• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Tố cáo admin site pointshappy phamquoclong87, làm không trả tiền

Status
Not open for further replies.

cuns2

Newbie
Reactions
123
MR
0.000
theo mình thấy thì thớt huy động 10 thằng làm cho mod đê...
còn ko thì thớt éo có lương tâm đạo đức . Hết

thế chắc bạn này là người có lương tâm đạo đức, cho hỏi lương tâm vs đạo đức nghề offer là gì thế :). mình dốt lắm, ko hiểu đc cái khái niệm này, trước khi nói người khác thì sờ lên gáy đã bạn nhé

anhbro

Verified
Reactions
168
MR
0.004
$1,500.00
Services
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
có cía gì mà bí quyết!cheat = link có từ thời nào rồi. đem ra site gpt us mà cheat! xem dc pay ko. cheat ntn này.

Last edited by a moderator:

vanveo164

Junior
Reactions
69
MR
0.006
:binhsua26: Túm lại là thèn bạn Wind đã xác định là không được paid
Và đơn giản là bạn ấy đã phá cho bõ ghét , giờ thì admin có khắc phục bằng trời, vì cái acc rad sẽ ra đi trong nay mai thôi, (off cc) :binhsua22:
:binhsua25:Khoan hãy nói đến lương tâm nghề nghiệp, ai dám giơ tay tự hào ta đây ko cheat link hay mánh khóe gì? Hoặc là đang làm site của chính mình hoặc có biết ccm gì đâu mà cheat link, mánh mung!
:binhsua26:Đồng ý khi làm admin bạn sẽ rất rất ghét mem mình cheat choác kiểu đó, cảm thấy tệ hại, đau đớn, căm phẫn, thù hận ... nhưng khi bạn còn làm member bạn có nghĩ như thế hông? Lại là site daily, bạn đủ tỉnh táo nghĩ như thế không?
:binhsua30:Còn nữa, các bạn hiền, thèn bạn mình nó chả biết cái quái gì về net đâu, nó chỉ là 1 member bình thường, kaka, ông bà ta có câu không biết ko có tội, đùa thôi,
Đơn giản thế này : sao cái acc Radium vẫn còn full mà ko được paid, rule ko dặn ko đc làm Radium, điều này mấy bác cứ vòng vo tam quốc :binhsua26:

hóng xem các cao thủ cc làm được gì đây...:))

ka_ka_lot

Senior
Reactions
233
MR
0.002
Đọc xong topic có ý kiến nho nhỏ góp ý bác admin và chủ thớt thế này
1.Admin: nên suy nghĩ thật kỹ trước khi đưa ra quyết định vì 67$ cũng ko to lắm đâu hãy nghĩ cho sâu 1 chút vì dù sao cũng lỡ làm rùi.Nếu ko chắc cái acc net trước sau gì cũng ra đi,lúc đó mất cả chì lẫn chài. :D
2>Chủ topic: Cứ thong thả cho ngta 1 2ngay để suy nghĩ mình tin chắc sẽ paid ko ít thì nhiều vì cái hậu quả khôn lường nếu ko paid ;))
P/S: còn mấy chú ko liên quan chém ít thui cứ đặt mình vào vị trí của cả 2 người thì sẽ hiểu cảm giác ntn :|

Wind

Banned
Reactions
648
MR
0.000
Chat with me via Skype
:binhsua29::binhsua29::binhsua29::binhsua29::binhsua29: xử xong cmnr à

vanthang

Banned
Reactions
21
MR
0.000
Chỉ một câu: *** bao h pay cho cái loại này!
Mình cũng là admin.Cũng gặp trường hợp tương tự.Và là 100$ <=> 300$ trong 1 đêm.Thật sự thấy socks khi ngủ dậy.Nhưng mình nói và ng đó có lẽ là người hiểu lý lẽ.Mình pay 50%.Còn lại đợi net pay! nếu ok trả nốt.Còn riêng cái kiểu ng này...điếu bao h lun!

Mình cũng là admin.Cũng gặp trường hợp tương tự.Và là 100$ <=> 300$ trong 1 đêm.Thật sự thấy socks khi ngủ dậy.Nhưng mình nói và ng đó có lẽ là người hiểu lý lẽ.Mình pay 50%.Còn lại đợi net pay! nếu ok trả nốt.Còn riêng cái kiểu ng này...điếu bao h lun!

sự việc nó có nhiều nguyên nhân bạn nhé, ko phải đương nhiên mà ngta report. đọc comment từ đầu trước khi phát biểu liều :).
P/s: cơ mà socks là cái gì nhỉ :-?? dạo này các bạn trẻ có xu hướng sính ngoại quá ;))

ờ *** pay thì người ta report mày thôi. coi lúc đó cái mặt mày nó ra làm sao. sủa được cái mồm hay lắm bị report đi rồi biết con ạ

Vạch lá tìm sâu : ... á socks kìa !

Quen miệng.. thui.thích thì cứ report.có j đâu..có thiểu j mem nhỉ? ở cái 4 rum này.Ai bít ai..ng ta tình nghĩa mình tình nghĩa lại..còn ai vô đức thì áy náy làm chi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week