Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Kinh nghiệm thế này, khi chiến Net lớn chất lượng click rất quan trọng. Ko phải cứ click là ngon nhé. Mình chiến và thấy điều này. Ko phải cứ click vào ads là xong. Chất lượng quan trọng hay ko là ở việc click vào site mà ads nhảy ra.
- Từ đó Net nó sẽ quyết định việc phân bổ ads cho site hay ko. Và cũng sẽ đc Net chăm sóc tốt hơn .

Khuyên anh em qua chiến GA đi, ko biết trong đây bác nào đc bác phucvinh làm ref nhỉ, chắc ngồi ko chẳng cần làm gì cũng kiếm đc mấy trăm $ mỗi tháng

Khuyên anh em qua chiến GA đi, ko biết trong đây bác nào đc bác phucvinh làm ref nhỉ, chắc ngồi ko chẳng cần làm gì cũng kiếm đc mấy trăm $ mỗi tháng
có gì hót thế bác

có gì hót thế bác

kiếm hỏi xem ông đó giờ kiếm một ngày đc mấy ngàn $ rồi. mình nhớ hơn 1 năm trước là hắn chạy GA là đc 500-600$, linkbuck 400 - 500 $, popads thì ngày nào cũng rút mấy trăm $ mà ko biết giờ sao rồi

kiếm hỏi xem ông đó giờ kiếm một ngày đc mấy ngàn $ rồi. mình nhớ hơn 1 năm trước là hắn chạy GA là đc 500-600$, linkbuck 400 - 500 $, popads thì ngày nào cũng rút mấy trăm $ mà ko biết giờ sao rồi
ngày cả trăm củ sao :( cố mãi chưa đc 1 củ 1 ngày :oops:

View attachment 54405

Thấy topic chầm chầm gợi ý tí thông tin về NET daily đang hấp diêm. =]]]] ai tìm được thì chiến mạnh nhé. Tìm được NET mới cứ mạnh dạng gạ tình đừng nhìn vào ngày em ý ra đời làm gì. Được chấp nhận cái là mutil acc quất cho sưng bụng thì thôi.
có phải https://cp.traffix3.com/login.php đây k ạ :rolleyes:

Kinh nghiệm thế này, khi chiến Net lớn chất lượng click rất quan trọng. Ko phải cứ click là ngon nhé. Mình chiến và thấy điều này. Ko phải cứ click vào ads là xong. Chất lượng quan trọng hay ko là ở việc click vào site mà ads nhảy ra.
- Từ đó Net nó sẽ quyết định việc phân bổ ads cho site hay ko. Và cũng sẽ đc Net chăm sóc tốt hơn .

Bác giải thích rõ cái này cho anh em được thông não với bác, e chưa hiểu lắm.

Bác giải thích rõ cái này cho anh em được thông não với bác, e chưa hiểu lắm.

Đơn giản là thế này, Net muốn có tiền pay cho bạn thì nó cần lấy tiền của adsver . Vậy phản hồi của adsver ảnh hưởng đến Net. Nếu bạn mua ads từ Net mà ko có 1 click nào trên site chỉ có view vậy bạn có mua tiếp ko. Nếu mua tiếp thì dựa vào số lượng mua mà Net sẽ đánh giá traffic mà bạn đã bán để bán. Vậy thôi
- Net ban chủ yếu là vì chất lượng traffic bị phản hồi,

Đơn giản là thế này, Net muốn có tiền pay cho bạn thì nó cần lấy tiền của adsver . Vậy phản hồi của adsver ảnh hưởng đến Net. Nếu bạn mua ads từ Net mà ko có 1 click nào trên site chỉ có view vậy bạn có mua tiếp ko. Nếu mua tiếp thì dựa vào số lượng mua mà Net sẽ đánh giá traffic mà bạn đã bán để bán. Vậy thôi

cho xin cái yahoo học ít kinh nghiệm cái bác ơi :x

Bác đang nói đến chất lượng của từng click? Vậy bác giải quyết như thế nào cho vấn đề đó, bác có thể chia sẽ được ko ạ? :):)

ae cho hỏi rank thế này chiến đã tạm ổn chưa ạ :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week