Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Sáng này đăng nhập vào WEB-IP,đến lúc trả lời câu hỏi bảo mật để login vào thì nó đứng tim luôn,click login mà nó cứ đơ ra
Có ai bị như mình ko nhỉ

Chắc do bấm dịch khi đăng nhập nên bị vậy đó :binhsua02:
Bạn cẩn thận thì tắt luôn chế độ dịch tự động của chrome đi

RB nào zen!
WMID: 119269666143
R725251107990

Done nhá!

Thanks so much!

hix IP việt nam giờ ít jobs quá acc mình len Light rồi mà nv càng ngày càng it jobs cho IP Viet. Có Pro nào muồn góp vốn mua HMA dùng không vậy.( mình chưa hiểu cách dùng HMA nên pro nào hùn vốn mua thì support chút nha) thanks trước.

hix IP việt nam giờ ít jobs quá acc mình len Light rồi mà nv càng ngày càng it jobs cho IP Viet. Có Pro nào muồn góp vốn mua HMA dùng không vậy.( mình chưa hiểu cách dùng HMA nên pro nào hùn vốn mua thì support chút nha) thanks trước.

HMA bên vpsgame hình như có 2 hay 3$ thôi bạn ;)

bạn anhquandp có quen ai uy tín thi giới thiệu mình mua ... và cày phát

Các bác cho hỏi mình làm dư thì có sao không ?

Ví dụ Job yêu cầu

5 Site
1GA+3

Nhưng mình báo cáo luôn

Link From Search
6 Site
1GA+4
Tak.ru

Các bác cho hỏi mình làm dư thì có sao không ?

Ví dụ Job yêu cầu

5 Site
1GA+3

Nhưng mình báo cáo luôn

Link From Search
6 Site
1GA+4
Tak.ru

Chả sao cả vẫn tính tiền bình thường nếu kick đúng :D

Bác nào chơi Web IP có list job ngon share mình với, mình làm bằng IP US nên không ảnh hưởng gì đâu

List job của mình sắp cạn kiệt rồi

bạn anhquandp có quen ai uy tín thi giới thiệu mình mua ... và cày phát

Cái đó hỏi Mụ Alice ấy :D, hôm nọ đọc đc theart của Vpsgame bán VPN HMA 2$ nhưng mình cũng ko để ý kỹ lắm, bạn vào topic của hắn xem sao :binhsua33:

Bác nào chơi Web IP có list job ngon share mình với, mình làm bằng IP US nên không ảnh hưởng gì đâu

List job của mình sắp cạn kiệt rồi

Mình làm mấy k job chưa thấy hết bao h ;)) giờ có hơn trăm page, page nào cũng có job ngon mà bỏ bễ chả làm :D

mấy cái nhiệm vụ mà chung chủ job mình fai resett hma hả bạn, một ngày chắc làm vài cái của nó thôi, thấy có chủ job có tới 20 cái 0,9 rub,mà làm biến reset ip quá

Lưu ý thừa SITE của nó thôi nhé, ko nên thừa GA, thừa GA nó sợ teo Chym đó :"> GA chỉ nên click theo yêu cầu của nó thôi
Chỉ 1 click vào GA của nó thôi, còn bao nhiêu transtion trên cái site đó đều được.

mình tìm được người bán HMA 5$/1 thang dùng cho 2 máy --- có ai muốn góp vốn dùng chung không nào == tính làm thêm 1 acc wep-ip US nữa xem sao acc VN h càng ngày càng buồn ~^_^~

mình tìm được người bán HMA 5$/1 thang dùng cho 2 máy --- có ai muốn góp vốn dùng chung không nào == tính làm thêm 1 acc wep-ip US nữa xem sao acc VN h càng ngày càng buồn ~^_^~
Dùng chung vs mình đi, mua rồi mà có dùng đến 2 máy đâu hơi phí. Đồng ý pm inbox (2.5$ nhé :)) )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week