Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Thế này có bị coi là copy link ko nhỉ :(

Ko phải copy link nhưng vào trang quảng cáo kiểu đó chủ job cũng ko chấp nhận nếu check ra, vì nó ko đc trả tiền :D
Tak.ru hỏng thì cứ ghi trong báo cáo để thông báo cho nó biết

Alice cho hỏi chút về cái tak.ru .. mình có đặt code tak.ru vào blogspot.com mà lúc pay WMR thì nó báo pending kô pay nhỉ
Còn wmlink.ru thì có tính lượt kíck mà không được tính tiền .... Bạn biết vì sao không ? :binhsua15:

Alice cho hỏi chút về cái tak.ru .. mình có đặt code tak.ru vào blogspot.com mà lúc pay WMR thì nó báo pending kô pay nhỉ
Còn wmlink.ru thì có tính lượt kíck mà không được tính tiền .... Bạn biết vì sao không ? :binhsua15:

Bạn có cheat nó ko? nếu cheat thì tập xác định :binhsua146:

Tự nhiên dạo này có mấy cái job bị từ chối vô duyên, không thấy thằng chủ job ghi gì cả :((

Ai có HMA cho mình xài ké ko nhỉ :(

Bạn có cheat nó ko? nếu cheat thì tập xác định :binhsua146:
her không cheat gì đâu 1 ngày tự kíck 1 lần rồi tạo job trong wep-ip mà trong wmlink thì thấy wedsite của mình chưa được veryfi ....
mới tập tọe đặt code vào blòg mà đã vấp phải đá rồi hix tưởng tak.ru ngon lành ai dè

Thế này có bị coi là copy link ko nhỉ :(
Nói chung là k nên lạm dụng :| Mình dùng trong trường hợp, đang làm dở job thì bị như thế. Sau đấy thì phải clean và rs ip luôn. Chứ k nên làm tiếp nhiều quá. Nó black list hết thì lại nhăn răng :-s

her không cheat gì đâu 1 ngày tự kíck 1 lần rồi tạo job trong wep-ip mà trong wmlink thì thấy wedsite của mình chưa được veryfi ....
mới tập tọe đặt code vào blòg mà đã vấp phải đá rồi hix tưởng tak.ru ngon lành ai dè

Tak.ru và wmlink có xét duyệt site đâu, chấp nhận ngay và luôn mà?
Làm cái blog tiếng Anh rùi đăng ký treo thêm Chitika và people group đi, thuê cho bõ công :binhsua146:
Nhưng 2 thằng sau thì đừng tự click nha, nó biết hết đó, surf tăng traffic cũng ko đc luôn

còn job nào không chị em giải quyêt xong hết job rồi . ah mà chị muốn PR job thì coi thằng nào làm xong thì gửi thư cho nó với link job bảo nó đe lại lời nhắn .

dk hoài chẳng được..........

Last edited by a moderator:
ố ye`, đã đc 200rubs đầu tiên, rb nha a Zen :D
WMR:R127708932533
WMID: 221124866157

:binhsua07:

Done nhé:

Thanks so much!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays