Analysis tình hình là ai muốn share offer số lượng lớn

Status
Not open for further replies.
Reactions
20
MR
0.000
ai cần thì add nick mình nhé show lên đây cha con nó ghét
kệ tui nó đã nát cho nát luôn
yahoo mình nhé : số lượng quá tại tạm ngưng nhé ( *** phải sợ bon mày đâu kệ tao chất lượng )

Last edited:
Những video đó không phải do bạn làm ra, nó cũng là những cái riêng tư của Group nên tốt nhất mình khuyên bạn không nên Share. Mình biết bạn muốn kiếm tiền từ Youtube và có ý tưởng đánh vào mảng MMO, mình cũng đã xem qua kênh của bạn. Không muốn report nhau làm gì cho khổ, vì kênh bạn mới hoạt động, bạn nên chọn những lĩnh vực khác tốt hơn như Giải trí, phim, sốc...Sao lại đi up những video này làm chi - nhầm chủ đề rồi, sẽ không có nhiều lượt view đâu bạn ạ. Sếp Chung đã bảo Mod cho ra đảo mà sao vẫn thấy bạn này thái độ nhỉ. Hết biết!

Những video đó không phải do bạn làm ra, nó cũng là những cái riêng tư của Group nên tốt nhất mình khuyên bạn không nên Share. Mình biết bạn muốn kiếm tiền từ Youtube và có ý tưởng đánh vào mảng MMO, mình cũng đã xem qua kênh của bạn. Không muốn report nhau làm gì cho khổ, vì kênh bạn mới hoạt động, bạn nên chọn những lĩnh vực khác tốt hơn như Giải trí, phim, sốc...Sao lại đi up những video này làm chi - nhầm chủ đề rồi, sẽ không có nhiều lượt view đâu bạn ạ. Sếp Chung đã bảo Mod cho ra đảo mà sao vẫn thấy bạn này thái độ nhỉ. Hết biết!
Nghe từ sếp Chung. Thấy quen quen :)) Oai ra phết @@

Mời mod @legialoc vào dell topic này giùm mình !Và có hình thức xử phạt với những đối tượng như này ! Có thằng có ý đồ phá hoại +pub off ! Bản thân mình thì chả sao cả nhưng mình không thích thể loại ăn cháo đá bát như này !
+ Thằng này hôm qua mình nhớ nó chém làm đc 30 củ /tháng ! :D:D:D Nhưng mà lại xin vào Group bên mình để làm off ! tiếc rằng sub của mình đã không đồng ý vì nó nổ ác quá !

Yên tâm rằng kênh GA của bạn sẽ không sống được nổi 1 tuần ! Vì mình vừa Gửi Khiếu nại nhé ! Chúc bạn trẻ may mắn và lên đường luôn với kênh GA của bạn ! thật là 1 thằng tiểu nhân ! Mình éo nghĩ bạn làm đc 30 củ / tháng đâu nhá ! ;););) Hum qua repot offerstar còn viết sai chính tả mà bày đặt 30 củ !hôm nay lại tiếp tục chơi trò tiểu nhân đúng là trẻ trâu !

ai cần thì add nick mình nhé show lên đây cha con nó ghét
kệ tui nó đã nát cho nát luôn
yahoo mình nhé : quachdinh96
Kể cả cưng có show hàng lên thì cũng éo biết đường nào mà làm nhé cưng ! Trẻ trâu mũi xanh thò lò ! ;););) cho cưng show thoải mái!

96 thì đúng là trẻ rồi, còn pub mấy cái này lên thì đúng là rất trâu đấy :oops:

đây nhé kết thúc phiên hôm nay tất cã nhận list qua yahoo những ai chưa add sẻ hok được nhân và đợi phiên sau nhé
Mời bạn share nhé trẻ trâu ! Group mình lại càng đc nhiều memb !;););) Nãy mình repot kênh GA của chú rồi ! xóa video đi thì cũng chả cứu vớt đc gì đâu trẻ à ! :p:p:p

Tốt nhất cái gì ko phải là của bạn thì đừng nên chia sẻ kiểu này.
Cách làm con off thì ko khó quan trọng là làm xong nó có lead hay ko, lead xong nó có thanh toán hay ko :cool:

Mấy bác sợ bể nồi cơm , khi trong nhà đã đầy thóc, trong khi nhiều người ko có 1 hạt thóc để nấu cơm, ủng hộ bác chủ tóp.

Mấy bác sợ bể nồi cơm , khi trong nhà đã đầy thóc, trong khi nhiều người ko có 1 hạt thóc để nấu cơm, ủng hộ bác chủ tóp.
chả sợ gì đâu ! Mấy video đó xem cũng ok ! Xem xong làm đc hay không mới là vấn đề chính ! :p:p:p Cái quan trọng là Gét thằng trẻ trâu xấu tính này !

vụ này có vẻ to.
theo mình thấy thì có trẩu tre thật video đã share youtube cả rầu mà nhẩy công nhận SEO chuẩn thêm tiếng cho cu CHung rồi :cool:

Mời bạn share nhé trẻ trâu ! Group mình lại càng đc nhiều memb !;););) Nãy mình repot kênh GA của chú rồi ! xóa video đi thì cũng chả cứu vớt đc gì đâu trẻ à ! :p:p:p
kên mới mở làm kên khác có mẹ gì khó đâu Vl ông bạn hù nhau ah
đúng newber thật nhưng hok đến nổi bị cậu nhát đâu

:Dnoi bo luc duc.... ca room duoc nho:eek: noi nguoi ta tieu nhan ma minh di report GA thi con tieu nhan hon:p ChuChung nhe
p/s:( ko ung ho thot cung cha ung ho ChuChung

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week