Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
mới coi hồi sáng, định ex thẳng trong webmoney luôn, mà thấy uổng quá nên thôi, bữa đó vào thất 32.8 thiệt mà

Nhầm rồi, đó là tỉ giá ex từ Z -> R, còn từ R -> Z thì ... :))

KHiếp thật giờ nhìn lại mới thấy topic SEO của lão sval mới lập mà có hơn 4k comment rồi :-s

Ai cho hỏi xíu , sao cái quảng cáo tak.ru k xem được thì làm thế nào

Nó toàn ra thế này :(

http://no0.upanh.com/b4.s26.d2/191e3fa32e46761b2037da12352b3d8b_46998300.tak.jpg

Thì kệ nó thôi, bấm ctrl chuột trái vào link tak.ru trên site mà ko load ra quảng cáo thì mặc kệ nó, copy các link còn lại báo cáo, hiếm khi ko đc pay chỉ vì cái này.
Cẩn thận thì bạn ghi vào trên đầu báo cáo câu gì đó đại loại ko thể click đc Tak.ru ( bằng tiếng Anh hay Nga đều ok).

Thấy mỗi lần reset Modem thì IP thay đổi nên cứ khoảng 2 tiếng reset lại Modem một lần để tiện kích quảng cáo GA, Takru... nhưng không chắc có bị blacklist không nữa. Bạn nào rành IP tư vấn dùm mình với, thanks trước nhé :binhsua163:

Thấy mỗi lần reset Modem thì IP thay đổi nên cứ khoảng 2 tiếng reset lại Modem một lần để tiện kích quảng cáo GA, Takru... nhưng không chắc có bị blacklist không nữa. Bạn nào rành IP tư vấn dùm mình với, thanks trước nhé :binhsua163:

Mình làm khoảng gần 20 job, click nhiều GA rồi thì rs cho nó sạch :D

Rút tiền từ seo, tỉ giá vẫn đều đặn 31rub~1$
Sao seo lại có cái giá đó nhỉ???

Mới nạp tiền vào job mà seo còn ko thèm thu tiền luôn nè :D
job 0,7 rub mới cập nhật tăng điểm mỗi cái phải mở hơi nhiều link trên site :binhsua172:

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=129706&cnt=1c2df4e40081203d8fac63d076bd6ed5

Lúc nãy thấy sval rút được tiền rùi mà, sao đã lại hết LR rùi àh? Alice thử rút lại chưa?

Hix lằng nhằng quá, nó nhờ rút hộ về LR nó mà ko yêu cầu rút nhỏ lẻ đc, có bao nhiêu phải rút bấy nhiêu. Tiền nó rùi còn tiền của ta nữa, lần sau khỏi làm dùm :binhsua32:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week