• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Tố cáo admin site pointshappy phamquoclong87, làm không trả tiền

Status
Not open for further replies.

cuns2

Newbie
Reactions
123
MR
0.000
Quen miệng.. thui.thích thì cứ report.có j đâu..có thiểu j mem nhỉ? ở cái 4 rum này.Ai bít ai..ng ta tình nghĩa mình tình nghĩa lại..còn ai vô đức thì áy náy làm chi.

các bạn cũng hay ghê,chắc toàn người lào vs campuchia cả, ko phải dân việt nam, mở mồm ra là đạo đức offer. hài thật. bao h toàn bộ đều chơi real thì lúc đó hãy mở mồm đạo đức offers vs người khác. mà chưa biết ngta làm kiểu gì, đừng nói vô đức vs có đức, sờ lên gáy mình trước ấy ;))

kjsslovecr

Junior
Reactions
18
MR
0.034
Chat with me via Yahoo Messenger
Quen miệng.. thui.thích thì cứ report.có j đâu..có thiểu j mem nhỉ? ở cái 4 rum này.Ai bít ai..ng ta tình nghĩa mình tình nghĩa lại..còn ai vô đức thì áy náy làm chi.

ờ thích thì report.. ai chả nói được, thử đặt mày vào hoàn cảnh admin bị report đi rồi biết, mem mày đỡ cho được à =))

vanthang

Banned
Reactions
21
MR
0.000
các bạn cũng hay ghê,chắc toàn người lào vs campuchia cả, ko phải dân việt nam, mở mồm ra là đạo đức offer. hài thật. bao h toàn bộ đều chơi real thì lúc đó hãy mở mồm đạo đức offers vs người khác. mà chưa biết ngta làm kiểu gì, đừng nói vô đức vs có đức, sờ lên gáy mình trước ấy ;))
Có chậm hiểu vậy ko..nghĩa là ng ta ko đối sử tốt vs mình thì mình cũng ko cần phải tốt lại ấy..thiếu muối quá!

Có chậm hiểu vậy ko..nghĩa là ng ta ko đối sử tốt vs mình thì mình cũng ko cần phải tốt lại ấy..thiếu muối quá!

:)) uhm thiếu muối, iq vẫn hơn 1 số người :)). ai bảo ăn nhiều muối là tốt. người ta cần I ỐT cơ bạn ạ :)) =))

NanaLady

Banned
Reactions
39
MR
0.000
Bạn ADM nên pay cho người ta đi , dù sao làm ADM ăn cũng nhiều rồi .... Lần sau nên cẩn thận hơn vs việc tuyển mem

có động chạm gì mày không mà vào đây sủa bảo không paid, đang chờ tên admin giải quyết thì zô đây rồi sủa om sòm, bó tay

Last edited by a moderator:
Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype
2 bên thỏa thuận cách giải quyết đc rùi kìa.
Ai làm việc cung cách như thế nào cũng rõ cả rồi, túm lại ko thích thì lần sau rút kinh nghiệm né nhau ra là OK
Chọn mem mà thuê, chọn admin mà hợp tác.
Sau vụ này cũng nhiều người tránh đc sơ hở khi tuyển mem:D
.

tungufo2

Senior
Reactions
96
MR
0.000
Chỉ một câu: *** bao h pay cho cái loại này!
Mình cũng là admin.Cũng gặp trường hợp tương tự.Và là 100$ <=> 300$ trong 1 đêm.Thật sự thấy socks khi ngủ dậy.Nhưng mình nói và ng đó có lẽ là người hiểu lý lẽ.Mình pay 50%.Còn lại đợi net pay! nếu ok trả nốt.Còn riêng cái kiểu ng này...điếu bao h lun!

bốc phét nó vừa thôi ông tướng, nếu mà trường hơp mem ngây thơ ko biết report thì adim ẵm hết=> mem vất vả mà tiền ít

kyohandsome

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Follow me on Facebook
672,000 VND
Số tiền bằng chữ Sáu trăm bảy mươi hai ngàn đồng
Tài khoản ghi có 0011004023121
Tên chủ tài khoản ghi có NGUYEN THI HIEN
Nội dung chuyển tiền Pay 50 sup nguyentruonggiang
Phí Phí người chuyển trả
Số tiền phí 0 VND
Số lệnh giao dịch 1701130917726001
Thời gian Ngày 17 tháng 01 năm 2013 01:10:24
Giao dịch chuyển khoản thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

DONE!! nhờ mod close topic giúp

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,605
MR
20.023
Follow me on Facebook
672,000 VND
Số tiền bằng chữ Sáu trăm bảy mươi hai ngàn đồng
Tài khoản ghi có 0011004023121
Tên chủ tài khoản ghi có NGUYEN THI HIEN
Nội dung chuyển tiền Pay 50 sup nguyentruonggiang
Phí Phí người chuyển trả
Số tiền phí 0 VND
Số lệnh giao dịch 1701130917726001
Thời gian Ngày 17 tháng 01 năm 2013 01:10:24
Giao dịch chuyển khoản thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

DONE!! nhờ mod close topic giúp
xong close topic nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,394
Latest member
kididdik

Most viewed of week