Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Chấm nào nhỉ? Mình chỉ thấy chấm xanh và đỏ thể hiện tên miền đó đã được đăng kí chưa với các đuôi .com .net . org .biz .info .de
chấm thì mình ko biết nhưng ở chỗ PR ấy, màu xanh là chắc chắn đúng pagerank còn lại là fake và chưa xác định

có ai sell acc gôgle cloud ko :(

có ai sell acc gôgle cloud ko :(
có cái bác iBlu gì hay sao ấy, bảo hành 2 tuần đàng hoàng nhé, nhưng phải tin tưởng nhau là chính, không hold tiền dù chỉ 1 ngày và có thể phải chuyển tiền trước, sau 24h nhận acc :D
hay cái trang nào mà thánh 3k adhexa hay spam ý, 10$/acc, trả tiền trước, 24h thì nhận acc, bảo hành tận 3 ngày liền, không thông qua trung gian, cũng không biết trung gian là gì nhé, hỏi nick mmo, bảo không có, :p

có cái bác iBlu gì hay sao ấy, bảo hành 2 tuần đàng hoàng nhé, nhưng phải tin tưởng nhau là chính, không hold tiền dù chỉ 1 ngày và có thể phải chuyển tiền trước, sau 24h nhận acc :D
hay cái trang nào mà thánh 3k adhexa hay spam ý, 10$/acc, trả tiền trước, 24h thì nhận acc, bảo hành tận 3 ngày liền, không thông qua trung gian, cũng không biết trung gian là gì nhé, hỏi nick mmo, bảo không có, :p
thế bác mua chưa :D

em mới mua được vài con vps gg, mà cứ thỉnh thoảng nó lại tự restart,
em đã tắt auto update rồi nhé, mà nó vẫn bị
bác nào biết fix cái này chỉ em với

cái này là do lúc tạo VPS người ta để mặc định auto reset khi quá tải, lúc mua bạn nên kêu người ta tắt nó đi, nhưng chắc chả ai chịu đâu

gg giờ có mua acc tự quản thôi, mua vps, die với restart liên tục, ức chế lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611