Analysis tình hình là ai muốn share offer số lượng lớn

Status
Not open for further replies.
Bố thằng bệnh ! lần đầu anh gặp 1 thằng thất học như em ! Và tiểu nhân như e ! Mời e share thoải mái nhé ! ;););) Tiện thể nâng cao thương hiệu cho a ! A chỉ gét cái tính trẻ trâu , bệnh hoạn của e thôi thằng nhóc hôi à !
sao lúc nào mình thấy bạn nói chuyện cũng gay gắt hết vậy , không biết bạn giỏi thế nào . nhưng mà không thích bạn về cách nói chuyện lắm . Lại còn đọc được 1 comment của bạn , nói dân capcha là thiểu năng nữa . Mình thiệt là ko thích bạn lắm . có thể thay đổi cách nói chuyện ko :(

sao lúc nào mình thấy bạn nói chuyện cũng gay gắt hết vậy , không biết bạn giỏi thế nào . nhưng mà không thích bạn về cách nói chuyện lắm . Lại còn đọc được 1 comment của bạn , nói dân capcha là thiểu năng nữa . Mình thiệt là ko thích bạn lắm . có thể thay đổi cách nói chuyện ko :(

Bạn là girl hả, mình nói chuyện lịch sự nè. Làm quen nha :p:p:p

chài ! mềm mại thế e ! Mình thô nhưng thật ! Chửi vào mặt mấy thằng ăn cháo đá bát như thằng này chả có gì sai cả !:D:D:D

anh chuchung ơi cho em xem cái link kênh video ấy đi

chài ! mềm mại thế e ! Mình thô nhưng thật ! Chửi vào mặt mấy thằng ăn cháo đá bát như thằng này chả có gì sai cả !:D:D:D
Sao nói Thanhoffline064 là ăn cháo đá bát? Ăn cháo của cậu hay sao? mà đói đá bát ?

Tại sao public 1 video mà chuChung lại nổi cáu lên như zậy nhỉ? Ăn cơm thì cho người khác kiếm chén cháo mà húp chứ. Sao cứ bắt người ta nhịn đói nhỉ?

Sao nói Thanhoffline064 là ăn cháo đá bát? Ăn cháo của cậu hay sao? mà đói đá bát ?
Đọc từ đầu đến cuối topic sẽ hiểu nha cậu ! Thèn này xin vào bên mình ! Nạy lục này kia hoài mà không được nên giờ trò bỉ ổi đấy cậu ! Mà chẳng có sao ! xem hoài cũng thế thôi nếu ko có ai chỉ dạy !:p:p:p Gét cái thái độ của nó ! Cái Giống bỉ ổi như này chắc chả làm đc cái gì ra hồn !

Bạn chửi như thế thì cũng đâu có được gì , chỉ làm mọi người mất thiện cảm với bạn thôi . Bạn cứ nói đàng hoàng , bình thường , rồi đi thẳng vào vấn đề . là đc rồi , mình chỉ góp ý vậy thôi , chứ ko có ý gì đâu nhé ,đừng chửi mình :)

áh đù cái loz u mày chứ ăn cháo đá bác hã mày tao đã học mày ngày nào chưa
cái thứ như mày mà cũng đòi dzạy tao ah tao khinh
lày tim dum tao cáichổ nào là tao xin mày làm nói cho mau thằng kia

Bạn chửi như thế thì cũng đâu có được gì , chỉ làm mọi người mất thiện cảm với bạn thôi . Bạn cứ nói đàng hoàng , bình thường , rồi đi thẳng vào vấn đề . là đc rồi , mình chỉ góp ý vậy thôi , chứ ko có ý gì đâu nhé ,đừng chửi mình :)
Chà ! Con gái ăn nói dễ thương hem ! Mình tiếp thu nhé ! ;););)

áh đù cái loz u mày chứ ăn cháo đá bác hã mày tao đã học mày ngày nào chưa
cái thứ như mày mà cũng đòi dzạy tao ah tao khinh
lày tim dum tao cáichổ nào là tao xin mày làm nói cho mau thằng kia
Không thèm nói chuyện với thứ mất dạy như chú ! :D:D:D nghe lời @HoThuNguyet vậy !

loz u mày giờ câm mõ lại rồi àh sao không to mồn nửa đi
ăn cái loz u mày ah sao câm họng lại thế
bảo bố mày ăn cháo đá bác
Đúng là càng tiếp chuyện càng lộ rõ bộ mặt ! Éo tả nổi mmo còn thứ người như chú ! mời mod @legialoc @hanhyes @letam vào chém nó vì ăn nói vô văn hóa trong topic ! ;););)

ah đù
sao không bảo tao ăn cháo đá bát nửa hã mày
vu không đã quá ha
mày chùi *** tao còn chưa cho
ở đó đòi dzạy tao

Ớ thế quéo nào mà máy bác zô đây khẳng định vờ lờ thế nhỉ , lead off thì mấy con nó na ná nhau , rồi thêm bớt vài bước , lão í share cách làm chứ có share tận nơi đâu mà nói nhỉ , toàn share cách làm còn tỉ lệ lead thì có vài % thì có mà lead cả ngày cũng éo zô ::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ah đù
sao không bảo tao ăn cháo đá bát nửa hã mày
vu không đã quá ha
mày chùi *** tao còn chưa cho
ở đó đòi dzạy tao
Này nhé ! Ăn cắp video của Group mình rồi share linh tinh không 1 lời cảm ơn ! Như thế cũng gọi là ăn cháo đá bát rồi đấy ! Hiểu không ? Thất học thì thế éo nào mà hiểu nổi nhỉ ? :p:p:p trẩu tre

muốn hạ uy tính bố thì con phải có bằng chứng nhé con
đừng ăn nói lung tung nhé

Mình thấy bạn nói quá nhiều rồi đấy. Hàng đang lên nên tụi mình đang mải quẩy. Bạn cứ làm phân tâm hoài. Cái bằng chứng bạn reup video rề rề ra đó, nếu bạn không zô Group thì sao có video được. Tưởng bạn hiểu ra vấn đề rồi thì để cho nó qua đi. Ai dè bạn thấy người ta k nói thì cứ làm quá lên. Bạn nên xem xét lại mình chút. Nên dừng ở đây đi thì tốt hơn. Mất thời gian quá

Mình thấy bạn nói quá nhiều rồi đấy. Hàng đang lên nên tụi mình đang mải quẩy. Bạn cứ làm phân tâm hoài. Cái bằng chứng bạn reup video rề rề ra đó, nếu bạn không zô Group thì sao có video được. Tưởng bạn hiểu ra vấn đề rồi thì để cho nó qua đi. Ai dè bạn thấy người ta k nói thì cứ làm quá lên. Bạn nên xem xét lại mình chút. Nên dừng ở đây đi thì tốt hơn. Mất thời gian quá
ah đù ngu kinh
u mày úp lên youtube
mà hỏi vô G mày mới thấy hã thằng đầu bò

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member