Got Paid Tổng hợp các site kiếm tiền với mạng xã hội ( ưu tiên site Nga)

mình làm rồi sao bấm nút xanh nó ko thấy có hiện tượng gì cả

nó bắt mình đk web của nó đó, mình đk rồi nhưng mà bấm xác nhận nó đơ ra. À mấy bạn chỉ mình đánh lô tô với, sao mua vé không được?

Site này mình được pay 2 lần rùi :D, bạn cứ tích tiểu thành đại thôi :D Sắp request 2 site smmka và vprka :D

smmka vs vprka thì nhìu hơn, còn bên Vtarget j đấy đã 3 ngày mà dc co 0.8Rup thôi(hôm qua chả có job) >.<hic

vprka đổi chip vs rút WMR như thế nào vậy bichthuan538, hỏi để bít bữa sau khỏi hỏi:D:D

1. Đổi chips sang coupon:
Click vào số chips có trong tài khoản ==> Vào mục Đổi chip sang coupon rồi làm theo hướng dẫn của nó là được
2. Rút xiền: Cái này ở # trước có viết rồi, mình quote lại nhé :D
Rất đơn giản, bạn chú ý đăng nhập vào vprka theo button có chữ BK (button to to ấy, chứ không phải button có chữ B nhỏ nhỏ hơn bên dưới).
Tiếp đến, click vào số tiền của bạn ==> Chọn " Запросить вывод денег" (hàng button thứ 2, vị trí thứ 3 từ trái sang ấy) ==> Đồng ý các điều khoản của nó, nhập ví wmr vào ==> OK liên tục.
Nó sẽ check xem bạn có unfollow... không, nếu có link nào chưa hợp lí thì nó bắt làm lại, còn nếu OK hết thì chờ sau 24-48h là tiền về thôi

hôm trước nghe có ai nói sẽ post site mới,không biết có chiến được không?

mình sắp rút vprka lần 2, lúc trước bán chip mà tên đó không trả tiền gửi mail kiện mãi không thấy trả lời. coi như mất trắng 1320 chip.:binhsua48:.
bên vktagert cũng thấy mấy cái tark 0.96 rub làm mãi không được,hôm sau vô thì không thấy nữa.

1. Đổi chips sang coupon:
Click vào số chips có trong tài khoản ==> Vào mục Đổi chip sang coupon rồi làm theo hướng dẫn của nó là được
2. Rút xiền: Cái này ở # trước có viết rồi, mình quote lại nhé :D

cảm ơn bạn nhiều nhá :D

Show hai proof mới nhận :D
1. Vprka:
Description: MassPay Transaction: vkprka
Amount: + 47.74 WMR
Date: 7/18/2013 8:32:00 PM
From: R385306918433
To: R209....

2. smmka:
Description: MassPay Transaction: "Счет 50512 оплачен. Социальная сеть Вконтакте. Smmka.ru - спасибо, что Вы с нами! Вы можете оставить отзыв на http://advisor.wmtransfer.com/SiteDetails.aspx?url=smmka.ru"
Amount: + 15.00 WMR
Date: 7/18/2013 10:21:02 PM
From: R502797807680
To: R209....

xin lỗi T nhé, gọi điện nhưng không có tâm trạng nghe máy. giờ sắp bình thường lại rồi.

site vtarget có mấy nv 0.9. 0.96 rub ai làm đc hướng dẫn với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week