Analysis tình hình là ai muốn share offer số lượng lớn

Status
Not open for further replies.
Mời Mod @Sir.NamTuoc vào làm sạch forum nhé ! Tội thứ nhất : Share video list off của mình mà chưa được sự cho phép của mình ! Cái này có thể hỏi mod @legialoc vừa delete topic của cậu ta cách đây 2h là biết !
Tội thứ 2 : ăn nói tục >4 lần trong topic ! Không biết mod sẽ xử thế nào ? Trước mình bị baner 27 ngày còn nhớ lắm ý ! :p:p:p

ah đù ngu kinh
u mày úp lên youtube
mà hỏi vô G mày mới thấy hã thằng đầu bò
Nhưng video anh làm anh biết ! Và anh có bằng chứng chứng minh chú ăn cắp video của anh ? từ kênh của anh ! nên a repot chú thế thôi trẩu tre à !

mày đưa lên youtube đồng nghĩa với việc share cho cộng đồng
mày có điên không thì tao cho mày uốn thuốc
mày lên youtube mày dow cái gì đó về cho bà già mày dzậy chắc mày cũng đâ hơn gì tao

Mời Mod @Sir.NamTuoc vào làm sạch forum nhé ! Tội thứ nhất : Share video list off của mình mà chưa được sự cho phép của mình ! Cái này có thể hỏi mod @legialoc vừa delete topic của cậu ta cách đây 2h là biết !
Tội thứ 2 : ăn nói tục >4 lần trong topic ! Không biết mod sẽ xử thế nào ? Trước mình bị baner 27 ngày còn nhớ lắm ý ! :p:p:p
bi band 27 ngày rồi mà vẫn còn hung dữ quá o_O

mày lên youtube mày dow cái gì đó về cho bà già mày dzậy chắc mày cũng đâ hơn gì tao
Rất tiếc là mình để chế độ không công khai ! nhé ! Và cậu ăn cắp video mình làm thì mình có quyền repot cậu ở bất cứ đâu ! Thậm chí vả thẳng vào mặt trẩu tre của cậu nếu như ở trước mặt mình ! :D:D:D Video mình làm để cho mọi người xem chứ ko phải để cậu ăn cắp bản quyền rồi đi share linh tinh ! oke ;););)
Nói như chẩu tre thì Youtube nó để cái chế độ bản quyền để làm mắm à ? :p:p:p

Tao khẳng định điều này , và cũng khẳng định rõ luôn , bất cứ thằng nào vào đây bảo thằng chủ thớt này nọ
Chỉ có thể 1 là sur 2 là AD Vietnam , chứ chả có member nào vào đây cmd kiểu đó hết
CÒn lí do các chú làm AD với sur đi rồi hiểu có nhiều điều khó nói lắm ;):oops::oops::oops::oops:

Sặc! Mình nói chuyện lịch sự thế mà bạn nói mình đầu bò, hjx. Cái ý tưởng của bạn rất tốt, nhưng cách thức thì quá sai lầm. Tại sao không trực tiếp vào làm việc cho 1 group nào đó, lấy kiến thức, kinh nghiệm và cả thu nhập nữa. Rồi lúc đó tự mình làm video và muốn chia sẻ cơm cháo hay lúa thóc gì cho cộng đồng thì chia. Video của bạn tự làm thì luôn được cộng đồng chào đón và hoan nghênh. Làm theo các phần, các mục đàng hoàng, tối ưu và có chiến lược seo đàng hoàng, lúc đó sẽ có nhiều người subcribe lại được mọi người yêu quý nữa. Kênh của bạn cũng sạch sẽ, chẳng sợ gì hết. Đó mới là kiểu làm ăn chân chính và lâu dài. Chứ bạn vẫn ngoan cố theo cách cũ thì muôn đời không khá lên được. Chửi mềnh ngu nhưng mình lại thấy bạn có gì đó đáng thương nên mách cho bạn thế. Giá mà bạn đừng quá bướng bỉnh thì...:oops:

tội thứ 2 tớ thấy đúng
còn tội thứ nhất , cần thiết quá nó tự test nó post lên
Giống na ná của bác thì báo keo là của bác
Ớ , thế em hỏi bác vậy có 1 đứa gruop khác nó lead 1 con off i chang con off của bác rồi nó post video lên
không lẽ bác cũng chui vào đó nói là của bác hả :v
I dạng ớ con tôi làm đc 10 điểm toán thì cả lớp phải 0 hả :v

tội thứ 2 tớ thấy đúng
còn tội thứ nhất , cần thiết quá nó tự test nó post lên
Giống na ná của bác thì báo keo là của bác
Ớ , thế em hỏi bác vậy có 1 đứa gruop khác nó lead 1 con off i chang con off của bác rồi nó post video lên
không lẽ bác cũng chui vào đó nói là của bác hả :v
I dạng ớ con tôi làm đc 10 điểm toán thì cả lớp phải 0 hả :v
Ồ ! Video do tự tay mình làm chẳng nhẽ mình không biết ? bạn nói haizz vãi ! Nếu nó tự làm thì không nói làm gì ? đây nó ăn cắp của mình và share với mục đích phá hoại !

Ồ ! Video do tự tay mình làm chẳng nhẽ mình không biết ? bạn nói haizz vãi ! Nếu nó tự làm thì không nói làm gì ? đây nó ăn cắp của mình và share với mục đích phá hoại !
ủa thế quéo nào mà bạn biết do tự tay bạn làm ???
ĐỪng bảo với mình là bạn làm xong 1 con off là i như rằng có 1000 con là bạn nhớ tên của 1000 con luôn hả ??
Có thánh nào ở đây làm đc không zô em nhận sư phụ :D

ủa thế quéo nào mà bạn biết do tự tay bạn làm ???
ĐỪng bảo với mình là bạn làm xong 1 con off là i như rằng có 1000 con là bạn nhớ tên của 1000 con luôn hả ??
Có thánh nào ở đây làm đc không zô em nhận sư phụ :D
Trách nào việt nam sinh ra mấy GA chuyên đi ăn cắp video của người khác để làm quảng cáo ! Mình làm : kênh video của mình có ngày đăng cách nó 3 tháng và giống 100% đến thằng mù còn phải nghe tiếng bàn phím từ video mình phát ra giống! thế bạn bảo thằng nào làm ? ;););) hỏi câu ngớ ngẩn vãi ........... Muốn biết thì hỏi mod legialoc vừa mới bem topic cách đây mấy tiếng của nó nhé!

Trách nào việt nam sinh ra mấy GA chuyên đi ăn cắp video của người khác để làm quảng cáo ! Mình làm : kênh video của mình có ngày đăng cách nó 3 tháng và giống 100% đến thằng mù còn phải nghe tiếng bàn phím từ video mình phát ra giống! thế bạn bảo thằng nào làm ? ;););) hỏi câu ngớ ngẩn vãi ........... Muốn biết thì hỏi mod legialoc vừa mới bem topic cách đây mấy tiếng của nó nhé!
Ớ thế thì sr cậu . Chứ tớ cũng có được diễm phúc xem video của cậu đâu mà biết ?? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Tại coi cmd có đứa bảo à làm off share trên youtube rồi kiếm tiền bằng GA
thì tớ nghĩ nó tự đăng
Nhưng mà cũng hỏi luôn ??? Nó cướp nguyên bản hay nó coi rồi tự làm lại
Nếu nó coi rồi tự quay lại thì cậu cũng chả có quyền gì nói nó , vì đó là đích thân nó làm
CÒn nếu kiểu down về đưa lên i kiểu copy past thì xóa cũng chả quang tâm đâu :cool::cool::cool::cool:

Ớ thế thì sr cậu . Chứ tớ cũng có được diễm phúc xem video của cậu đâu mà biết ?? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Tại coi cmd có đứa bảo à làm off share trên youtube rồi kiếm tiền bằng GA
thì tớ nghĩ nó tự đăng
Nhưng mà cũng hỏi luôn ??? Nó cướp nguyên bản hay nó coi rồi tự làm lại
Nếu nó coi rồi tự quay lại thì cậu cũng chả có quyền gì nói nó , vì đó là đích thân nó làm
CÒn nếu kiểu down về đưa lên i kiểu copy past thì xóa cũng chả quang tâm đâu :cool::cool::cool::cool:
Chả thế ! Video của mình mà nó copy nguyên bản đấy cậu ! Xin vào Group không cho vào là giở trò mất nết ! tiểu nhân vãi cả ra ấy!

Chả thế ! Video của mình mà nó copy nguyên bản đấy cậu ! Xin vào Group không cho vào là giở trò mất nết ! tiểu nhân vãi cả ra ấy!
Ớ thằng đó cũng khả năng biết được cả list video của cậu luôn ghe ghe tớ khâm phục khâm phục ( trong khi chưa vào gruop của cậu )

mất CC rồi , buồn ơi là buồn , biết làm gì nữa đây . chắc đi bán cafe kiếm sống qua ngày quá :(

Ớ thằng đó cũng khả năng biết được cả list video của cậu luôn ghe ghe tớ khâm phục khâm phục ( trong khi chưa vào gruop của cậu )
Cái tớ quan tâm giờ mod Nam tước có baner nó vì 2 tội mà tớ nêu trên không ! tớ đang chờ ! :p:p:p:p Chứ video đó cũng cũ mèm rồi ! giờ bố thí cho nó luôn !

Cái tớ quan tâm giờ mod Nam tước có baner nó vì 2 tội mà tớ nêu trên không ! tớ đang chờ ! :p:p:p:p Chứ video đó cũng cũ mèm rồi ! giờ bố thí cho nó luôn !
đảm bảo banner tội nói tục
Còn tội kia nếu banner thì diễn đàn ta sẽ có nhiều acc bị banner lắm :D
Congmmo nè
Rồi ......
Ôi zào nhiều lắm ông ơi , dù sao cậu ta cũng đêm đi share chứ cũng chả phải sell nên cũng chả đến nỗi :D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week