Toàn bộ info của scammer thienthantuyet

close topic nhé...:))...Chứ bác Rin mà phá nhanh kiểu ngày scam chạy mất thì em thất nghiệp rồi:((

http://www.nhatrangclub.vn/&4rum/showthread.php?t=314545

Thằng này nó đã từng mua iphone 4 trên 5giay , bị lừa 7 triệu đồng nè . Chắc nó bị lừa mà không lấy lại được tiền , nên nó trả thù bằng cách lừa người khác đây mà .

Đúng là đời , bị lừa xót tiền quá nên đi lừa lại người khác luôn .

Last edited by a moderator:
bác ra tay bắt thêm vài thằng nữa cho anh em dc nhờ :)

tặng bác 1 thanks nhé :binhsua146:

nha trang - vote 1 phiếu cho ai ở đó giải quyết :)) ... scamer này hết tiền tiêu nó khổ thế đấy ..... 87 =)) ... không chịu làm ăn gì cứ đi lừa đảo người khác - sớm chết nhé em :binhsua146:

rinny thử tìm info của uytinlagi để trừ hại cho dân đi:)
Như anh em đã biết thienthantuyet scam 5tr tại topic này http://mmo4me.com/showthread.php?57273-Nick-mmo-la-thienthantuyet-scam
Nick cũ của nó trên mmo là nhanhui với nick chat yahoo là lonely_boy_nt87
nick này cũng đã có tiền án tiền sự scam . search nick nó trên diễn đàn thì quá nổi tiếng với các vụ scam đình đám

nick mới thienthantuyet với yahoo ảo tethiendaithanhus

Có lẽ chú ấy đã có thể dấu được thân phận or toàn bộ info của mình nếu như chú scammer này ko dại gái :))

Chú này add nick yahoo của 1 mem girl trong diễn đàn để xin làm quen rồi nháy luôn cả số điện thoại qua từ đó để lộ sdt chính của nó là 0983688519 ( xin phép dấu tên hot girl này ;)) )

Sau gần 1h check đủ các kiểu cắt ghét các thông tin lại với nhau cho ra info hoàn chỉnh của tên scam này là :

Nguyễn Thành Nhân sinh năm 1987
SĐT chính 0983688519
Địa chỉ 92/2 Nguyễn Bỉnh Khiêm - Thành phố Nha Trang

Đến đây bàn giao lại cho mod và người bị hại . Các bác thích tính sổ với nó như thế nào thì tính ;)) Good luck

Hóa ra là chú nhanhui :( chú này ngày xưa có 1 loạt xì-căng-đan với Superlove tuyển ref bên PTC đây mà .Nên bảo láo Shin thăng vài hàm cho Rin đi :)) Lập đại công liên tục thế này chắc cũng lên đc 2 sao :))

rinny thử tìm info của uytinlagi để trừ hại cho dân đi:)
vẫn đang điều tra vụ này mà
uytinlagi bây giờ cũng có vài nick clone đang lởn vởn trong forum e đã đánh dấu và theo dõi xem thế nào rồi ;))
Góp đc tý .....................

cái này là địa chỉ của ông cm bên dưới topic nó rao chứ ko phải địa chỉ của nó
bác nhầm rồi :D

Last edited by a moderator:
Ôi sáng nay vào 4 rum thấy các bạn nhiệt tình thế này thật là ấm lòng. Cám ơn các bạn rất nhiều. Tớ là kẻ bị hại nhưng thằng scam nó ở tuốt nha trang thưc sự không biết tính thế nào. Nhưng những kẻ ăn cướp trắng trợn ấy nó phải trả giá.
Có bạn nào ở Nha trang giúp mình đòi lại số tiền ấy : 1 nửa sẽ là phần thưởng dành cho bạn, nửa còn lại mình sẽ lập quỹ từ thiện của MMO4VN. cám ơn các bạn. các bạn ơi hãy chung sức nhé.

Thằng dog này trước có pm mình xin cách lao CC chùa vào Zeekrewards :-ss ...! Nó tưởng mình là UG :(...!

1 chút info về thằng này nữa đó là hắn đã từng làm admin PTC và từng đi scam các ae trên 4room KHOẢNG 700PP :(

Trước hắn có lập toppic mua và bán Ap đi lừa tình :((
Ngay lần đầu nc với thằng này mình đã biết đây ko phải loại người đứng đắn rồi ...!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week