tôi nên làm nghề gì

offerxoffer

Newbie
Reactions
36
MR
0.000
T đang là sv và gầy, nghèo.

- khi t là người bình thường đi ngoài đường -> ca nhìn thấy t, -> thằng nghiện kìa, bám theo, điều tra đi tụi bây

- khi t là sv đi học -> mọi người -> thằng nghiện cũng đi học ak` @@

- khi t đi tìm phòng trọ -> mọi người hỏi t làm nghề gì -> e là sinh viên -> mọi người -> cẩn thận thằng nghiện nó chôm đồ :|

- khi t đi tìm phòng trọ -> mọi người hỏi t làm nghề gì -> e là công nhân ạ -> mọi người -> thẻ công nhân đâu -> e k có ạ -> mọi người -> hết phòng rồi e.

sinh viên k xong, công nhân cũng k xong, còn nghề gì nữa, nông dân vậy -> mọi người -> nông dân tìm phòng trọ làm gì :|, về cày ruộng đi, thì về cày ruộng -> mọi người -> gầy kia vác sao nổi cày, làm nông sao nổi, học hành k ra gì còn nghiện ngập về cày ruộng nổi k :|

nói tóm lại là t đi học nhưng thời gian toàn để kiếm tiền, trả học dc gì, k có thời gian học, nói tóm lại t học dốt cho đỡ hỏi nhiều lằng nhằng, nợ môn,... đi học thì thay phòng học k thông báo, tới rồi lại về, ...

........ đi đâu cũng bị ng ta khinh.

tóm lại là offline bị khinh quá trời, nay lập topic để mọi người online khinh tiếp :binhsua75:

:) ko ai tự nhiên khinh ai trên đời này cả, tiên trách kỉ hậu trách nhân bạn nhé ! hãy nghĩ vì sao bị coi thường và sửa chữa đi, ko có gì là muộn cả :D

T đang là sv và gầy, nghèo. :binhsua04:
Có gì đây phải khinh ông bạn

:) ko ai tự nhiên khinh ai trên đời này cả, tiên trách kỉ hậu trách nhân bạn nhé ! hãy nghĩ vì sao bị coi thường và sửa chữa đi, ko có gì là muộn cả :D

:hihi:

thằng nghiện lập topic kìa pà kon ;))
bác chịu khó về tẩm bổ đi cho nó lại người,cho đời đỡ khinh,tội bọn nghiện ra :-S

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶

Last edited by a moderator:
Nghèo và xấu cũng bị khinh bác ak, bác ăn mặc bộ đồ cũ kĩ và gương mặt ko dc xinh thì cũng bị soi mói lắm.

nên mua thùng mì gói cày đi bạn :D

Nghèo và xấu cũng bị khinh bác ak, bác ăn mặc bộ đồ cũ kĩ và gương mặt ko dc xinh thì cũng bị soi mói lắm.

thế thì mặc đẹp vào , make up lên ! cắt tóc đẹp vào :| nghèo thì chăm chỉ lên ! thiếu gì cách. Ngồi kêu gào chỉ tổ làm bị coi thường hơn thôi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

quay đầu là bờ , đức phật đã dạy ! Chúc cậu sẽ tìm được con đường sáng ! đừng đi theo con đường MMO ! MMO chỉ là nghề tay trái thôi =.= !

thế thì mặc đẹp vào , make up lên ! cắt tóc đẹp vào :| nghèo thì chăm chỉ lên ! thiếu gì cách. Ngồi kêu gào chỉ tổ làm bị coi thường hơn thôi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ko phải ai cũng có cơ hội làm việc đâu bạn, ko phải ai cũng biết đến MMO để bạn nói nghèo thì siêng gõ capt đâu, thật sự bên ngoài có rất nhiều ng tháng kiếm chỉ dc 1-2tr mà phải lo cả gia đình con cái nheo nhóc bạn nghĩ sao? cái gì cũng phải xét nhiều khía cạnh chứ ko nên chỉ nghĩ giống mình dc.

:binhsua79: <--- nhiều lên là ng` ta sẽ nhìn bạn như bao người khác...

Ko phải ai cũng có cơ hội làm việc đâu bạn, ko phải ai cũng biết đến MMO để bạn nói nghèo thì siêng gõ capt đâu, thật sự bên ngoài có rất nhiều ng tháng kiếm chỉ dc 1-2tr mà phải lo cả gia đình con cái nheo nhóc bạn nghĩ sao? cái gì cũng phải xét nhiều khía cạnh chứ ko nên chỉ nghĩ giống mình dc.

những người tháng kiếm 1-2 triệu lo cho cả gia đình ko bao giờ bị những người biết suy nghĩ khinh. Thế thôi !

user của bác trong 4rum là gì? Offer cũng là 1 sự khởi đầu tốt đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,489
173,664
Latest member
thietkephonghopc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week