Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.

zen1403

Senior
Reactions
628
MR
0.000
mới up link này lên mấy cái forum lớp, coi bạn bè nào thất nghiệp làm kím thêm... với lại phụ kiếm ref cho a Zen... hehe... bonus+ rb tốt thế mà :))

Thank nhiều nhá!

Các bạn cho hỏi cái quảng cáo DMIR + Price.ru 1 IP kíck được mấy lần nhỉ....

Cái này chỉ có ai chơi DMIR mới biết bạn à (hỏi Alice ý ;)))
Bình thường bạn cứ click và gửi đi, đa số bọn nó quan tâm GA thôi :D

TNPT04

Junior
Reactions
22
MR
0.028
Hồi trc có làm nhưng do bận quá nên k có làm được. Bây giờ mình muốn làm lại web-ip :D tầm 5h 1 ngày. Làm ref chủ topic có được hỗ trợ gì k nhỉ mọi người?

Thank nhiều nhá!

Cái này chỉ có ai chơi DMIR mới biết bạn à (hỏi Alice ý ;)))
Bình thường bạn cứ click và gửi đi, đa số bọn nó quan tâm GA thôi :D

Hiện tại mình thấy DMIR + Price + Robotex( Google) là 3 phát được 1 thằng chủ Jobs nó add phải đến chục NV mà không dám làm 1 IP 2 lần

Ở đâu cũng post :binhsua02:

NguyenGiang

Junior
Reactions
139
MR
0.000

pé Giang Còi bh thành pro site Nga rùi :binhsua07:

em hok có còi :)) ... :binhsua163:, với lại luyện thêm 2 tháng nữa mới dám nhận là pro....

Hiện tại mình thấy DMIR + Price + Robotex( Google) là 3 phát được 1 thằng chủ Jobs nó add phải đến chục NV mà không dám làm 1 IP 2 lần

thấy có khoảng chục jobs click cái này, mà ko dám đụng.... hic, vậy làm sao mới ổn cái này đây mọi nguời...

Hồi trc có làm nhưng do bận quá nên k có làm được. Bây giờ mình muốn làm lại web-ip :D tầm 5h 1 ngày. Làm ref chủ topic có được hỗ trợ gì k nhỉ mọi người?
đọc lại #1 á bạn, nói chung là hỗ trợ hết mình... hehe, bạn làm rồi nên cũng dễ, ... hehe.... có bonus mỗi 200 rubs :D

click

Senior
Reactions
84
MR
0.000
thằng đó thì nó cho 1 IP làm 1 nhiệm vụ của nó thôi, còn mấy cái quảng cáo kia thì 1IP click nhiều cái vẫn ok

mấy nay có mấy jobs nó đòi điền "four-digit number "Total number of · · · page views."
Mà ko biết nó nằm ở đâu, mọi người giúp em với ...
Nằm góc dưới bên phải hoặc trái site nha e cái banner nhỏ tí Mail.ru thì phải (ghi số có nhiều chữ số vào report )

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
Chat with me via Skype
có ai cho mình dùng chung HMA với hết tiền mua HMA rồi chỉ còn 1.5$ ai tốt bụng cho mình dùng thì pm inbox nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week