Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

các pro ơi chỉ mình cách đào btc với, ... inbox hoặc yh cũng dc (thanks nhiều) :)
p/s ngoài những cái thớt post #1 :)
có vps giá rẻ thì hẵng làm còn vps mua ở mấy đại gia forum thì chỉ có bán nhà sớm . Có mẹo tăng tốc thì chả có ai share :(

Mình giới thiệu mọi người trang làm task kiếm BTC.Bạn đăng ký và đọc nội dung phía dưới sẽ rõ. Hấp dẫn phải ko :)
http://MyBitcoinJob.com/?id=Babysnake18

Referring and Inviting the Friends/Users.
Income: 0.02 Bitcoin per refer Signup | 0.01 Bitcoin per Referral Link Hit or Visit.

[ How to Do ]
Post This Link Given below On or In Maximum Sites, Face book Walls, Facebook Groups, Friends Chat, Blogs, Articles And More... To Get Maximum Earnings.
vãi cả minpay 1btc :eek:

Mình giới thiệu mọi người trang làm task kiếm BTC.Bạn đăng ký và đọc nội dung phía dưới sẽ rõ. Hấp dẫn phải ko :)
http://MyBitcoinJob.com/?id=Babysnake18

Referring and Inviting the Friends/Users.
Income: 0.02 Bitcoin per refer Signup | 0.01 Bitcoin per Referral Link Hit or Visit.

[ How to Do ]
Post This Link Given below On or In Maximum Sites, Face book Walls, Facebook Groups, Friends Chat, Blogs, Articles And More... To Get Maximum Earnings.

:)

sao hok thấy coin vô tk coinbase nhỉ thấy ở coinbox.me sao send qua kia thế mấy bác
Một số trang khi vào coi nó sẽ giữ tiền tạm trong coinbox.me đến khi đạt đến số lượng tối thiểu thì coinbox.me nó sẽ tự chuyển vào tài khoản coinbase cho bạn.

trang mybitcoinjob.com
là bạn đi giới thiệu người ta đăng ký trên link của bạn bạn sẽ được $ đơn giản .
đăng ký tại mybitcoinjob.com ( đăng ký được nhận 0.1 BTC =)) ) giới thiệu 1 người dc 0.02 BTC
ko biết có nhầm lẫn ko lúc đọc cái kia để $ lúc đọc để BTC :( haizz

Last edited:
tùy theo trang mà họ trả là loại gì. Trang này trả BTC mà bạn vẫn lợi hơn những trang tương tự nhưng trả bằng $
:D cái trang đó đã report scam và ko trả tiền rùi nhé

Potay thiệt, hôm nay mở coinad lên thì được thông báo là IP banned. Mấy ngày trước chưa đủ tiền thì không banned, đến khi vừa cash out hồi sáng này thì thông báo là IP banned. Đang bực mình rồi đây.

Potay thiệt, hôm nay mở coinad lên thì được thông báo là IP banned. Mấy ngày trước chưa đủ tiền thì không banned, đến khi vừa cash out hồi sáng này thì thông báo là IP banned. Đang bực mình rồi đây.
tớ có vài trăm ref ở site đó nhưng lâu ko chơi nó ban acc rồi :D

tớ có vài trăm ref ở site đó nhưng lâu ko chơi nó ban acc rồi :D
:D coiad rất uy tín, vẫn trả đều... Nó chỉ nghi ngờ cheat,,,, nên sẽ ban acc

:) đó chính là lí do ko bao giờ dám tuyển ref coinad ở mmo ( sợ anh em cheat , ban ref nó ban luôn mình... vì nghi ngờ)
:) ko để ý protect anti cheat ở coinad à

:) đó chính là lí do ko bao giờ dám tuyển ref coinad ở mmo ( sợ anh em cheat , ban ref nó ban luôn mình... vì nghi ngờ)
Hehe, rồi coi như mất 1 trang uy tín trả tiền. Hic, chơi free mà còn bị chặn nữa làm mất nguồn kiếm cơm roài :D

Gà BTC không biết có bác nào hứng thú chia sẽ kinh nghiệm chiến không ạ
Bác nào có lòng inbox e biết yahoo học hỏi với nhé
E cảm ơn nhiều nếu được..Hề hề!!:(
cảm ơn nhiều nếu được. đọc câu này đã ko muốn giúp rồi

Bác nào có lòng hảo tâm . inbox hướng dẫn em kiếm btc được không ạ :) thanks bác đó nhiều :D
:D mỗi ngày may mắn thì nhận được từ con heo 0.00003 BTC

Bác conheo inbox em mỗi ngày giờ nào bác chuẩn bị lập topic để em hóng nhé. Kakaka :D

Hehe, rồi coi như mất 1 trang uy tín trả tiền. Hic, chơi free mà còn bị chặn nữa làm mất nguồn kiếm cơm roài :D
tại nghỉ làm biếng chơi nên bỏ :D

nó ban do tớ bỏ acc inactive chứ có bị gì đâu,cậu ko tuyển ref lỗ ráng chịu :confused:
tất cả site ở list #1 tớ bỏ hết rồi chỉ còn chơi mỗi freebitco.in lâu lâu vào Roll cũng vui với lại site này có gần 500 ref bỏ cũng uổng

tại nghỉ làm biếng chơi nên bỏ :D

nó ban do tớ bỏ acc inactive chứ có bị gì đâu,cậu ko tuyển ref lỗ ráng chịu :confused:
tất cả site ở list #1 tớ bỏ hết rồi chỉ còn chơi mỗi freebitco.in lâu lâu vào Roll cũng vui với lại site này có gần 500 ref bỏ cũng uổng
Chà, cái freebitco.in đó mà ref nhiều và active hết thì cũng khá chứ không ít đâu nhỉ.

nhận hoa hồng 50% vậy 500 người mà roll thì dc 0.00000215 x 500 / 100 x 50 = 0.0005375 ( 1h / day ) =)) nếu 2h / day mỗi 500 ref thì dc 0.001075 ko biết đúng ko nhĩ =))
0.00000215 x 250

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week