoắn lên bao nhiêu người đầu tư cả trăm k$ còn chưa sợ,mấy bác có mấy chục mấy trăm mà đã làm ầm lên,đúng là quá nhát gan,đã chấp nhận đầu tư vào JSS là xác định nó còn thì tien còn,nó mất thì tiền mất.hốt được bao nhiêu thì hốt.Nếu ai sợ thì rút hết ra và đừng bao giờ lò mặt vào nữa,còn đã chơi thì dù sự cố gì cũng ko phải xoắn lên như trym hơ lửa thế,người ta chỉ cười vào mặt mấy bác chửi mấy bác là đồ nhát gan mà đòi ăn thịt ngan!!!
ko phải xoắn lên như trym hơ lửa thế :m095::m095:CHIM hơ lửa trụi hết lông. ^^Nỗi đau này chỉ mình Bác vinammos biết. kinh nghiệm người đi tiên phong. Anh em chớ dại dột mà làm theo nha.

ko phải xoắn lên như trym hơ lửa thế :m095::m095:CHIM hơ lửa trụi hết lông. ^^Nỗi đau này chỉ mình Bác vinammos biết. kinh nghiệm người đi tiên phong. Anh em chớ dại dột mà làm theo nha.

mới hơ thôi mà bác,chưa thui,nên chưa trụi lông :m146: :m146::m146::m146:

haha đúng đúng :binhsua01:

Hiện giờ tình hình đang ổn định trở lại từ từ rồi đó, các cậu rút qua cổng thanh toán khác đi, ap hoặc pm cũng được mà :binhsua76:

Trước khi rút thì xác nhận cổng thanh toán qua mail ở profiles cái đã nhé! :binhsua75:

theo báo cáo mới nhất thì khoảng thứ 4 tuần này là cổng LR được Fixed lại,còn nếu chưa xong thì các bác cứ PM mà rút,cổng PM vẫn OK ko vấn đề gì :m020:

bác nói đúng đấy em còn nhiều ở đây, lo lắng chỉ vào xem các pro có ý kiến thế nào thôi. Chứ đừng mỗi người thêm 1 ít dầu vào lửa mọi chuyện bé sẽ thành to đấy

bác nói đúng đấy em còn nhiều ở đây, lo lắng chỉ vào xem các pro có ý kiến thế nào thôi. Chứ đừng mỗi người thêm 1 ít dầu vào lửa mọi chuyện bé sẽ thành to đấy

:m146::m146: dù trời sập tới nơi cũng luôn tỏ ra lạc quan là 1 người éo sợ trời éo sợ đất chỉ sợ chưa lấy vợ mà đã mất thì uổng cả 1 kíp ngừi :m020:

:m146::m146: dù trời sập tới nơi cũng luôn tỏ ra lạc quan là 1 người éo sợ trời éo sợ đất chỉ sợ chưa lấy vợ mà đã mất thì uổng cả 1 kíp ngừi :m020:

lần này bác thở dài lạc chủ đề mất mịa rồi :m146::m146::m146::m146::m146::m146:

ui dời cứ đợi thêm vài hôm cho chắc rồi rút :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week