Tố cáo admin site pointshappy phamquoclong87, làm không trả tiền

Status
Not open for further replies.
Giống hết mấy thánh bên android, cứ cheat cho khỏe đến lúc admin nó ko paid là chửi? Nếu admin tiếp tục Paid và ko có ý kiến gì để cho tự suy nghĩ mà làm thì lại tiếp tục cheat đến die net thì thôi...

Mịa... Tao cảnh báo thớt là del' có cho tụi nó team view nhá! Công sức tụi tao mò muốn nát óc, sửa đủ kiểu mới biết đc cách làm thế này, mà mày để tụi nó teamview thì đừng có trách tụi tao! Định del' quan tâm, tập trung cày thôi mà cứ thấy mấy th cờ hó giả ngu del' biết "bí quyết offer" là gì cứ 1,2 đòi team, team ****** tụi nó chứ team! Còn cái bọn cờ hó cheat tool hay link gì đó tan nát rocket của blvd, làm die cả bộ rocket, bao admin bị trừ tiền, còn bọn tao del' cheat cũng mất cả 1 khối tiền lớn sau bao tâm sức bỏ ra để tìm bí quyết! Bọn bây chỉ là cái lũ cờ hó suy bụng ta ra bụng người!

P/S: Thớt h mày hỏi th admin là phạm rule gì mà del' pay, còn ko thì là nó scam. *** cần quan tâm cái số $ đó nữa. DKMN, để tụi nó khích 1 hồi mà mày team cho tụi nó xem thì mày đền đc công sức của tụi tao ko. Xem như số $ đó là cái giá để lòi ra mặt của 1 th admin đã có tiền án scam.

K/S: STOP tại đây. DKMN

Góp Ý vài câu, net paid là admin là người hưởng lợi nhất , và net có rủi ro thì admin là người phải chịu . Hiện tại BLVD đã reverse hết lead của off rocket , làm admin các bạn phải tự chịu rủi ro này . Ksix thì đang trong quá trình chờ đợi , theo kinh nghiệm thì chắc ko gì đâu .
Phương án của mình :
Các file nôp trước đã dc pay thì admin là người phải chịu thiệt thòi
Các file sau chưa pay , ai lead offer rocket bên BLVD thì trừ tiền thằng tay . Còn offer rocket bên Ksix thì Hold Commissions lại , off khác vẫn pay bình thường và đợi kết quả từ Ksix như thế nào rồi mới pay phần còn lại .
Admin thì ko nên trách mem cheat link, tham thì thâm , thấy mem làm nhiều thì thích , mem chỉ có nhiệm vụ làm off và lead thôi, còn cheat kiểu nào tùy họ . Bản thân mình cũng chịu khá nặng BLVD , nhưng ko hề trách mem làm ẩu, đó là rủi ro mà admin phải chịu , vì họ chỉ mún kiếm tiền càng nhìu càng tốt, và admin cũng vậy . Đã làm admin thì chịu khó đương đầu với rủi ro .

thế này mới đáng mặt admin chứ, ai lại như lão Long, kiếm đủ cớ rồi không paid, cả mod cũng bao che

Tớ chỉ có cái nhìn khách quan của người ngoài cuộc thôi. Nếu các bạn cảm thấy tớ thiên vị Long, tớ xin lỗi mọi người. Tớ sẽ delete hết comment của tớ. Chờ Phạm Quốc Long giải quyết vậy. Hy vọng qua lần này bạn ấy có thêm kinh nghiêm quản lý site hơn :)

thôi paid đi làm admin ăn đc thì cũng chịu đc :binhsua26:

Ko lý do gì phải paid , cứ tạm thời pending số usd đó chờ tín hiệu từ Ksix , nếu net paid thì pay , còn ko thì cứ xóa hết các leads off rocket bên Ksix ra rồi pay phần còn lại . Chỉ là ko nên trách mem cheat link vì mem cứ tuân thủ rule và làm việc thôi .

Ko lý do gì phải paid , cứ tạm thời pending số usd đó chờ tín hiệu từ Ksix , nếu net paid thì pay , còn ko thì cứ xóa hết các leads off rocket bên Ksix ra rồi pay phần còn lại . Chỉ là ko nên trách mem cheat link vì mem cứ tuân thủ rule và làm việc thôi .

đang cần cái lý do không việc gì phải paid ý... ai cũng bảo ksix. ksix là gì mà phải chờ, lúc làm có ai nói đâu làm rồi lại thế
rule paid daily chỉ có phạm rule là ko paid không có chuyện giữ tiền ở đây, không trả tức là scam, đừng có ủng hộ admin scam nhé

chuẩn men.cách này là tối ưu rồi.

Mâu thuẩn do mọi người cư xữ khong đúng cách thôi, dĩ hòa di quý mà.
ADMIN keny nên paid tối thiểu là 30% >> 50% số $ member đấy làm, số còn lại có thể hold cho tới NET paid vì đó là trách nhiệm của admin.
Phần các bạn member thì cũng nên hiểu 1 chút cho admin, mấy bạn làm sai như thế ảnh hưởng rất nhiều tới acc Net chứ không phải chỉ ảnh hưởng tới 100-200$ của các bạn làm.

Tóm lại Dĩ Hòa Di Quý, tết đến rồi mọi người chung tay mà bước sang năm mới không nên kéo nhau xuống đầm lầy.

Vấn đề đã đi rất xa rồi... rule ko cấm làm radium và admin cũng ko dặn dò gì là ko được làm, nhưng rốt cuộc vẫn không được pay?
x: lúc nó dặn
x: là tui làm dc 17$ roài
x: dặn xong stop nộp
x: nó bảo phạm rule
x: phần tui làm
x: là trước khi đc dặn
Chỉ nói riêng phần radium thôi nha! Vì xác định ko được paid
x:ờ nó bảo
x: nếu net ko die thì paid
x: mà qua 1 tháng 15 ngày rồi
x: net còn sờ sờ
x: hắn bảo rad ko paid
x: chờ rad paid
x: h` lại bảo
x: ko paid vì phạm rule
:binhsua25:tất nhiên đây chỉ là Wind được nghe từ 1 phía,
nhưng cái đáng nói ở đây 1 tháng 15 ngày acc Radium chưa die còn full off, thèn bạn Wind khôn còn giữ cái link trực tiếp mà check!
xác định ko được paid => phá cho ra đi luôn, đơn giản chỉ thế thôi!
Mấy bạn nãy giờ vòng vo quá vào thẳng vấn đề chính đi :D

Last edited by a moderator:
Căng thẳng quá.Tóm lại cứ chờ nét paid thi paid còn net ko paid thì phải chịu.Có 67$ mà um sùm lên thế

Căng thẳng quá.Tóm lại cứ chờ nét paid thi paid còn net ko paid thì phải chịu.Có 67$ mà um sùm lên thế

biết ccm gì ko mà lên tiếng :binhsua30:

Tớ chỉ có cái nhìn khách quan của người ngoài cuộc thôi. Nếu các bạn cảm thấy tớ thiên vị Long, tớ xin lỗi mọi người. Tớ sẽ delete hết comment của tớ. Chờ Phạm Quốc Long giải quyết vậy. Hy vọng qua lần này bạn ấy có thêm kinh nghiêm quản lý site hơn :)

e đồng ý đấy là do admin quản lí ko thể trách mem đc, đã có gan làm thì phải có gan chịu chả cái j mà ko có rủi do được,

Vấn đề đã đi rất xa rồi... rule ko cấm làm radium và admin cũng ko dặn dò gì là ko được làm, nhưng rốt cuộc vẫn không được pay?

Chỉ nói riêng phần radium thôi nha! Vì xác định ko được paid

:binhsua25:tất nhiên đây chỉ là Wind được nghe từ 1 phía,
nhưng cái đáng nói ở đây 1 tháng 15 ngày acc Radium chưa die còn full off, thèn bạn Wind khôn còn giữ cái link trực tiếp mà check!
xác định ko được paid => phá cho ra đi luôn, đơn giản chỉ thế thôi!
Mấy bạn nãy giờ vòng vo quá vào thẳng vấn đề chính đi :D
Check thời gian làm đi mấy bạn trẻ :D

http://pointshappy.com/check_points.php

carriemielke327
keriholdren844
jenycalderon755
thomasobryan267
alfredosalazar997
lucilletabor285
jeannetteierardi223
deborahkaminski257
peggyquindt936
margaretyarbough434
steveyaeger374
matteldridge871
maryellenbain179
hongwuxu656
melissakelley381
patriciaegger115
georgehackfordg181
EastScott19
SusanEnnis1978
edwardjacksland1979
geraldyergey1976

e đồng ý đấy là do admin quản lí ko thể trách mem đc, đã có gan làm thì phải có gan chịu chả cái j mà ko có rủi do được,ko thể dở chủ nghĩa tư bản ở đây được, admin là nguwoif hưởng lợi nhiều nhất rủi do thì đổ lên đầu mem, mem cũng chỉ là dân làm thuê dủi do thì phải chịu trong khi lao động chăm chỉ, con admin thì ngồi mát ăn bát vàng mà hưởng

- - - Updated - - -

éo bik gì nhảy vào đớp hả..chờ admin vào giải quyết đừng có sủa ở đây
Mình chỉ góp ý vậy thui.Sao các bác nguy hiểm mất lịch sự thế ko biết

- - - Updated - - -

biết ccm gì ko mà lên tiếng :binhsua30:

:binhsua21::binhsua21::binhsua21:

thử là 67$ của bạn xem bạn có nhảy dựng lên ko ;)), công sức cả 1 team người ta làm, chứ ko phải 1 2 người mà mấy người nói xằng nói bậy. rate thì thấp 25%, lúc net paid thì ai đc lợi nhất ~~>> chính admin. sao khôn vậy. chỉ muốn mình đc lợi mà ko chấp nhận rủi ro, đời khôn qua ko dễ sống đâu ad ạ

- - - Updated - - -

Ksix pay rồi, chúc mừng mọi người .
300$ rocket của tháng 12 ko bị trừ 1 xu nào :)). paid chuẩn ko pải chỉnh hí hí

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member