Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Alice cho hỏi mình làm mấy job seo không thấy cấm VN , tự nhiên hôm nay thấy nó trừ điểm rồi còn cho job đó sai, dùng google dịch thì nó cấm VN . Vậy là sao ?

Chủ job có thể thay đổi rule của nv tùy ý mà.
Dần dần job cho VN sẽ thành của hiếm nên bà con cứ dùng soft fake Ip mà chơi thui :binhsua172:.
Lời khuyên chân thành là fake thì cứ làm web-ip cho sướng, bên seo toàn chủ job soi kỹ nên sai một chút thời gian cũng bị bắt làm lại rùi còn web-ip thì ko quá khắt khe:binhsua58:

Last edited by a moderator:

Dần dần job cho VN sẽ thành của hiếm nên bà con cứ dùng soft fake Ip mà chơi thui :binhsua172:.
Lời khuyên chân thành là fake thì cứ làm web-ip cho sướng, bên seo toàn chủ job soi kỹ nên sai một chút thời gian cũng bị bắt làm lại rùi còn web-ip thì ko quá khắt khe:binhsua58:
có phần mềm nào fake IP được cho chrome không cậu?

Vậy khi mình làm mà không thấy cấm , đến khi nó thay đổi luật nó có trừ điểm không ?

tớ dùng super hide IP thì ff hay ie chạy ngon, nhưng chrome nó vẫn báo IP VN, cậu có biết cách thao tác thằng này với chrome không chỉ tớ phát hic

Chắc nó ko hỗ trợ chrome, ngày lâu rùi tớ dùng hide ip này cũng bị vậy.

Vậy khi mình làm mà không thấy cấm , đến khi nó thay đổi luật nó có trừ điểm không ?

Ở bên seo sẽ ko thể có cơ hội làm lại trong trường hợp này nên sẽ ko đc trả tiền = trừ điểm.

Sáng này đăng nhập vào WEB-IP,đến lúc trả lời câu hỏi bảo mật để login vào thì nó đứng tim luôn,click login mà nó cứ đơ ra
Có ai bị như mình ko nhỉ

Alice cho hỏi mình làm mấy job seo không thấy cấm VN , tự nhiên hôm nay thấy nó trừ điểm rồi còn cho job đó sai, dùng google dịch thì nó cấm VN . Vậy là sao ?

Trước nó ko cấm thì giờ cấm ;))

:binhsua58: ngày làm 150 job 1 ngày là 3$ dư :D làm mất 3h buôiangs
Kinh nhỉ, trung bình 1,2 phút/ Job. Chia sẻ kinh nghiệm đi bác
Mình dùng Fake IP, load web chậm hơn bình thường nên làm 1 Job cũng mất khoảng 2-3 phút.

Mình dùng Fake IP, load web chậm hơn bình thường nên làm 1 Job cũng mất khoảng 2-3 phút.
Cấu hình máy bạn thế nào vậy?
Mình định kiếm 1 cái HMA xem sao, xài duo core, 1G ram, VNPT 2,5MB thì có bị chậm lắm không bạn?
Chia sẽ mình chút kinh nghiệm nhé, cảm ơn nhiều.

Dùng ssh đi, load nhanh như bình thường. Mình có đứa bạn, ngày làm 4h được 400rub

Sock SSH là IP cố định chứ làm sao mà thay đổi được IP đúng không nhỉ các bro

Seo mới lên chức ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro