Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

nó pay đều lắm mà ta,kiểm tra kỹ thử xem nhằm khi qua đến thứ 3 nó mới pay
mình có 1 ý định là mở 1 topic # theo hướng BTC FREE còn ken thì đào bằng TUT, tại mình thấy ken toàn chú tâm đào TUT ít cập nhật site free quá.
nếu được thì cho mình ý kiến nhá :)

Thân !

mình có 1 ý định là mở 1 topic # theo hướng BTC FREE còn ken thì đào bằng TUT, tại mình thấy ken toàn chú tâm đào TUT ít cập nhật site free quá.
nếu được thì cho mình ý kiến nhá :)

Thân !
làm đi Jumper mình nghĩ cộng đồng chơi free không ít đâu. Biết đâu nó lại sôi động hơn cả tut ấy chứ :D

cái này còn phải ? ý bác ken nửa mà, tại bác ấy post topic trước.
được vậy thì tốt cho mọi người quá rồi :D phải chi nhường lại được thì tớ sẵn sàng nhường lại topic cho người nào gánh vác tiếp tục :D

vậy thì bác lo phần TUT mình lo phần free :)
hoặc là như thế này,cậu cứ việc post vào đây rồi tớ giúp cậu edit lên #1 link ref gì cậu cứ để thoải mái tớ ko edit lại đâu.
vì topic này hoạt động thời gian dài nên nhiều người biết và quen vào đây rồi post ở đây sẽ tiện hơn với lại khi nào rãnh tớ hỗ trợ thêm được gì nữa thì càng có lợi.
phần tớ chỉ lo support cho mấy a e chiến tut :D

hoặc là như thế này,cậu cứ việc post vào đây rồi tớ giúp cậu edit lên #1 link ref gì cậu cứ để thoải mái tớ ko edit lại đâu.
vì topic này hoạt động thời gian dài nên nhiều người biết và quen vào đây rồi post ở đây sẽ tiện hơn với lại khi nào rãnh tớ hỗ trợ thêm được gì nữa thì càng có lợi.
phần tớ chỉ lo support cho mấy a e chiến tut :D
ồ vậy cũng hợp lý:D

0.01 BTC Tiền thưởng đăng ký
0.001 BTC bạn bè Mời
Làm cho tài khoản và nhận được tiền thưởng 0,01 BTC chỉ. và sau đó kiếm được 0.001 BTC mời với mỗi tham khảo liên kết của bạn.
http://thebitcoinjob.com/?id=kp199x
http://thebitcoinjob.com

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week