Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
------------ Mình chốt một câu thế này nhé -----------------------
Các bác nào muốn chạy cpm thì cứ đầu tư vào infi và xtage . Mình nói thẳng với 2 thằng này các bác kiếm dư sức chả cần chiến thêm thằng nào nữa chi cho suy nghĩ mất công. Còn nếu muốn thành tỷ phú thì bắt buộc là phải động tay động chân rồi
xtage rất hay bị lỗi Banners are not seen in full

mặc dù đã dành chỗ cho nó, là bị sao bác?

xtage rất hay bị lỗi Banners are not seen in full

mặc dù đã dành chỗ cho nó, là bị sao bác?
ko phải xtage mà cả nhà yesup đều thế . Gọi ý bác : ví dụ 1 thằng thích chạy nhảy vậy làm sao bác bắt nó ngồi 1 chỗ.

ko phải xtage mà cả nhà yesup đều thế . Gọi ý bác : ví dụ 1 thằng thích chạy nhảy vậy làm sao bác bắt nó ngồi 1 chỗ.
sao m chưa gặp bao giờ nhỉ.
mình đặt code ở đầu blog.nó chỉ hiện ở đầu blog mà

mấy cái chấm đỏ tren site expireddomains là sao thế bác

Cái xtar với infi dùng sbt cần click chiếm chuột k bác, hay chỉ click k chiếm chuột cũng được.

Mới qua đọc mấy bác chơi GA thấy tủi thân quá, GA 1 tháng 100k$ là chuyện thường :confused::confused::(:(:(:(

bác có chiến GA ko thế bác :-s

Sao so được với GA. Các bạn muốn thật sự giàu thì nên đi học seo rồi qua GA chơi.

Các bạn nào có thắc mắc thì cứ post ở đây để hỏi, Nếu bí mật quá thì inbox mình. Chỉ có 2 loại inbox mà mình ko trả lời là hỏi những cái mà mình đã trả lời rồi hoặc có người khác trả lời rồi mà ko chịu đọc thôi. Còn lại là inbox thông ass :D:D:D
- Về yahoo thì mình rất ít khi sài nên anh em cứ inbox cho lẹ. Bác nào từng nc với mình rồi thì rõ. Mình biết thì mình sẽ trả lời, giúp đc thì mình giúp chứ mình mà ko biết thì cũng chịu :(:(:(
Trên đây còn rất nhiều pro, vấn đề là các bác ấy dùng time để suy nghĩ chiến thuật thôi :p:p:p
thế tối nay 3 chai dầu ăn nhé:D:D:D:D

-------- Các bác khi mua ssh thì nên nhớ 1 vấn đề nhé. Ko mua trung đông, nên mua eu, vì hầu hết ssh từ trug đông máy chủ nó đều có antil block ads và .... nên chạy chỉ tốn thời gian mà thôi
Cái này chuẩn..căn bản có vài thằng trung đông lại là Tier 2 như BH, UAE... nên e có thử thì thấy ad bị blocked thật :eek:

Sao so được với GA. Các bạn muốn thật sự giàu thì nên đi học seo rồi qua GA chơi.
chính xác là cần thời gian , nỗ lực và trí tuệ. Cũng đang suy nghĩ thể loại chiến GA mà chưa nghĩ ra 1 niche site hợp lý.

mầu đỏ là domain đó fake pagerank, chỉ nên mua màu xanh thôi, nhưng cái còn lại fake , chưa biết fake hay ko......

Chấm nào nhỉ? Mình chỉ thấy chấm xanh và đỏ thể hiện tên miền đó đã được đăng kí chưa với các đuôi .com .net . org .biz .info .de

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week