Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi cái là mình có 1 TK hitleap nhung chay tren nhieu VPS có bị baned ko bạn
trong phần traffic exchange của hitleap nó có nói rõ là chạy unlimited different ip đc mà bác :D. Chạy càng nhiều càng tốt :D

Củ cải plugrush đã về nhé :D

Chưa cắm jingling (vì ngại đi cài vô vps quá :D) nhưng e đang chỉ cắm hitleap (full 15link) thì ngày 5-6$ bác ạ :D Như ảnh thì ngày 1/5 vs 2/5 là chỉ hitleap đó bác. H k chụp lại đc log của tháng 4 cho bác xem :D
bao nhiêu vps đây bác

real hay fake ?
em real ngày được có mấy $, còn fake bị ban 2 lần rồi :v
Sợ đi tù lắm nên là fake nhé. không nên phát triển thể loại này theo đường real.

Sợ đi tù lắm nên là fake nhé. không nên phát triển thể loại này theo đường real.
fake thì ngày bao nhiêu $ bác.
em real cũng không phát triển nữa, cứ để thế thôi, chứ mà phát triển lên mấy anh c50 sờ thì hỏng

fake thì ngày bao nhiêu $ bác.
em real cũng không phát triển nữa, cứ để thế thôi, chứ mà phát triển lên mấy anh c50 sờ thì hỏng
Tùy rank site và thời gian của nick mà dao động khoảng 10 đến 70$/day. Mới lập rate sẽ cao vào càng ngày càng giảm.

Tùy rank site và thời gian của nick mà dao động khoảng 10 đến 70$/day. Mới lập rate sẽ cao vào càng ngày càng giảm.
móa.
cái site rank 800k, ngày chạy fake có 8$ mà còn bị ban
mà bác bảo chạy ngày 70$

móa.
mà bác bảo chạy ngày 70$
ngày 70$ sự thật đó :D bác ấy ko hư cấu đâu, :D e xác nhận 100$ 1 ngày vẫn được , quan trọng paid ko thôi :D

móa.
mà bác bảo chạy ngày 70$
Hơn nhau nó ở cái tool nhé :3. Thêm được tầm 10000 thằng như mình thì xác định là block việt nam. Mình post lên để cho anh em chơi nhiệt tình và nó block việt nam thôi k ăn cái này chính nữa nên đẩy nó xuống hố.

khiếp quá.thế éo nào e chơi nick chính đếch ban.nick phụ thì bị ban :eek:
1 IP 1 nick cứ thế mà phang. Không nên dùng SSH botz để reg nick Good Luck

Hơn nhau nó ở cái tool nhé :3. Thêm được tầm 10000 thằng như mình thì xác định là block việt nam. Mình post lên để cho anh em chơi nhiệt tình và nó block việt nam thôi k ăn cái này chính nữa nên đẩy nó xuống hố.
bác có tool riêng ạ? tool tự chế ạ

Ai cho hỏi cái, thằng clicksor mình đủ minpay rồi sao ko thấy nút request hay button ở đâu cả, nó tự pay ah... Hôm nay đạt min pay thì khoảng bao lâu nó pay
Một vấn đề nữa, acc mới đạt 20$/day liệu nó có band ko nhỉ? Thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week