Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.

Mình chỉ ghét nhất 2 thằng đó ở chỗ, email về acc ban thì có câu. Chúng tôi rất tiếc về việc đó, nhưng từ đây sẽ ko có email nào trả lời bạn nữa, Mong bạn sẽ quay trở lại .

- Đậu xanh trong khi email thì nó bảo ko đc lạp thêm acc nếu ko sẽ bị ban

Mình thường dùng ssh chạy trafficbroker để xem ssh nào bị blacklist . Các bác có thể thử.
Đọc các # của bác mới thấm ra đc ít, trc h chạy cứ nghĩ nhảy pop là ra $, ai ngờ nhảy pop mà phải load đc pop mới ra $. Không biết các Net có check referer của traffic k bác nhỉ? e có thể biến referer thành gg search vs key word, nhưng áp dụng thử thì thấy k hiệu nghiệm lắm vs cpm. Nếu bác k ngại thì e xin cái PM trao đổi tí :D

Đọc các # của bác mới thấm ra đc ít, trc h chạy cứ nghĩ nhảy pop là ra $, ai ngờ nhảy pop mà phải load đc pop mới ra $. Không biết các Net có check referer của traffic k bác nhỉ? e có thể biến referer thành gg search vs key word, nhưng áp dụng thử thì thấy k hiệu nghiệm lắm vs cpm. Nếu bác k ngại thì e xin cái PM trao đổi tí :D

Thường thì nó ko check đâu, nó chỉ search thôi :p:p:p .

Mình thấy support của exo và plugrush là tốt nhất trong những support mình đã nc.
hnay vừa ăn 1 loạt banned của PL. Cả 2 acc đang chạy và 1acc đc pay xong k chạy nữa. Nhưng lạ cái là 1acc nữa cũng pay xog là k chạy thì lại chưa bị banned. :oops: Mà nó banned với một loạt lý do, chuối nhất là chêm thêm câu cuối cùng là "nếu mày k vi phạm các lý do trên thì là vì mày vi phạm TOS" =))

Thường thì nó ko check đâu, nó chỉ search thôi :p:p:p .
nó search lại càng tốt, vì e lấy keyword bằng cách search chính website mà. Chỉ là tut biến mọi traffic thành gg ref thôi. Chắc lập topic bán traffic thôi, chạy cpm mệt quá. Cheat choác k bền đc =))

À mà check blacklist bằng traffic broker như nào hả bác?bác PM e đc k? :)

Các bạn nào có thắc mắc thì cứ post ở đây để hỏi, Nếu bí mật quá thì inbox mình. Chỉ có 2 loại inbox mà mình ko trả lời là hỏi những cái mà mình đã trả lời rồi hoặc có người khác trả lời rồi mà ko chịu đọc thôi. Còn lại là inbox thông ass :D:D:D
- Về yahoo thì mình rất ít khi sài nên anh em cứ inbox cho lẹ. Bác nào từng nc với mình rồi thì rõ. Mình biết thì mình sẽ trả lời, giúp đc thì mình giúp chứ mình mà ko biết thì cũng chịu :(:(:(
Trên đây còn rất nhiều pro, vấn đề là các bác ấy dùng time để suy nghĩ chiến thuật thôi :p:p:p

Mình thường dùng ssh chạy trafficbroker để xem ssh nào bị blacklist . Các bác có thể thử.
hnay vừa ăn 1 loạt banned của PL. Cả 2 acc đang chạy và 1acc đc pay xong k chạy nữa. Nhưng lạ cái là 1acc nữa cũng pay xog là k chạy thì lại chưa bị banned. :oops: Mà nó banned với một loạt lý do, chuối nhất là chêm thêm câu cuối cùng là "nếu mày k vi phạm các lý do trên thì là vì mày vi phạm TOS" =))
tức là tool auto của nó banned bác chứ ko phải nó tự check site :D

cái đó thì mình chịu, chả biết vi phạm gì

nó search lại càng tốt, vì e lấy keyword bằng cách search chính website mà. Chỉ là tut biến mọi traffic thành gg ref thôi. Chắc lập topic bán traffic thôi, chạy cpm mệt quá. Cheat choác k bền đc =))

À mà check blacklist bằng traffic broker như nào hả bác?bác PM e đc k? :)

thì dùng list ssh đó chạy ads của nó, trừng ngày là nó block và gửi list ssh bị blacklist về ngay thôi.

-------- Các bác khi mua ssh thì nên nhớ 1 vấn đề nhé. Ko mua trung đông, nên mua eu, vì hầu hết ssh từ trug đông máy chủ nó đều có antil block ads và .... nên chạy chỉ tốn thời gian mà thôi

-------- Các bác khi mua ssh thì nên nhớ 1 vấn đề nhé. Ko mua trung đông, nên mua eu, vì hầu hết ssh từ trug đông máy chủ nó đều có antil block ads và .... nên chạy chỉ tốn thời gian mà thôi
em học dốt bác cho em hỏi
trung đông là những nc nào :D

------------ Mình chốt một câu thế này nhé -----------------------
Các bác nào muốn chạy cpm thì cứ đầu tư vào infi và xtage . Mình nói thẳng với 2 thằng này các bác kiếm dư sức chả cần chiến thêm thằng nào nữa chi cho suy nghĩ mất công. Còn nếu muốn thành tỷ phú thì bắt buộc là phải động tay động chân rồi

------------ Mình chốt một câu thế này nhé -----------------------
Các bác nào muốn chạy cpm thì cứ đầu tư vào infi và xtage . Mình nói thẳng với 2 thằng này các bác kiếm dư sức chả cần chiến thêm thằng nào nữa chi cho suy nghĩ mất công. Còn nếu muốn thành tỷ phú thì bắt buộc là phải động tay động chân rồi
Ngoài những điều bình thường ra.2 thằng này có gì bí mật để không bị ban hay kỹ thuật gì k ạ.
bác có thể chia sẻ e ít k?

Ngoài những điều bình thường ra.2 thằng này có gì bí mật để không bị ban hay kỹ thuật gì k ạ.
bác có thể chia sẻ e ít k?
ko có gì bí mật cả, chiến bt như mọi người. Kỹ thuật với mình đó là tùy chỉnh time delay time click và time site thôi. Mình chạy 20vps thì tất cả đều khác nhau, ko giống nhau về cái này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week