Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Vừa rút xong, coi như nó đc 31 rub = 1LR còn mình tự dưng mất thêm 3 rub, chua quá :binhsua159:

hihi, thì nó không cho rút nhỏ lẻ mà, có bao nhiêu phải rút hết, không được chừa lại tẹo nào, rửa tiền qua seo khá lợi đó :m131:

Mà cái thằng đó ăn ở thế nào mà lần nào nó nạp tiền cũng vào balance của job, còn mình xấu xa đó giờ lại cứ vào balance :binhsua146:

Có trang nào của Anh , Mỹ mà lick quảng cáo như web-ip hay seo không ta ?

Có trang nào của Anh , Mỹ mà lick quảng cáo như web-ip hay seo không ta ?

microworkers.com
Nhưng khó ăn lắm
Tên kia bù lỗ đc rùi sao dám sàm sỡ bổn cô nương :binhsua159:
mau send thêm ít đền bù tổn thất tinh thần ko ta report :binhsua160:

microworkers.com
Nhưng khó ăn lắm
Tên kia bù lỗ đc rùi sao dám sàm sỡ bổn cô nương :binhsua159:
mau send thêm ít đền bù tổn thất tinh thần ko ta report :binhsua160:
Sao khó ăn alice ????????????????????????????????????????/

Đứa bạn cùng phòng mình cũng muốn chơi web-ip, 2 máy khác nhau đều dùng HMA thì có bị coi là cheat không mọi người :-s

Đứa bạn cùng phòng mình cũng muốn chơi web-ip, 2 máy khác nhau đều dùng HMA thì có bị coi là cheat không mọi người :-s

Nói vậy 1 đống máy khác nhau cũng đều dùng HMA đó . Ko gọi là cheat hay ko, mà nên hỏi có phạm rule hay ko chứ ae làm cái này cheat đều mà ;))
các bạn chỉ nên làm 1 acc/máy/ mạng.

Ko sao đâu.

Nói vậy 1 đống máy khác nhau cũng đều dùng HMA đó . Ko gọi là cheat hay ko, mà nên hỏi có phạm rule hay ko chứ ae làm cái này cheat đều mà ;))
các bạn chỉ nên làm 1 acc/máy/ mạng.

Ko sao đâu.
Thanks Alice, khác máy khác IP nhưng do dùng chung modem nên hỏi lại cho chắc :D

Thanks Alice, khác máy khác IP nhưng do dùng chung modem nên hỏi lại cho chắc :D

Chung modem nhưng những thông tin đặc trưng từ mạng cấp cho mỗi máy là khác nhau, IP lại khác nữa, check ko ra đâu :D

Khác cả IP lẫn MAC addr mà lo gì... hic, dạo này đau mắt quá,hạn chế onl... ko làm đc được gì nhiều.. đau khổ... huhu
:binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46:

Khác cả IP lẫn MAC addr mà lo gì... hic, dạo này đau mắt quá,hạn chế onl... ko làm đc được gì nhiều.. đau khổ... huhu
:binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46:

Hèn gì thấy vắng bóng yahoo luôn :D
haiz tên zen kute online thì check mail ta gửi rùi update job nha:binhsua164:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member