Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Cái mail cũ cậu gửi, thiếu code. Tớ đã reply. Check mail nhé!
Email mới này thì chắc đang hạ cánh xuống inbox của tớ!

Nói dối nói dối đừng tin!:binhsua105::binhsua111::binhsua85::binhsua112:
Ngủ ngon:binhsua153:

Làm vừa xong thì nó có màu tím,nv đc pay thì có màu xanh ấy bạn

mấy bác chả hỉu ý e hỏi,ai cũng bik là nhiệm vụ nào pay xong là có dấu tick xanh,nhưng mà khi mà làm jobs,nhìn trong list,ai bik cái dấu tick nào đủ 24h hay 12h để dc làm típ thành ra cứ bấm zô mấy cái dấu tick xanh đó rồi lại nhìn rồi out ra vì chưa đủ time,mất thời jan wá,có cách nào ko mấy bác

Vừa bị chôm $ từ LR,
Chắc là tại hay thử dep linh tinh ...
Cũng hên là có 3$ trong đó ...
Phải tạo 1 cái LR mới thôi ... =(
Hix hà ... giang hồ đúng là hiểm ác quá!!!

hic sao toàn thấy các pro chơi seo kiểu gì toàn 100job/h vậy, mình chỉ toàn 20-30nv/h ah

mình làm chỉ được 0.5$/ngày, hix, các pro toàn làm 16$. Mà cái soft của zen lúc ấn repost toàn hiện ra welcome j j đấy, chứ ko hiện ra link nhiệm vụ.

Vừa bị chôm $ từ LR,
Chắc là tại hay thử dep linh tinh ...
Cũng hên là có 3$ trong đó ...
Phải tạo 1 cái LR mới thôi ... =(
Hix hà ... giang hồ đúng là hiểm ác quá!!!

Giờ nguy hiểm lắm, ta không dao dịch *** biếc lung tung nữa, quét sạch máy xem có em keylog nào ko

Ta tạm nghỉ Web-ip 1 thời gian cho đến khi kinh tế ổn định trở lại :binhsua33:

Mình là ref của bạn, bạn có thể cho mình 1 vài nhiệm vụ tăng danh vọng của vip-prome không. Mình bị -1 trong Vip-prom nên ko rút được tiền. Cái Vip này khắt khe hơn Seo, hix. Chủ thớt ZEN giúp mình nhá, thanks ^^

mình bị điểm danh tiếng là -4 rồi h sao đây :((((((((((.ủa mà mấy bác,danh tiếng zới số màu xanh trên cùng khác nhau à

mình bị điểm danh tiếng là -4 rồi h sao đây :((((((((((.ủa mà mấy bác,danh tiếng zới số màu xanh trên cùng khác nhau à

Ờ, Cái màu xanh là rating :D
Danh tiếng ta cao lắm, -6 lận =))
Hôm nay vui quá :))

Last edited by a moderator:
Tìm trẻ lạc::binhsua87:
Hội chúng tôi cần tìm cháu có nick zen1403, bỏ Hội ra đi từ lúc ..h ngày 23/06/2012:binhsua75:
Đặc điểm nhận dạng:

Khi đi cháu mặc áo có in dòng chữ " Đã từng là pro"
Miệng hay lẩm bẩm " Thanks so much" - ám ảnh từ một lần bị 2 tên giang hồ xóm chợ dằn mặt bắt cóc ra đảo hoang 3 ngày 3 đêm vì tội "quá ngoan - gặp ai cũng thanks" :binhsua04:
Ai thấy cháu ở đâu làm ơn báo về địa chỉ Hội site Nga, chúng tôi xin cảm ơn và hậu tạ:binhsua03:

Tìm trẻ lạc::binhsua87:
Hội chúng tôi cần tìm cháu có nick zen1403, bỏ Hội ra đi từ lúc ..h ngày 23/06/2012:binhsua75:
Đặc điểm nhận dạng:

Khi đi cháu mặc áo có in dòng chữ " Đã từng là pro"
Miệng hay lẩm bẩm " Thanks so much" - ám ảnh từ một lần bị 2 tên giang hồ xóm chợ dằn mặt bắt cóc ra đảo hoang 3 ngày 3 đêm vì tội "quá ngoan - gặp ai cũng thanks" :binhsua04:
Ai thấy cháu ở đâu làm ơn báo về địa chỉ Hội site Nga, chúng tôi xin cảm ơn và hậu tạ:binhsua03:

10 Rub nhé nàng, ta tìm lại cho =))

Mình là ref của bạn, bạn có thể cho mình 1 vài nhiệm vụ tăng danh vọng của vip-prome không. Mình bị -1 trong Vip-prom nên ko rút được tiền. Cái Vip này khắt khe hơn Seo, hix. Chủ thớt ZEN giúp mình nhá, thanks ^^

zen ko làm vip-prom :binhsua88:
Bạn hỏi anhquandp thử xem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5