Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Alice à , dù là ta sử dụng ngay chính IP mà ta xài , kêu FPT nó change , dù là IP Việt thì nó vẫn phải hiện mấy cái GA chứ , đằng này nó hiện mỗi shopping với 1 link nữa , nản quá à :((

Alice à , dù là ta sử dụng ngay chính IP mà ta xài , kêu FPT nó change , dù là IP Việt thì nó vẫn phải hiện mấy cái GA chứ , đằng này nó hiện mỗi shopping với 1 link nữa , nản quá à :((

Xóa Chrome đi cài lại thử :D
Mới nghe có vài người cũng bị, qua FF load vẫn thấy GA

TOOL
Trong tool có gần 1500 nv ở web-ip còn mấy site khác chắc 200-400. Tuy nhiên việc job có được cập nhật so với list job của mỗi người hay không là do chính người dùng.
Vì như mọi người cũng biết là nhiệm vụ thỉnh thoảng lại thay đổi, và thêm nữa ở web-ip nhiệm vụ hiển thị ở mỗi acc phụ thuộc vào điểm danh tiếng nữa ( đây cũng là lý do ít ai share job ở web-ip).
Tải tool về, cài đặt và run. Bấm vào chữ Inactived trên tool, điền các thông tin phù hợp vào bảng,
điền gmail và pass bên dưới, nhấn send, thành công thì sẽ có thông báo successful.
Đợi khoảng 24h sau chữ Inactived sẽ đc chuyển sang Actived là dùng được ( free 1 tuần)
Nếu mua tool thì cũng làm tương tự như trên đồng thời bạn gửi những thông tin về acc bạn chuyển tiền, mail, comment trên topic tool .

http://mmo4me.com/showthread.php?43...OL-speed-up-rat-nhieu-giam-blacklist-triet-de

CLIP HD DÙNG TOOL:
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=4v-P6EkGmTY

http://mmo4me.com/showthread.php?43...giam-blacklist-triet-de&p=1362306#post1362306

Last edited by a moderator:
:((, các bác làm nhiệm vụ tốc độ bao nhiêu cái 1h. Mình ở quê, dùng dcom, mạng chậm nên nản quá :((

Các bạn làm nv khi muốn mở bất kỳ liên kết nào trong tab mới thì dùng thao tác kéo link lệch 1 chút so với vị trí ban đầu và thả ra=> sẽ ra tab mới. Làm vậy sẽ rút gọn thao tác tiết kiệm thời gian.

Ctr+ chuột trái là ra tab mới. Shift + chuột trái là ra cửa sổ mới.

Cách thông thường này hầu như ai cũng biết nhưng kéo thả link nhanh hơn là bấm tổ hợp phím hoặc click 2 lần đúng ko:binhsua20:

tool có ít nhiệm vụ... làm chậm quá :(

Nv của bạn thì bạn nên tự edit, chứ nó có hiển thị giống y chang trên list nv của người khác đâu mà chờ đợi được.
Ai cũng vậy thôi "Ta chỉ làm tốt khi ta tự làm lấy"

kéo thả link là làm sao đêý?

Như làm với tool thôi, nhưng để mở link thì trỏ chuột vào rồi giữ link, kéo chệch nó đi 1 tí rồi thả ra.

hello anh em có ai cần mua chung HMA hay ai còn 1 solt cho mình ké với nhé , định chuyển sang web-ip mà chưa có HMA ư
thanks all :binhsua17:

mấy huynh cho hỏi mình làm seo xong rồi cleasre cookie làm vip hay làm chung luôn cũng đc ?

hello anh em có ai cần mua chung HMA hay ai còn 1 solt cho mình ké với nhé , định chuyển sang web-ip mà chưa có HMA ư
thanks all :binhsua17:

tin tưởng đc hem ta ;));)). có 6$ 1 tháng thui bạn à . tớ cũng xài 1 mình. cho bạn xài ké bạn đổi pass thì tớ chít đòn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week