Analysis tình hình là ai muốn share offer số lượng lớn

Status
Not open for further replies.
ủa thế quéo nào mà bạn biết do tự tay bạn làm ???
ĐỪng bảo với mình là bạn làm xong 1 con off là i như rằng có 1000 con là bạn nhớ tên của 1000 con luôn hả ??
Có thánh nào ở đây làm đc không zô em nhận sư phụ :D

Bác nói cùn quá, mà bác chẳng hiểu gì cả. Những video này là chỉ memb ở trong Group thì mới được share cho xem, thực ra nó cũng không có gì ảnh hưởng lắm nhưng quy đinh là như thế và Group không muốn Public ra ngoài vì nhiều lý do. Sản phẩm của mình thì nhìn qua là biết ngay, lấy lại video và up lên thì 100% là giống hoàn toàn. Không quan tâm tới nó lead hay không, nhiều hay ít point, bác ấy không những mang nó đi share lung tung, tụi em report thì xóa nó đi là xong chuyện. Bác ấy lại còn mở 1 pic nữa để share toàn bộ, rồi còn chửi bới, thách thức đủ trò. Vậy mà bác cũng bênh vực được thì em chịu bác:confused:

Bác nói cùn quá, mà bác chẳng hiểu gì cả. Những video này là chỉ memb ở trong Group thì mới được share cho xem, thực ra nó cũng không có gì ảnh hưởng lắm nhưng quy đinh là như thế và Group không muốn Public ra ngoài vì nhiều lý do. Sản phẩm của mình thì nhìn qua là biết ngay, lấy lại video và up lên thì 100% là giống hoàn toàn. Không quan tâm tới nó lead hay không, nhiều hay ít point, bác ấy không những mang nó đi share lung tung, tụi em report thì xóa nó đi là xong chuyện. Bác ấy lại còn mở 1 pic nữa để share toàn bộ, rồi còn chửi bới, thách thức đủ trò. Vậy mà bác cũng bênh vực được thì em chịu bác:confused:
Em chả bênh ai đâu
em thấy có nhiều chỗ chưa logic nên zô đây hỏi
Không biết thì hỏi thôi , không hỏi sao biết nó vậy
Còn về member của gruop mới đc share video ?? ( nó chưa zô gruop mà :confused::confused::confused:)
Vẫn còn thắc mắc dữ lắm bác à :p

Em chả bênh ai đâu
em thấy có nhiều chỗ chưa logic nên zô đây hỏi
Không biết thì hỏi thôi , không hỏi sao biết nó vậy
Còn về member của gruop mới đc share video ?? ( nó chưa zô gruop mà :confused::confused::confused:)
Vẫn còn thắc mắc dữ lắm bác à :p
Đương nhiên rùi cậu !mình cũng không hiểu vì sao nó ăn cắp đc video của mình ! Chắc có sự sơ hở nào đó ! Nhưng thôi chuyện đã rồi !Mình chỉ muốn thằng vô học này bị baner ít nhất là vài ngày cho nó hiểu ! :D:D:D

Like cái này nè: "Không vào Group mà vẫn lấy được Video của Group". Lấy là lấy cái quái gì ta??
Nội bộ mem của G bạn share cho rồi? Mà cái video có gì đâu mà vì nó cãi nhau tới tận giờ này ta?

Like cái này nè: "Không vào Group mà vẫn lấy được Video của Group". Lấy là lấy cái quái gì ta??
Nội bộ mem của G bạn share cho rồi? Mà cái video có gì đâu mà vì nó cãi nhau tới tận giờ này ta?
Tối làm task , ngồi nhiều máu lên não , nhảy zô coi co gì t hú vị thôi , giải strest tí í mà :D với lại như trên đã nói mập mờ quá :D

Offer có mấy dạng chiến muốn mòn tay mà tụi này làm ra vẻ bí mật :D

Không biết mấy thím có tut gì hay mà chém nhau ghê quá:p ai inbox mình xem với
PS: trong 4room này thằng nào dùng sandboxie chém off down mà ko xin phép mình cũng là ăn cắp bản quyền:p mod nào đi qua banned hết mấy bợn đấy đi hộ

ChuChung banned 2 ngày: Ko biết ai đúng ai sai về vấn đề share, nhưng bạn là người gây war và khơi mào cho cuộc cãi vã, tiếp tục dùng những từ ngữ thô thiển, khó nghe trong topic dù vừa mới hết hạn banned cũng tội tương tự được vài ngày mà ko rút kinh nghiệm. Vấn đề share bản quyền này nọ, bạn có thể lập riêng 1 topic để report thay vì nhảy vào topic người ta nói năng thô lỗ, nể tình bạn là người "bị hại" và có phần bức xúc (???!!!) nên sẽ xử nhẹ hơn.

thanhoffline064 banned 5 ngày: Xúc phạm, dùng từ ngữ vô văn hóa. Với những từ ngữ đó có thể banned tới cả tháng, nhưng tôi chỉ dừng lại ở 5 ngày để nhắc nhở.

Mong cả 2 bạn cùng rút kinh nghiệm trong lời ăn tiếng nói tại forum.

Thread Closed.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week