Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Vậy đưa wmz đây :-s
Bạn Alice cho mình hỏi : thường là sau khi làm xong mình dùng phần mềm http://ultrasurf.us/ ( giống như fake ip nhưng không phải ) để làm tiếp các nhiệm vụ blogspot , cho mình hỏi là không biết làm như vậy có bị khóa tài khoản không .

Cho mình hỏi nữa là fake ip có vi phạm hay không .

Bạn Alice cho mình hỏi : thường là sau khi làm xong mình dùng phần mềm http://ultrasurf.us/ ( giống như fake ip nhưng không phải ) để làm tiếp các nhiệm vụ blogspot , cho mình hỏi là không biết làm như vậy có bị khóa tài khoản không .

Sao lại giống như fake mà ko phải =))
Utrasul là phần mềm fake ip mà nhưng cái này là cùi trên cả cùi ( chỉ dùng để vào fakebook thôi :)))
Cẩn thận trùng IP, Còn bạn đăng ký là IP nước nào thì làm cũng phải IP nước đó, không nên đk IP VN mà làm lại fake ip us :|

Bạn đặt DNS là 4.2.2.3 và 4.2.2.4 là vào blogspot bình thường nhé, việc gì phải dùng ultrasuft cho mệt người.:binhsua50:

Bạn đặt DNS là 4.2.2.3 và 4.2.2.4 là vào blogspot bình thường nhé, việc gì phải dùng ultrasuft cho mệt người.:binhsua50:
Làm cách này có bị khóa tài khoản không bạn .

Sao lại giống như fake mà ko phải =))
Utrasul là phần mềm fake ip mà nhưng cái này là cùi trên cả cùi ( chỉ dùng để vào fakebook thôi :)))
Cẩn thận trùng IP, Còn bạn đăng ký là IP nước nào thì làm cũng phải IP nước đó, không nên đk IP VN mà làm lại fake ip us :|
Làm như minh vậy có bị khóa tài khoản không ?

sao mấy hôm nay jobs trên web-ip ít nv ngon thế không biết toàn cùi 0.2 với 0.3 @@ :binhsua12:

Làm cách này có bị khóa tài khoản không bạn .

Làm như minh vậy có bị khóa tài khoản không ?

Chơi 1 acc thì ko bao giờ lo bị khóa.
Chơi cái nào cũng tương tự nhau, nhưng web-ip có chế độ đỡ khắt khe hơn seo, nếu fake được IP thì nên chơi web-ip. Bên seo cũng đang cấm dần IP VN rồi.

Nếu bắt đầu nên chọn chiến cái nào đây các bác

Cái nào cũng được bạn à! Miễn là đọc kỹ hiểu sâu là OK.
Nhưng vẫn khuyên làm webip trước, vì bọn nó sẵn ghét VN rồi, nên thêm 1 cái acc VN cũng ko ảnh hưởng gì =))

Không phải là ít, mà là do bạn bị blacklist nhiều rùi ;))
Blacklist đâu ra mà nhiều
Выполнено: 447Не выполнено: 29 Ожидают проверки: 23
Mình mới chơi ....... tuần trước thấy nhiều jobs 0.9Rub mà h toàn jobs cùi vẫn gần 100 page click nhưng giá thì quá thấp nên ngán quá

Chơi 1 acc thì ko bao giờ lo bị khóa.
Chơi cái nào cũng tương tự nhau, nhưng web-ip có chế độ đỡ khắt khe hơn seo, nếu fake được IP thì nên chơi web-ip. Bên seo cũng đang cấm dần IP VN rồi.

Seo mà cấm VN thì ăn mắm luôn :)) 10rub/ngày :binhsua111:
Lại ồ ạt chạy sang vip-room :-?

Blacklist đâu ra mà nhiều
Выполнено: 447Не выполнено: 29 Ожидают проверки: 23
Mình mới chơi ....... tuần trước thấy nhiều jobs 0.9Rub mà h toàn jobs cùi vẫn gần 100 page click nhưng giá thì quá thấp nên ngán quá

Chắc bạn bị nhiều blacklist rồi
Sai nhiều vậy, làm cẩn thận tí chứ :">
Lít mình giờ toàn 0,7 trở lên, Làm 0,65 cũng thấy ngại rồi :|

Mình chỉ hay chọn nv giá vừa phải đỡ phải mở nhiều link, vừa làm vừa ngó nghiêng nhiều thứ khác. Ngày nào làm nhiều quá thì sẽ có 1, 2 nv bị từ chối do ko để ý làm trùng IP. Làm web-ip cứ thong thả làm thì 1-2$ cũng ko khó :binhsua153:

Mình chỉ hay chọn nv giá vừa phải đỡ phải mở nhiều link, vừa làm vừa ngó nghiêng nhiều thứ khác. Ngày nào làm nhiều quá thì sẽ có 1, 2 nv bị từ chối do ko để ý làm trùng IP. Làm web-ip cứ thong thả làm thì 1-2$ cũng ko khó :binhsua153:

Mụ vừa làm vừa Sameordiff hả :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week