Got Paid Tổng hợp các site kiếm tiền với mạng xã hội ( ưu tiên site Nga)

Hôm qua mình bị khóa tài khoản vk tạm thời, lúc chưa biết bị khóa thì có vào vktarget & v-like. Bữa nay vào lại thì tào khoản vk đã đc mở nhưng 2 web này lại k vào đc. Sau khi xóa cookie thì vào đc vktarget nhưng v-like vẫn k vào đc. Có bạn nào biết cách khắc phục k?

http://vktarget.ru mình job kia kô bit làm hide nó r kô có j để làm nữa luôn:( thế này là sao

à kô hình như chưa có job hnay vào thì có lại :Dchắc ít job wá

Task ko có việc làm, qua đây học hỏi các bác chiến site Nga xem thế nào!! hixhixx@@, các bác giúp đỡ vs nhé>.<

cái này làm sao thớt. mãi nó vẫn báo ko dc

click vô rùi làm theo yêu cầu, rồi quay lại click vô nút xanh. mà sao các bác có nhìu job bên này làm thê, hôm qua h có 1 cái 0.5 rup rùi ko có nữa. bít khi nào ms được min 50 rup đây >.<
job này mới mà làm như bt ko đc, job o,96 rub

mới thử 1 site mà nản ghê, tiềng anh còn ngồi mò dc, tiếng nga thì bó chíu =.=
có gì đâu mà tiếng nga, toàn tiếng anh hết đấy ôg êi, làm 1 - 2 lần quen mắt thì kể cả tiếng tàu cũng làm được tuốt, mới có thế mà bác đã nản rồi :binhsua48:

click vô rùi làm theo yêu cầu, rồi quay lại click vô nút xanh. mà sao các bác có nhìu job bên này làm thê, hôm qua h có 1 cái 0.5 rup rùi ko có nữa. bít khi nào ms được min 50 rup đây >.<

Site này mình được pay 2 lần rùi :D, bạn cứ tích tiểu thành đại thôi :D Sắp request 2 site smmka và vprka :D

mới rút hơn 50rup rừ trang vprka vậy mà bị trừ tiền phạt 30 rup. không biết vì sao.:binhsua46:làm mãi mới dc 30 rup

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week