Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Riêng e này, real thì chơi, còn chít thì tránh xa nó ra, đừng lao vào phí time, ko qua được "vòng gửi xe" đâu. Khuyên chân thành.
Exo làm sao để nó chấp nhận site của mình hả bác :D Em đăng kí site mãi mà nó vẫn từ chối :D

Exo làm sao để nó chấp nhận site của mình hả bác :D Em đăng kí site mãi mà nó vẫn từ chối :D

Nội dung nhiều vào và nội dung ko vi phạm T.O.S của nó là được.:p:p. Hoặc c có thế pm cho sp của nó để hỏi vì sao site bị từ chối, mà thường thì nó có ghi lí do site bị từ chối mà.:):)

Bác đang nói đến chất lượng của từng click? Vậy bác giải quyết như thế nào cho vấn đề đó, bác có thể chia sẽ được ko ạ? :):)

trước thì hơi khó, nhưng giờ tool nhiều thì dễ rồi. Bác suy nghĩ xem, nếu bác mua ads thì bác cần traffic làm gì với site của bác là bác sẽ ra ngay thôi.

cứ chọn edit rồi chọn câtalories khác rồi chọn done, xong lại edit cho nó quay trở về catalogies cũ, làm vậy chừng chục lần sẽ có lần đc approve. Nhưng cũng nói trước là đc approve trước chắc sẽ bị reject nhé, vì nó check thường xuyên, nếu vi phạm tos là lại bị reject, lại làm từ đầu

trước thì hơi khó, nhưng giờ tool nhiều thì dễ rồi. Bác suy nghĩ xem, nếu bác mua ads thì bác cần traffic làm gì với site của bác là bác sẽ ra ngay thôi.

Rất hiểu nhưng gì bác nói. Bác có thể bật mí là đang dùng tool nào để có những click thứ 2,3 từ ads mà mình đã click ko ạ?Riêng tool botz thì vấn đề này ko giải quyết được.

:D bác làm e mất hết cả tinh thân :p

Khuyên trước ko thôi tưởng dễ lại lao vào, được duyệt site, chạy đủ min pay, mail cho nó thì hỡi ôi, ko nói năng gì, del luôn acc :D:D, lúc đó rồi tội cho bác thôi.

Khuyên trước ko thôi tưởng dễ lại lao vào, được duyệt site, chạy đủ min pay, mail cho nó thì hỡi ôi, ko nói năng gì, del luôn acc :D:D, lúc đó rồi tội cho bác thôi.
trước nó cũng dễ lắm mà từ ngày cái tool bot ra đời là nó đã thành mụ dì ghẻ :p:p:p

Nói luôn là bác nào dùng tool thanhps thì ko cần sợ net nó check pc nhé, vì tool bot ko có load đc cái đó đâu :p:p:p . Đó là lý do mà chạy nhiều vps mà sao nó đếm ít ấy

Nói luôn là bác nào dùng tool thanhps thì ko cần sợ net nó check pc nhé, vì tool bot ko có load đc cái đó đâu :p:p:p . Đó là lý do mà chạy nhiều vps mà sao nó đếm ít ấy
Bác tiết kiệm từ quá ạ. Chả hiểu được.

Chuẩn men.
phải chăng đây là 2 đứa con cưng của muj ấy
còn mình là chàng trai lọ lem nhỉ :D

Bác tiết kiệm từ quá ạ. Chả hiểu được.

Chuẩn men.

Đơn giản là dùng bot để kiếm fund rồi dùng fund để kiếm ads . Cái này chắc bác hiểu nhỉ.

-----------------------------------------------------

Kinh nghiệm chiến mình cũng nói thế này: Ko hẳn là cpm là rảnh rang chạy VPS kiếm tiền đâu nhé. Nếu có suy nghĩ ấy thì chỉ ăn có giới hạn thôi.
- Mỗi người phải tự nghĩ ra chiến thuật chạy tool bot. Ăn nhau là ở đó thôi. Đừng bảo là khó quá ko nghĩ ra, vì tool bot nó cũng chỉ có vài setting vài button mà thôi.

Mình chiến bằng tool bot thì rất cần thẩn mà vẫn bị ban, nhưng ban nhiều thì rút ra kinh nghiệm thôi.
- Đừng láy cái người khác cho bạn để chạy vì nhà nhà chạy giống nhau 1 - 2 ngày thì Net nó ko phát hiện nhưng nhiều ngày nó cũng biết mà thôi.
- Đối với tool mình thay đổi delay, time site, time close mỗi VPS là khác nhau. Chọn % click cũng vậy. Vậy ai còn nói là CPM rảnh rang hem.

- Thứ 2 là cách đặt ads, mấy bác đừng bảo là Net nó có cả ngàn site làm sao mà check. Mình nói thẳng là có check nhé, Chỉ là vấn đề thời gian thôi. Vậy nên mấy bác cũng nên đầu tư cho site một chút. Mặc dù nó ko quan trọng pagerank nhưng cũng đừng đi kiếm cái domain rank mấy chục triệu dể mà kiếm mấy chục $ mỗi ngày,

- Mình thường vào đây expireddomains.net xem domain rồi chọn domain để chạy cpm. ko cần tên đẹp .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week