Toàn bộ info của scammer thienthantuyet

HAHA thế khi xưa thằng này nó nói láo à nói với super love nói là con của đại gia tiền để không hết lập topic lấy $ đổi thanks mà

Vote cho tinh thần làm việc của RIN.

Mình đang đợi đến thứ 2 rồi cũng up 1 info bổ xung scammer cho MMO4ME luôn.

Bây giờ info đã rõ ..! Ae trong 4room bàn cách lôi cổ con dog này ra công an thôi ...! Đề nghị BQT 4room đứng ra lôi cổ nó vào nhà đá ..! Thu thập tất cả các bằng chứng từ những vụ lừa đảo trước ...! Không nghiêm trị thì không cảnh cáo các scammer tiếp theo được :-ss

Bây giờ info đã rõ ..! Ae trong 4room bàn cách lôi cổ con dog này ra công an thôi ...! Đề nghị BQT 4room đứng ra lôi cổ nó vào nhà đá ..! Thu thập tất cả các bằng chứng từ những vụ lừa đảo trước ...! Không nghiêm trị thì không cảnh cáo các scammer tiếp theo được :-ss

cái này e rằng hơi khó
ko thể đưa ra công an dc đâu bác ạ :D

Last edited by a moderator:
hơi đâu mà đi lo cho police như em hả bác:)) các bác bị lừa vài k $ chưa chắc đã dám đụng đến nó chứ đừng bảo nó dám vác xác đến đụng police :))
à vậy thì cứ cho là mình lo chuyện bao đồng vớ vẩn 1 lần đi =)) lần sau thì mặc mẹ ai ra sao thì ra ;))

Kì dạ nó lừa đảo sao không đem ra công an được vậy . Vậy lấy info của nó không làm gì được hả .

ra công an người ta hỏi sao lại chuyển tiền và chuyển tiền để mua bán gì
nói là mua bán ngoại tệ trên mạng thì chuẩn bị vài chục triệu đóng phạt đi rôi muốn gì thì muốn :binhsua149:

chỉ có cách là dọa nó để lấy lại tiền thôi

à vậy thì cứ cho là mình lo chuyện bao đồng vớ vẩn 1 lần đi =)) lần sau thì mặc mẹ ai ra sao thì ra ;))

ờ bác đi làm việc gì có ích hơn đi
đừng ngồi đấy mà chém gió ;))

=)) chém gió , chém cl gì thế ?
Lên police nc tự tin ghê thế =))
đừng nhìn lên trên lâu quá sau không cúi xuống được đâu

nói chung ăn nói và phát biểu như bác kể cả em newbie cũng chả thèm chấp đâu
tự nhiên mà chém nhé

:binhsua146: mấy chú kiếm info nó xong rồi nhìn rồi chửi dm sì cam >> hết
còn thuê người chém thì phải đảm bảo info đúng 100% chứ chém người oan tội người ta
chả biết nói sao nữa tiền mồ hôi làm ra ko bán cho ex mà đi gd lung tung chết thì đúng rồi

vâng em nhớ rồi thím Tuấn ạ
hội bảo *** đàn bà mặc váy cấm có sai :))
=)) ố ồ =)) mày đàn ông thế cho anh xin cái địa chỉ , loanh quanh ngoài Bắc này thì thể nào cũng có ngày tao gặp mày ;))
mà cái thằng nói phét như mày lên police rồi thay đổi cách nc ghê nhỉ ?
*** thì đc mấy xu mà lúc đầu vào bốc phét thua hàng trăm triệu bị chúng nó ném gạch cho giờ vẫn chưa thấy sợ à ?
Vứt cái địa chỉ vào inbox ấy ;)) Mà mày cảm thấy tự tin thế cho luôn cái ảnh vào nhá ;)) tao xem police độ tự tin nó cao đến đâu , cũng muốn 1 lần xem đại gia thua hàng trăm triệu tiền bóng 1 đêm sống nó như thế nào .
Thế thôi nhá , tự tin thì vứt vào đấy bá khác tìm đc mày . k cần quote lại nữa

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week