Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
ai cho mình hỏi jobs mình làm từ ngày 12/06 nếu chủ job kô online thì tối da sau bao lâu thì được auto complete ở web-ip vậy
theo m biết ở seo là 10 days

Đợt vừa rồi do cái vụ Thank Thiếc mà quên mất ;))

+ 10rub cho comment thứ 24AB (người bonus: zen1403) -> :vlvl: SO HOT :vlvl:
trong đó 00<= AB <= 20, AB nằm trong chuỗi X, MD5(X) = fdb048a95274a43e56b0dc19226241f5

Đợt vừa rồi do cái vụ Thank Thiếc mà quên mất ;))

+ 10rub cho comment thứ 24AB (người bonus: zen1403) -> :vlvl: SO HOT :vlvl:
trong đó 00<= AB <= 20, AB nằm trong chuỗi X, MD5(X) = fdb048a95274a43e56b0dc19226241f5
xem hộ mình gần đủ mốc chưa zen? Gãy tay làm web hơi lâu hixhixx

Có ai nhận đc $ từ thằng ôn trong ảnh này chưa (1,05 rub)
Nó biện cớ ko trả cho mình điên máu quá :|

Last edited by a moderator:
Nó cũng trả lời sốc vãi =)),chắc nó cũng chả cần mình làm =))))))))))

Má nó nữa, nhìn cái nv 1,05rub biết là không đc trả rồi nhưng vẫn đâm đầu vào làm thử :| kết quả thế đó, nó làm nv sai của mình lên 21 rồi :| xấu cả list, ngày trước cũng có 2 cái 1,05 ko đc trả cái nào hết áh :-<

+========================

9h 24: wep-ip không vào được :(

Má nó nữa, nhìn cái nv 1,05rub biết là không đc trả rồi nhưng vẫn đâm đầu vào làm thử :| kết quả thế đó, nó làm nv sai của mình lên 21 rồi :| xấu cả list, ngày trước cũng có 2 cái 1,05 ko đc trả cái nào hết áh :-<

Thôi cha nội! không hiểu nó rồi, job nó bắt làm 2 site của nó lận, cậu chưa click cái blogspot thứ 2 và GA nên mới vậy

Sao không dọa nó là "Tao sẽ làm click tặc blog của mày" ;))
"I'll use auto-click tool to click GA on your blog. Your GA account will be suspended. Haha"

Last edited by a moderator:
"I'll use auto-click tool to click GA on your blog. Your GA account will be suspended. Haha"
Chào
kaka. cứ nhiệm vụ nào mình cũng thêm vào thì chắc cú được trả tiền hoho
thân

Xúi bậy ko!
Làm ko đúng yêu cầu của nó, nó gửi thư yêu cầu làm lại rùi chắc cu cậu đọc ko hiểu ý nó còn oan nỗi gì =))
NV này ban đầu ta cũng làm sai vì ko dịch, đọc lướt qua nên làm 1 phần trên thui, lát sau nó gửi thư hỏi phần 2 của nv đâu, uh thì làm nốt phần 2, nhưng vào site ko thấy GA,
gửi thư cho nóa bảo là ko có cái GA nào hết. Xong rùi out kệ nó xử. Tới khi log acc vào thì thấy nó nt site của nó tên domain giống vậy nhưng đuôi blogspot chứ ko phải .ru như ta click:binhsua159: Tức nhưng cũng chấp nhận vì ta ko đọc kỹ còn trách ai:binhsua162:

Mà tên zen kia nhá, check tn yahoo có chuyên quan trọng:binhsua162:

Con bà nó chứ, nó lại còn lồng job, thế thì nv còn 0,5 thôi à :|
Kệ xác nó, cho nó té đi :)), láo :|
Lần sau có thằng nào miễn cưỡng ko trả tiền thì ta sẽ dọa cheat cho nó banned GG :))
Mà mình viết lên tường thằng khác phải mất tiền hay là exp gì dó nhỉ :-?
Hôm nọ có thằng viết ở wall mình là "verry good man" :binhsua111: ko hiểu dịch nó ra cái gì

Con bà nó chứ, nó lại còn lồng job, thế thì nv còn 0,5 thôi à :|
Kệ xác nó, cho nó té đi :)), láo :|
Lần sau có thằng nào miễn cưỡng ko trả tiền thì ta sẽ dọa cheat cho nó banned GG :))
Mà mình viết lên tường thằng khác phải mất tiền hay là exp gì dó nhỉ :-?
Hôm nọ có thằng viết ở wall mình là "verry good man" :binhsua111: ko hiểu dịch nó ra cái gì

Cứ thế này đến ta còn ghét VN nói gì bọn Tây :binhsua111:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week