Toàn bộ info của scammer thienthantuyet

tôi ko giống ông bảo bỏ qua cho scam
nhưng tôi tán thành ý kiến là mấy người hổ báo thì sẽ ko làm gì

tôi chỉ khuyên ai muốn làm ra ngô ra khoai thì nên dùng biện pháp đàm phán mang tính đe dọa mà ko nặng nề thế thôi.

Tôi ko phải thanh niên bạn nhé, forum này người lớn tuổi hơn tôi cũng chỉ trên đầu ngón tay thôi
tôi ko còn ở tuổi ngựa non háu đá như các thanh niên hổ báo đâu

Tưởng bạn giúp chúng tôi tìm lại đc tiền thỳ chúng tôi xin cảm ơn
Còn lời khuyên thỳ thôi , bạn giữ lại để sau này lỡ có bị scam thỳ dùng nhé ... chúng tôi hổng có cần ...
bởi vì .............

Cũng chả để làm gì :))

bác police rinny pro quá ,thanks bác . chúc rinny luôn tiến bộ

....
chỉ cần thông tin cá nhân chính xác, kèm theo chữ lừa đảo, bên dưới là các link dẫn chứng. Chờ google nó index xong thì cả đời mang vết nhơ, sau này khó đủ đường.
Đó là cái đáng sợ nhất chứ ko phải là đòi tiền hay thuê giang hồ tới chém.
....

Tưởng bạn giúp chúng tôi tìm lại đc tiền thỳ chúng tôi xin cảm ơn
Còn lời khuyên thỳ thôi , bạn giữ lại để sau này lỡ có bị scam thỳ dùng nhé ... chúng tôi hổng có cần
bởi vì .............

Cũng chả để làm gì :))

tôi comment là để bàn luận và đưa ra biện pháp cho người muốn đòi lại tiền chứ ko phải để tranh cãi ai đúng ai sai
Người mất tiền chắc chắn muốn lấy lại tiền nhưng cũng ko muốn dính dáng đến giang hồ hay pháp luật

xin lỗi bạn, tôi biết đến mmo đc 6 năm rồi từ thời mmo ở vn này người biết là rất hiếm hoi đến giờ tôi chưa từng bị scam bởi 1 người nào dù chỉ 1 cent

Tôi góp ý, ai thấy có lý thì nghe, ai thấy ko có lý thì phản pháo lại
còn riêng bạn và 1 bạn nữa cách nói chuyện cười cợt kiểu đó tức là ko tôn trọng mọi người
thì mọi người cũng ko ai tôn trọng bạn cả

Tôi coi những kẻ như bạn là những kẻ ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm.

Ko tranh cãi nữa, đi ngủ, mai còn đi làm.

Ai muốn lấy lại tiền thì cho 1 người đến xem địa chỉ đó có ai tên giống như vậy ko rồi đến tận nơi hẹn người ta đi uống cafe mà giải quyết nhé. Tôi ko ở nha trang nên ko thể trích thời gian để giúp các bạn đc. Còn nếu ở TPHCM thì tôi có thể.

tôi comment là để bàn luận và đưa ra biện pháp cho người muốn đòi lại tiền chứ ko phải để tranh cãi ai đúng ai sai
Người mất tiền chắc chắn muốn lấy lại tiền nhưng cũng ko muốn dính dáng đến giang hồ hay pháp luật

xin lỗi bạn, tôi biết đến mmo đc 6 năm rồi từ thời mmo ở vn này người biết là rất hiếm hoi đến giờ tôi chưa từng bị scam bởi 1 người nào dù chỉ 1 cent

Tôi góp ý, ai thấy có lý thì nghe, ai thấy ko có lý thì phản pháo lại
còn riêng bạn và 1 bạn nữa cách nói chuyện cười cợt kiểu đó tức là ko tôn trọng mọi người
thì mọi người cũng ko ai tôn trọng bạn cả

Tôi coi những kẻ như bạn là những kẻ ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm.

Ko tranh cãi nữa, đi ngủ, mai còn đi làm.

Ai muốn lấy lại tiền thì cho 1 người đến xem địa chỉ đó có ai tên giống như vậy ko rồi đến tận nơi hẹn người ta đi uống cafe mà giải quyết nhé. Tôi ko ở nha trang nên ko thể trích thời gian để giúp các bạn đc. Còn nếu ở TPHCM thì tôi có thể.

Cảm ơn tiền bối đã góp ý xây dựng :p nhưng nói thật là ...................................................... cũng chả để làm gì :)

Cảm ơn tiền bối đã góp ý xây dựng :p nhưng nói thật là ...................................................... cũng chả để làm gì :)

Mình thấy ý bác huyhoang cũng hay,nhưng cũng phải cảnh giác tên này có thể là 1 tên nghiện,...hay đại loại gì đó,giải quyết bằng hòa bình thì cũng tốt

Mình thấy ý bác huyhoang cũng hay,nhưng cũng phải cảnh giác tên này có thể là 1 tên nghiện,...hay đại loại gì đó,giải quyết bằng hòa bình thì cũng tốt
Vâng tốt ... Bác ấy làm mmo 6 năm , chưa bị scam 1 xu , nhưng bác ấy lại ko nói cho mọi người về cách để ko bị scam như bác ấy ... mà toàn nói những lời vô nghĩa ... gì mà nói lí lẽ . gì mà đến gặp cho nó xấu hổ :)) mình thấy thật là nực cười :))

....
chỉ cần thông tin cá nhân chính xác, kèm theo chữ lừa đảo, bên dưới là các link dẫn chứng. Chờ google nó index xong thì cả đời mang vết nhơ, sau này khó đủ đường.
Đó là cái đáng sợ nhất chứ ko phải là đòi tiền hay thuê giang hồ tới chém.
....

thâm thế :m131:

Anh rinny nên edit lại bài viết ;)) không nên pub ra cách thức sập bẫy, cách hớ hênh của scammer, như thế các scammer khác đọc đc sẽ đề phòng mất ;))

Tôi thấy có mấy ông cứ bàn lùi , tôi có vào topic này nói nhưng ý tôi là ông police nên cẩn thận , còn việc ai đánh scammer cứ đánh thôi , tôi chỉ sợ ông police đã không được xơ múi cái gì lại còn mang họa vào thân

hơi đâu mà đi lo cho police như em hả bác:)) các bác bị lừa vài k $ chưa chắc đã dám đụng đến nó chứ đừng bảo nó dám vác xác đến đụng police :))

sao ben clunnhatrang nó lại có thông tin khác nhỉ http://www.nhatrangclub.vn/&4rum/showthread.php?p=3945100
92 tôn đản
0983688519

---------- Post added at 02:59 AM ---------- Previous post was at 02:55 AM ----------

Các bạn muốn biết chính xác tên scam này thì qua bên này hỏi bác bán hàng cho cái thằng scamer là ra nó thôi,nó vừa mua hàng bên này
http://www.nhatrangclub.vn/&4rum/showthread.php?p=3945100

cái này là địa chỉ về sau này nhưng nó cũng hợp lý lắm
chỉ cần ai ở nhà Trang check số 92 nó có ngõ ko là biết thuộc đường nào trong 2 đường đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week