Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Hix, ta ko làm vip, ta làm wmmail :D, nếu -1 thì chịu khó suff web tí là lên mà :binhsua33:

ai nói với bạn là surf web lên điểm danh tiếng vậy?

bạn bị -1 điểm chỉ cần active acc là rút tiền bình thường nhé.

ai nói với bạn là surf web lên điểm danh tiếng vậy?

bạn bị -1 điểm chỉ cần active acc là rút tiền bình thường nhé.

Ai biết, mình có chơi vip vs seo đâu ;)), thế surf web là lên rating à :binhsua33:

chỉ có webip ko lo danh tiếng thui,chỉ sợ ko có tiền fake IP =)).thui xách cặp đi học @@
chúc mọi người ngày mới vui vẻ:binhsua07:

lâu lâu chui zô forum chơi 1 bữa

Đã ref web-ip và seo cho a Zen, để quen 2 cái này ref tiếp cái VIP :D,
đang nghiên cứu cái tools, mai nhờ chủ thớt active dùm, tập sài :binhsua04:

Dạo này chủ thớt ít online nên bà con chưa đc active tool chịu khó chờ đợi nha :m003:

Cứ tưởng tự động up lên Light, hóa ra phải bấm nút:binhsua04:
Đủ dk lên lâu rùi mà ko bít :binhsua14:

Hôm nay ta lần đầu tiên gặp tin báo : ko đc rút quá 100 rub trong vòng 24h nhé:binhsua04:
Vì thế mới đi ngó cái up Light, ai dè lên luôn, giờ là 200 rub /ngày:binhsua07:

các pro cho mình hỏi là: 1NV nó yêu cầu như sau: 3 site + 3GG + 1 cụm từ công cụ tìm kiếm, cái " 1 cụm từ công cụ tìm kiếm,"
là mình copy cái link GG tìm kiếm trc khi mình nhấn vào site đó hả bạn ??..........:binhsua17:

Last edited by a moderator:
các pro cho mình hỏi là: 1NV nó yêu cầu như sau: 3 site + 3GG + 1 cụm từ công cụ tìm kiếm, cái " 1 cụm từ công cụ tìm kiếm,"
là mình copy cái link GG trc khi mình nhấn vào site đó hả bạn ??..........:binhsua17:

phải rồi bạn ak. nếu nó yêu cầu cụm từ tìm kiếm thì bạn thêm cái cụm tìm kiếm vào báo cáo. còn nó yêu cầu link trang tìm kiếm google hoặc yandex thì bạn paste cái link của google hoặc yandex vào

mấy pro cho mình hỏi thêm 1 câu nửa nha, là nó yêu cầu ít nhất 3 phút có nghĩa là mình copy tat cả các link theo yêu cầu rồi đợi 3 phut sau mới bấm Ok ở phần báo cáo, hay mình dể các link đó ít nhất 3 phút mới tắt vậy, mình phân vân vì để hơn 5 phút mà vẫn vi phạm về thời gian ?? :binhsua53:

mấy pro cho mình hỏi thêm 1 câu nửa nha, là nó yêu cầu ít nhất 3 phút có nghĩa là mình copy tat cả các link theo yêu cầu rồi đợi 3 phut sau mới bấm Ok ở phần báo cáo, hay mình dể các link đó ít nhất 3 phút mới tắt vậy, mình phân vân vì để hơn 5 phút mà vẫn vi phạm về thời gian ?? :binhsua53:

Chuẩn nv là :
Vào site, mở link trên site, đợi chừng 20s rồi mới mở link quảng cáo GA.
Tất cả treo chừng 20s hoặc hơn tùy người yêu cầu. Tuy nhiên ko mấy ai đợi được nên bạn cứ làm theo kiểu:
Mở các link, copy báo cáo, nhưng ko tắt các link đó ngay mà treo thêm theo thời gian yêu câ`u. Trong khi chờ đợi thì đi làm nv khác.
Nv ntn và chủ job thông báo sao mà bạn nghĩ làm đúng vẫn bị báo vi phạm thời gian?

vậy hả bạn, vậy nó yêu cấu 1 phút là mở site đó 1 phút rồi mở GG sau hả bạn

vậy hả bạn, vậy nó yêu cầu 1 phút là mở site đó 1 phút rồi mở GG sau hả bạn

Bạn để ý nó hay có thêm dòng 20s-30s... Vì google adsense có bộ đếm thời gian, nếu khách xem trang web chưa đủ 20s mà đã thoát hoặc click ngay GA thì nó tính thông tin trên web đó ko thu hút, nói cách khác thông tin ko có giá trị, dần dần site bị đánh giá thấp.
Nhưng nv bạn làm sai là nv nào? Làm ntn mà sai? Chủ job gửi thư nói gì?
Có thể sai ở điểm khác chứ ko phải vấn đề thời gian?

nó nói " công việc bạn thực hiện ít hơn 1 phút" !!!

nó nói " công việc bạn thực hiện ít hơn 1 phút" !!!

Vậy bh thử làm lại đúng theo cách thứ 1 tớ nói xem nó còn ý kiến ko?
Nếu nó vẫn tiếp tục ý kiến thì chứng tỏ nó cố tình quỵt tiền;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week