Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
HMA sao rùi . À refund tiền thừa cho mình nhá

Đọc tn tớ gửi ở yahoo đi :D
Hix mà chịu khó check tn yahoo dùm, gửi từ hùi sáng đó :D
Ông bán HMA đó nói đợi nên cũng đang đợi nè, đợi mail hồi âm của cái bọn cung cấp xem nó nói sao

Last edited by a moderator:
SEOsprint kick hoạt dt mới làm việc được hả mọi người? sao chiều nay mình click ads với read mail được 3 rup mà giờ còn có 1 rup

SEOsprint kick hoạt dt mới làm việc được hả mọi người? sao chiều nay mình click ads với read mail được 3 rup mà giờ còn có 1 rup

Kích hoạt để ko bị giới hạn số tiền rút mỗi ngày thôi, còn vụ có 3rub mà bị mất 2 rub thì chưa gặp ở seos bao giờ :D

bạn nào làm ngày 10$ up cái proof cho anh em có hứng khởi theo cái nào

Proof của Svalmta

Hình như ko kích hoạt thì Kinh nghiệm -1 là không rút tiền đc hay sao ý :binhsua33: với lại max rút 10rub/ngày :D

Ai làm job này rồi chỉ giúp mình cái Мир-Кершер ở chỗ nào vậy tìm mỏi cả mắt ko thấy đâu

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=127206&cnt=aa4e449356f76d8dd12cd78017493054
Переходим на сайт Биржа.строим-ирк.рф
В меню нажимаем Найти работу, выбираем любой заказ, слева под Похожие заказы и находим баннер Мир-Кершер, жмем на него.
Делаем еще 7-8-мь переходов с 10 -ти секундной задержкой, по Мир-Кершер.
Получаем денежку! Удачи!

ko kick hoạt thì -1 là ko được rut tiền, 10 ngày được rút 1 lần. Mà bi h kick hoạt khó lắm, ko hiểu sao nữa.

Haizzz, mình ghét mấy cái quảng cáo tak.ru quá, bị block hoài, mạng nhà thì tùm lum người xài nên reset modem ko đc, ai có kinh nghiệm vượt cái quảng cáo đáng ghét này ko nhỉ :(

Haizzz, mình ghét mấy cái quảng cáo tak.ru quá, bị block hoài, mạng nhà thì tùm lum người xài nên reset modem ko đc, ai có kinh nghiệm vượt cái quảng cáo đáng ghét này ko nhỉ :(
chỉ có cách reset modem thôi :D

Mình lúc bị block thì trên cái thanh địa chỉ nó vẫn có link của cái trang quảng cáo mà. Xóa bỏ cài phần tak.ru ở đầu đi. Mình vẫn làm và báo cáo bình thường. Nói chung quảng cáo này nó cũng k nhiều tiền, quan trọng vẫn là GA nên làm thế kia chắc nó vẫn ok

Mình lúc bị block thì trên cái thanh địa chỉ nó vẫn có link của cái trang quảng cáo mà. Xóa bỏ cài phần tak.ru ở đầu đi. Mình vẫn làm và báo cáo bình thường. Nói chung quảng cáo này nó cũng k nhiều tiền, quan trọng vẫn là GA nên làm thế kia chắc nó vẫn ok

Thế này có bị coi là copy link ko nhỉ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week