Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Mệt quá hôm nay nói chuyện với chả chục thằng chứ chả ít, thằng thì đòi viết lên tường nó, thằng thì phàn nàn, thằng thì chém gió, ở đêy vui vãi lều :))

Tiểu Click dùng gì để fake IP mà khi check nó ra thế này nhỉ?
WonderlandAlice cho mình hỏi quản lý ref như thế nào , phải vào đâu , copy tên mục cho mình cũng được hay có hình càng tốt .

Bởi chúng mình thương bao nhiêu mảnh đất cằn:binhsua162:
Mà đời ko ngại đào mấy con kênh:binhsua161:

Cái danh sách nv nhấp chuột bên web-ip của ta mở random từ page 1 đến 20 mà vẫn toàn nv 0,7-0,9 rub, lác đác mới có vài cái ít tiền thui, sức đâu mà cày cho nổi đây :binhsua32:

:(( còn e thì ngược lại :(( ko hiểu sao đc 77 rồi mà còn lẹt đẹt nv 0.2, 0.15 :((
có cách nào tìm được nhiệm vụ tiền khá 1 chút ko chị...

-------------------------------------------

cho e hỏi cái nữa: có mấy nhiệm vụ lại có WMID , những cái đó có làm được ko, nếu được thì làm thế nào ạ... thanks chị nhiều....

Last edited by a moderator:
:(( còn e thì ngược lại :(( ko hiểu sao đc 77 rồi mà còn lẹt đẹt nv 0.2, 0.15 :((
có cách nào tìm được nhiệm vụ tiền khá 1 chút ko chị...

-------------------------------------------

cho e hỏi cái nữa: có mấy nhiệm vụ lại có WMID , những cái đó có làm được ko, nếu được thì làm thế nào ạ... thanks chị nhiều....
Bạn làm mấy nv click thôi,click vào lọc cho dễ

oh, thanks bạn... các jobs của web ip trong cái list của tools đỏ chét hết rồi, ko kiếm đc mấy nhiệm vụ để làm, ko biết tại sao luôn :((

dĩ nhiên... sao phụ thuộc tools hết... phải kiếm ở ngoài nhiều hơn chứ, chỉ là ko biết sao từ trang 1-> 100 toàn 0.15 tới 0.4 thôi, lâu thiệt lâu mới có đc 1 cái 0.5 tới 0.6 ... nên nản @@:binhsua136:

dĩ nhiên... sao phụ thuộc tools hết... phải kiếm ở ngoài nhiều hơn chứ, chỉ là ko biết sao từ trang 1-> 100 toàn 0.15 tới 0.4 thôi, lâu thiệt lâu mới có đc 1 cái 0.5 tới 0.6 ... nên nản @@:binhsua136:

Bạn có fake IP ko? Acc cũ của tớ danh tiếng chỉ 3x mà toàn nv giá cao, thậm chí còn nhiều job giá 0,9 hơn các acc danh tiếng cao rất nhiều cơ mà?

WMID là ID của chủ job đưa ra để nhắc bạn tìm tới những nhiệm vụ khác cũng của người đó. Copy WMID dán vào ô tìm kiếm WMID là sẽ thấy. Job tìm ra làm đc hay ko thì tùy thuộc nhiều yếu tố như nó còn tiền hay hết, có bị hạn chế mục tiêu địa lý ko, có bị blacklist chưa,...

Bạn có fake IP ko? Acc cũ của tớ danh tiếng chỉ 3x mà toàn nv giá cao, thậm chí còn nhiều job giá 0,9 hơn các acc danh tiếng cao rất nhiều cơ mà?

em chưa đủ tiền sài HMA chị ơi, reg = IP VN, rồi sài luôn, theo hướng dẫn của chị, nên ko dám dùng HSS...

:binhsua162: ráng mần có tiền mua HMA, @@ chứ như vầu hoài, ngán quá... mà reg = IP VN, khi sài HMA vẫn đc hả chị

em chưa đủ tiền sài HMA chị ơi, reg = IP VN, rồi sài luôn, theo hướng dẫn của chị, nên ko dám dùng HSS...

:binhsua162: ráng mần có tiền mua HMA, @@ chứ như vầu hoài, ngán quá... mà reg = IP VN, khi sài HMA vẫn đc hả chị

Uhm vẫm đc nhưng lâu lâu có chủ job khó tính ko trả tiền vì biết mình fake ip. Yahoo em là gì vậy

Thực ra Reg IP VN và làm bằng IP VN chả sao hết, bạn hỏi Nh0xGaBoNG xem nhé, bạn ấy làm IP VN hơn 1$/h ko có vấn đề gì hết
Nếu làm IP US thì nên lập tk mới US cho xong, vì bọn chủ job nó gét VN ko chỉ vì giá click thấp mà nó ko thích cách làm "bẩn" của VN nên khả năng sẽ không trả tiền.

Thực ra Reg IP VN và làm bằng IP VN chả sao hết, bạn hỏi Nh0xGaBoNG xem nhé, bạn ấy làm IP VN hơn 1$/h ko có vấn đề gì hết
Nếu làm IP US thì nên lập tk mới US cho xong, vì bọn chủ job nó gét VN ko chỉ vì giá click thấp mà nó ko thích cách làm "bẩn" của VN nên khả năng sẽ không trả tiền.
Em ơi đừng nghe nó lừa đấy:binhsua162:

oh, để ráng cày cho mau lên tay,:binhsua162: tốc độ của e vẫn như rùa... vậy còn gặp cái web-ip jobs rẻ bèo nữa... ôi :binhsua136: ...@@ yh của e: tuila8g

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week