Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
nhìn vào cái payment của bác ấy là biết rồi cần gì làm ghê thế
upload_2015-6-17_9-8-59-png.54321

Cậu nhìn cái payment này ra site luôn à . Thánh ăn gì em cúng :D

bác đừng có lo, em ko có ăn site ấy đâu, ăn PR đc rồi
=)) thế thì chắc không phải rồi. Chứ thật sự biết được cái NET này mà vẫn nói được câu đấy thì Thánh của Thánh luôn.

=)) thế thì chắc không phải rồi. Chứ thật sự biết được cái NET này mà vẫn nói được câu đấy thì Thánh của Thánh luôn.

mình nói thật mà, vì mình ko có tạo site 3x nữa rồi, chơi PR bằng non-3x.

Bác để sơ hở ở chỗ che Inc là 1. Rồi bác để hiện số $ là 2. Từ đó mà mình nhìn ra site thôi.

mình nói thật mà, vì mình ko có tạo site 3x nữa rồi, chơi PR bằng non-3x
You win. nói câu này thì lại có khả năng là thật. Thôi lần sau chú ý xóa kỹ kỹ tí. :D:D:D

You win. nói câu này thì lại có khả năng là thật. Thôi lần sau chú ý xóa kỹ kỹ tí. :D:D:D
bác thử chơi ero đi, cũng ngon á, bữa add ver payment và ver site ngon ư, bữa nay thêm site ngồi chờ cả tuần chưa thấy review

bác thử chơi ero đi, cũng ngon á, bữa add ver payment và ver site ngon ư, bữa nay thêm site ngồi chờ cả tuần chưa thấy review
=))) bị mấy NET thuộc hàng khủng cạch mặt rồi nên giờ đi lụm lặt NET mới thôi. Đợi khi tật cả sụp đổ. Lại quay về máng lợn PL.

=))) bị mấy NET thuộc hàng khủng cạch mặt rồi nên giờ đi lụm lặt NET mới thôi. Đợi khi tật cả sụp đổ. Lại quay về máng lợn PL.

chơi tool thanhps thì đúng là ăn đc 1 lần khó ăn lần sau, vì nhiều net thêm js vào để check pc, net bác đang chơi ads cũng có js đó.

chơi tool thanhps thì đúng là ăn đc 1 lần khó ăn lần sau, vì nhiều net thêm js vào để check pc, net bác đang chơi ads cũng có js đó.
Net đó cpv hả bác?
Bác còn chơi xta k? Sao 3 hôm nay rate cpc giảm thê thảm vậy nhỉ

Net đó cpv hả bác?
Bác còn chơi xta k? Sao 3 hôm nay rate cpc giảm thê thảm vậy nhỉ
rate giảm ko phải do site mà do ssh của chúng ta đấy, tức là có nhiều bác đang mua ssh và đâm vào cpm

Có 2 trường hợp mà tớ đã từng gặp khi rate giảm.
1. là ssh bị quá nhièu người chạy cùng 1 site
2. là líst đó chạy với site lâu quá chưa thay. Trước tớ chiến Exo đang rate ngon thì tự nhiên 1 ngày rate giảm thê thảm từ 20$ xuống còn vài $. Mình tưởng là do chiến thuật sai nên thay đổi chiến thuật và cách đặt ads nhưng rate cũng ko hề tăng mà còn giảm mạnh. Thế là mình quyết định đi mua 50k ssh mới tanh chạy 1 phát rate tăg nên vùn vụt. Từ đó cứ 2 tuần mình đổi líst ssh 1 lần. vùa scan vùa mua

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week