Got Paid Tổng hợp các site kiếm tiền với mạng xã hội ( ưu tiên site Nga)

Mấy ông này chơi dễ ăn không ta

Mấy ông này chơi dễ ăn không ta

Nói chung là kiếm đều đều hằng ngày bạn ạ.
Show proof vktarget luôn cho anh em xem, request hồi chiều, thế mà tối lại thấy xiền về rồi, nhanh thật =))
Description: MassPay Transaction: from vktarget.ru
Amount: + 50.43 WMR
Date: 7/4/2013 8:34:14 PM
From: R151526190390
To: R209...

Mình có 10pi vktarget...10pi smmka....10pi v-like....3.3pi vprka và 550chip.......ai muốn mua lại acc hk????
Vì chơi hoài ko thấy $ ~~

Mình có 10pi vktarget...10pi smmka....10pi v-like....3.3pi vprka và 550chip.......ai muốn mua lại acc hk????
Vì chơi hoài ko thấy $ ~~

Chơi hoài ko thấy tiền =))
Tụi Nga ngố ko có cam, quýt nhiều đâu
MMO ko có sự kiên nhẫn thì thua

cho mình hỏi tí,mấy nv facebook,mình co cần nhiều bạn trên facebook cho có nhiều nv k vậy,ai chỉ dùm,thanks

cho mình hỏi tí,mấy nv facebook,mình co cần nhiều bạn trên facebook cho có nhiều nv k vậy,ai chỉ dùm,thanks

không cần đâu bạn chủ yếu là like fanpage vòn thỉnh thoảng có theo dõi thôi mà nv face cũng ít lắm

thanks bạn,nghe nói bạn có thêm trang mới pk,co proof chưa post cho ae kiếm thêm đi nè hihihih

bao nhiêu chip được 1 rúp vậy mọi người?

Nếu chỉ chơi đơn thuần, thì chip không quy đổi ra rub.
Nếu bạn mua của Hệ thống, thì 500 chips = 10 rubs.
Chip dùng để đổi sang coupon, coupon dùng để đánh lô tô, 500 chip = 1 coupon.

bạn nào giúp mình rút tiền từ vprka.com về Webmoney với
mình đc 50 rub rồi nhưng ko biết rút chỗ nào, và cách thức ntn

bạn nào giúp mình rút tiền từ vprka.com về Webmoney với
mình đc 50 rub rồi nhưng ko biết rút chỗ nào, và cách thức ntn

Rất đơn giản, bạn chú ý đăng nhập vào vprka theo button có chữ BK (button to to ấy, chứ không phải button có chữ B nhỏ nhỏ hơn bên dưới).
Tiếp đến, click vào số tiền của bạn ==> Chọn " Запросить вывод денег" (hàng button thứ 2, vị trí thứ 3 từ trái sang ấy) ==> Đồng ý các điều khoản của nó, nhập ví wmr vào ==> OK liên tục.
Nó sẽ check xem bạn có unfollow... không, nếu có link nào chưa hợp lí thì nó bắt làm lại, còn nếu OK hết thì chờ sau 24-48h là tiền về thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week