Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Ai cho hỏi cái, thằng clicksor mình đủ minpay rồi sao ko thấy nút request hay button ở đâu cả, nó tự pay ah... Hôm nay đạt min pay thì khoảng bao lâu nó pay
Một vấn đề nữa, acc mới đạt 20$/day liệu nó có band ko nhỉ? Thanks
clicksor lúc paid nó mới check, cứ ăn thả ga đi bác

sau 1-2 ngày nó mới cập nhật mà. Hitleap thì chạy promotion link bác nhé, chứ chạy site cho banner vs pop thì k ăn thua :D
Chưa cắm jingling (vì ngại đi cài vô vps quá :D) nhưng e đang chỉ cắm hitleap (full 15link) thì ngày 5-6$ bác ạ :D Như ảnh thì ngày 1/5 vs 2/5 là chỉ hitleap đó bác. H k chụp lại đc log của tháng 4 cho bác xem :D
chạy thằng này có bị chiếm site hay chuyển hướng site không bác

Mấy bác chơi sao rồi, 20 vps mà ngày được hơn 1k view adhexa, 8k infinity à, hok biết sao dạo này xuống quá

@
đang tính test nhưng chưa có đủ đò nghề nên hỏi trước cho đỡ mất công mà thím, nếu biết thì bảo mình với, thanks!
Thì test đi, đồ nghề thì có mỗi vps vs ssh mà vps thì thấy bác kêu có cả đống rồi mà =))

Thì test đi, đồ nghề thì có mỗi vps vs ssh mà vps thì thấy bác kêu có cả đống rồi mà =))
đào đâu ra cả đống bác số lượng lớn nhất mình tưng sở hữu là 2 và bây h là 0 ( chúng nó vừa die hết rồi, có mộ riêng đó bác )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week