Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

Ý mình muốn nói trang này họ trả cho việc xem quảng cáo bằng đơn vị mBTC (1mBTC=0.01) khá nhiều so với nhiều trang web khác như vậy rất gần để bạn đat 1 BTC rồi đó.

0.001=mBTC(milicoin)
0.000001=μBTC (microcoin)
0.00000001=satoshi

Ý mình muốn nói trang này họ trả cho việc xem quảng cáo bằng đơn vị mBTC (1mBTC=0.01) khá nhiều so với nhiều trang web khác như vậy rất gần để bạn đat 1 BTC rồi đó.

0.001=mBTC(milicoin)
0.000001=μBTC (microcoin)
0.00000001=satoshi
Cũng không nhiều đâu bạn, mình thấy nó trả cao nhất cũng 0.00375 mBTC thì cũng coi như là = 0.00000375 BTC = 3.75uBTC

hiện tại trên trang web coinad tài khoản của mình tren trang web có 0.37384mBTC=300$ đang chờ rút để bạn thấy trang cũng được nếu bạn click hàng ngày tuy lượng bitcoin ít những quảng cáo có ngày tới 10 cái mình theo dõi trang này hàng ngày.
Thì hiện tại mình cũng cày trang này với trang btcclicks, nói chung trang btcclicks quảng cáo nhiều lắm nhưng chi bèo hơn trang này thiệt.

hiện tại trên trang web coinad tài khoản của mình tren trang web có 0.37384mBTC=300$ đang chờ rút để bạn thấy trang cũng được nếu bạn click hàng ngày tuy lượng bitcoin ít những quảng cáo có ngày tới 10 cái mình theo dõi trang này hàng ngày.
đâu ra 300$ tính thế nào thế :( 1mBTC = 0.001 BTC ) 0.37384mBTC = 0.00037384 BTC à phải ko nhể =))
1 ngày click hết coinad.com thì 0.015mBTC thôi 10 bữa thì dc 0.15mBTC à :D

Last edited:
bạn sao vậy 0,37384mBTC = 300$ :D

:eek: bác này trước khi đi kiếm tiền phải học cách tính chứ
0.37384mBTC:D 0.000037384 BTC:D cần thì em send cho bác:D

send đây :D
:D 3 ngày làn event roài, ko vào giờ đòi ai

:) Có 1 trang ptc click, mỗi ngày login dược ác min tặng 2 mBTC, 10mBTC rút:D đang bonus vậy ko biết có scam ko... Chủ yếu ăn bonus hàng ngày chứ giá click là rất thấp

:D 3 ngày làn event roài, ko vào giờ đòi ai

:) Có 1 trang ptc click, mỗi ngày login dược ác min tặng 2 mBTC, 10mBTC rút:D đang bonus vậy ko biết có scam ko... Chủ yếu ăn bonus hàng ngày chứ giá click là rất thấp
even đâu thế :( , doạ này ăn chơi suốt , quay lại kiếm $ mà chả thấy cái gì khả quan :confused:

:( theo tính toán. 1 acc coinad click hết quảng cáo 1 tháng thì tầm giao động từ 0.6- 0.7mBTC.:D cheat khoảng 50 acc ( ngồi từ sáng đến tối) thì được khoảng 35mBTC tháng
tức là 0.035BTC X750$= được khoảng 26 $ ( vừa đủ trả tiền điện + net ^^! chưa tính tiền thuốc thang +_+

Last edited:
even đâu thế :( , doạ này ăn chơi suốt , quay lại kiếm $ mà chả thấy cái gì khả quan :confused:

:D bùn bùn ngồi làm event chơi đó mà:p

Lót dép ngồi hóng :D

cay BTC bên cạnh solo còn phải có ref hỗ trợ thêm nữa mới cải thiện được.
:D coiad hồi xưa cách đây 4 tháng là ngon ăn chứ giờ +_+ bèo lém

Gà BTC không biết có bác nào hứng thú chia sẽ kinh nghiệm chiến không ạ
Bác nào có lòng inbox e biết yahoo học hỏi với nhé
E cảm ơn nhiều nếu được..Hề hề!!:(

các pro ơi chỉ mình cách đào btc với, ... inbox hoặc yh cũng dc (thanks nhiều) :)
p/s ngoài những cái thớt post #1 :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week