Got Paid Tổng hợp các site kiếm tiền với mạng xã hội ( ưu tiên site Nga)

Rất đơn giản, bạn chú ý đăng nhập vào vprka theo button có chữ BK (button to to ấy, chứ không phải button có chữ B nhỏ nhỏ hơn bên dưới).
Tiếp đến, click vào số tiền của bạn ==> Chọn " Запросить вывод денег" (hàng button thứ 2, vị trí thứ 3 từ trái sang ấy) ==> Đồng ý các điều khoản của nó, nhập ví wmr vào ==> OK liên tục.
Nó sẽ check xem bạn có unfollow... không, nếu có link nào chưa hợp lí thì nó bắt làm lại, còn nếu OK hết thì chờ sau 24-48h là tiền về thôi :)

c ơi mình nhận đc tiền rồi nhưng chỉ có 19rub trong khi trên site nó -50rub của t
như vậy là sao?

c ơi mình nhận đc tiền rồi nhưng chỉ có 19rub trong khi trên site nó -50rub của t
như vậy là sao?

Vậy cậu gửi phản hồi cho Admin hoặc Mod (Có cái box chat đó) hỏi lí do tại sao nhé. Vì vprka nó chỉ trừ khoảng 8% phí thôi, tức là đặt request 50 rubs thì sẽ nhận được khoảng 46 rubs gì đó.
Có thể là do cậu mua chips, hoặc quảng cáo... cũng nên. Cứ hỏi Admin hoặc Mod cho chắc nhé.

Cái này là nv Add friend à các bạn ? sao mình add r mà nó vẫn ko trả $ nhỉ

Những nhiệm vụ thế này ở vktarget làm tn nhỉ? :vk.com/wall-47090637_1178 . Sao nhiệm vụ có từ " Wall" làm hoài ko được vậy m.n. Ai biết chỉ giáo...Thanks!

mình đang làm site mới nữa đã cash từ hôm qua chờ có proof sẽ đưa lên cho anh em chiến :D

Những nhiệm vụ thế này ở vktarget làm tn nhỉ? :vk.com/wall-47090637_1178 . Sao nhiệm vụ có từ " Wall" làm hoài ko được vậy m.n. Ai biết chỉ giáo...Thanks!

bạn kéo xuống dưới cùng,chỗ chữ like kế bên có hình trái tim đó, nhấp vào hình trái tim,giữ con chuột tại hình trái tim đợi nó hiện lên cái bảng nhỏ có dòng chữ "share with friend" bạn nhấp vào dòng đó nữa là xong.

Proof smmka :D
Description: MassPay Transaction: "Счет 49152 оплачен. Социальная сеть Вконтакте. Smmka.ru - спасибо, что Вы с нами! Вы можете оставить отзыв на http://advisor.wmtransfer.com/SiteDetails.aspx?url=smmka.ru"
Amount: + 15.00 WMR
Date: 7/10/2013 9:57:45 PM
From: R502797807680
To: R209...

sao site vpktarget hầu như mình ko thấy nv bh, sao thớt bảo nhiều là sao nhỉ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member