Tình yêu là gì ????????????????

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.846
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:D tình yêu là gì?

Đố ai định nghĩa được chử yêu-- Có khó gì đâu 1 đêm zìa--- Hai đứa dắt nhau zô khách sạn--- Mắt nhắm môi kề thế là yêu ( mmo còn phải đóng bảo hiểm huống gì nhỉ:p)

nhungst

Senior
Reactions
226
MR
0.000
Là tuần trước mới biết thằng người yêu mình lăng nhăng với ... 2 đứa khác. vừa biết thì khóc lóc nguyên ngày, sau khi bình tĩnh lại thì bình thường. đến giờ thằng người yêu vẫn chưa biết là mình biết nó như thế. Mình chưa nói ra là vì mục đích của mình vẫn còn chưa đạt được =)) .Nói chung là tình yêu cao thượng, chân thành thì không thiếu nhưng bao giờ cũng có điều kiện kèm theo :D

Là tuần trước mới biết thằng người yêu mình lăng nhăng với ... 2 đứa khác. vừa biết thì khóc lóc nguyên ngày, sau khi bình tĩnh lại thì bình thường. đến giờ thằng người yêu vẫn chưa biết là mình biết nó như thế. Mình chưa nói ra là vì mục đích của mình vẫn còn chưa đạt được =)) .Nói chung là tình yêu cao thượng, chân thành thì không thiếu nhưng bao giờ cũng có điều kiện kèm theo :D

Bạn gái này sống thật lý trí , tại hạ bái phục :) . Chúc bạn may mắn nhé !

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,977
MR
0.305
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đố ai định nghĩa được chữ yêu
Có khó gì đâu một buổi chiều
Gặp cô em gái xinh xinh ấy
Rồi thương rồi nhớ gọi là yêu

Đố ai định nghĩa được tình yêu
Có khó gì đâu một buổi chiều
Nhìn em đứng cạnh bên chuồng khỉ
Thấy em giống khỉ thế là yêu

Đố ai định nghĩa được tình yêu
Có khó gì đâu 1 buổi chiều
2 đứa gặp nhau trong toalet
Anh nhường em trước thế là yêu

Đố ai định nghĩa được tình yêu.
Có khó gì đâu , một buổi chiều…
Cầm dao kề cổ : ” yêu hay chết ? ”
Em “ừ” một cái , thế là yêu.

Đố ai định nghĩa được chữ YÊU
Có khó gì đâu một buổi chiều,
Làm liều theo anh vào khách sạn
Thấy anh khốn nạn thế là YÊU

ConDuongMoi

Banned
Reactions
33
MR
0.000

rất cảm ơn bạn đã dành thời gian quý báu để đọc và trả lời cmt của tớ ;) thực sự là tớ thấy rất cảm động luôn ấy :D
việc tớ xấu thì tớ đã nhận thức được ngay từ rất nhỏ rồi :) tuy nhiên tớ đề cao tinh thần chia sẻ sự hiểu biết của bạn với mọi người
Nhưng việc bạn quan tâm tớ tới mức kiếm cả face của tớ chỉ để đưa ra lời nhận xét như vậy khiến tớ thấy TIẾC cho người nào làm người yêu của bạn vô cùng
thân!!!

Viettiep1007

Junior
Reactions
95
MR
0.000
rất cảm ơn bạn đã dành thời gian quý báu để đọc và trả lời cmt của tớ ;) thực sự là tớ thấy rất cảm động luôn ấy :D
việc tớ xấu thì tớ đã nhận thức được ngay từ rất nhỏ rồi :) tuy nhiên tớ đề cao tinh thần chia sẻ sự hiểu biết của bạn với mọi người
Nhưng việc bạn quan tâm tớ tới mức kiếm cả face của tớ chỉ để đưa ra lời nhận xét như vậy khiến tớ thấy TIẾC cho người nào làm người yêu của bạn vô cùng
thân!!!
xấu ng nhưng không xấu nết người xấu thì có thể làm đẹp đc nết xấu thì đẹp đến mấy cũng không thể tìm đc người tri kỉ ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week