Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Tuy ít online nhưng vẫn dành thời gian cho Alice mà :))

Nhiều chuyện :m030:
Túm lại là bạn kia mua tool và ref thì cứ tự nhiên như ở nhà, xong rùi cm báo dnah ở đây, sẽ được hưởng đầy đủ refback và quyền lợi. Có bị xù thì tớ đền bù cho :binhsua51:

Nhiều chuyện :m030:
Túm lại là bạn kia mua tool và ref thì cứ tự nhiên như ở nhà, xong rùi cm báo dnah ở đây, sẽ được hưởng đầy đủ refback và quyền lợi. Có bị xù thì tớ đền bù cho :binhsua51:
Bà chị có yahoo ko?Cho em xin cái yahoo nhờ vả 1 tý :binhsua155:
Tool làm nhiệm vụ như nào ah.Em toàn làm bằng tay.Mà sao kích hoạt sim viettel 11 số mà mãi ko thấy nó gửi mã.
Làm đc hơn 40 rup rồi.Mún rút mà chả biết chỗ nào :binhsua155:

Wmmail hiện giờ đã thanh toán ngay lập tức cho các yêu cầu rút >0,25$. Vừa rút 0,45$ đc in. Dạo này pay rất ổn, duyệt job rất nhanh
uh thanks bạn nhé, tý nữa thử vào hủy thanh toán trước, xong thanh toán lại xem sao, mình thanh toán có 2.5$.

Biểu tương hình quả địa cầu trong wmmail có nghĩa gì vậy ?

Bà chị có yahoo ko?Cho em xin cái yahoo nhờ vả 1 tý :binhsua155:
Tool làm nhiệm vụ như nào ah.Em toàn làm bằng tay.Mà sao kích hoạt sim viettel 11 số mà mãi ko thấy nó gửi mã.
Làm đc hơn 40 rup rồi.Mún rút mà chả biết chỗ nào :binhsua155:
Về việc kích hoạt acc ở seo thì thấy mọi người kêu ca cũng nhiều rùi mà chắc trục trặc do mạng nên nó gửi chậm.
Còn bạn muốn rút tiền thì bấm dịch site ra, nhìn qua menu bên tay trái, dòng rút tiền ở cuối. Bấm vào và chọn phương thức thanh toán, toàn bộ số tiền bạn đang có trong balance sẽ được rút về tài khoản.

CLIP HƯỚNG DẪN DÙNG TOOL:
[video=youtube;4v-P6EkGmTY]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=4v-P6EkGmTY[/video]

CLICK ĐỂ ĐỌC THÊM =>

GIỚI THIỆU CHỨC NĂNG RU TOOL

Tự động lấy IP.
Lưu lại job theo mô tả của bạn, hoặc theo 1 form chung thì càng tốt.
Lưu history các quảng cáo đã click theo ngày và theo IP.
Lưu history các quảng cáo cho từng ID.
Sắp xếp báo cáo rõ ràng.
Phát hiện các quảng cáo đã click -> QUAN TRỌNG.
Dùng cho các site web-ip, seosprint, vip-prom...
Thêm rất nhiều phím tắt (hotkey).
Chức năng chia cửa sổ window, tool 1 bên và 1 bên dành cho các chương trình khác.
CÀI ĐẶT

Cài đặt .NET framework 2.0: xem tại đây:
http://www.microsoft.com/en-us/download/details.aspx?id=19,
hoặc download:
http://www.microsoft.com/en-us/download/confirmation.aspx?id=19
Phần mềm trợ giúp: download (không cần cài đặt).
HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG

Lưu ý: bạn phải biết/hiểu cách làm việc trước khi sử dụng phần mềm trợ giúp.

PRIZE

0.99$/1 tháng hoặc 1.00$/2 tháng.
Trial 1 tuần.
Cách kích hoạt: chỉ nhận code kích hoạt qua mail
Dùng gmail có sẵn trong tool hoặc dùng web gmail để gửi mail theo form có sẵn trong tool. Lưu ý với trường hợp dùng Gmail trong tool: để tránh các rắc rối có thể xảy ra sau này, bạn nên thay đổi pass trước khi dùng, sau đó thay đổi lại như cũ; hoặc dùng Gmail không quan trọng. Tất các tin tức, feedback … tớ sẽ gửi vào Gmail mà bạn đã contact.

Biểu tương hình quả địa cầu trong wmmail có nghĩa gì vậy ?

Trong Inbox -> thực ra cái này cũng không quan trọng đâu bạn, chỉ là bộ lọc IP thôi, nv có cái này vẫn có thể làm nhiều lần được

Wmmail ức chế cái là mỗi lần đổi IP là lại phải nhập mã 2 ... cùi bắp bảo mật quá =))

Web-ip sao có thằng nó check ra là proxy nhỉ --- vậy cho m hỏi là HMA fake Ip thông qua proxy à

Bị 2 phát acay quá :binhsua38:

Last edited by a moderator:
Hình như HMA chuyển thành proxy rồi hay sao ấy
IP nào được dùng nhiều quá thì google nó check ra và liệt vào dnah sách anonymous proxy.
Kiếm mấy state ít người dùng hoặc fake qua countries khác là ok thui:binhsua30:

Một điều nữa là IP US thì gần như mặc định trong đầu bọn nó là proxy rùi =))
Toàn dân Armenia, Liêng Bang Nga và Việt Nam làm job là chính chứ moi đâu ra dân Mỹ chính gốc đi làm site Nga đây :binhsua146:

IP nào được dùng nhiều quá thì google nó check ra và liệt vào dnah sách anonymous proxy.
Kiếm mấy state ít người dùng hoặc fake qua countries khác là ok thui:binhsua30:

Một điều nữa là IP US thì gần như mặc định trong đầu bọn nó là proxy rùi =))
Toàn dân Armenia, Liêng Bang Nga và Việt Nam làm job là chính chứ moi đâu ra dân Mỹ chính gốc đi làm site Nga đây :binhsua146:

Chuyển qua dùng IP Can, UK, German,.. cũng đc mà. Nhưng chắc an toàn nhất là IP Nga và đồng bọn :binhsua78:

Trời thì mưa gió sấm chớp. Tay thì nhức nhối . Zíc thì hấp hối :binhsua23:

Xin RB zen ơi!
WMID: 119269666143
R725251107990

Dạo này ngoài buổi sáng thì các buổi còn lại lag lag lười làm gớm =.=

ta qua bên topic tools ủng hộ ý kiến, góp ý quá trời mà ko thấy ổng đâu....:binhsua04: tội a Zen quá... bạc đầu rồi hả... haizzz

Đã ai fake sang IP Nga làm chưa nhỉ .... có nhiều hàng ngon không mà trong HMA thấy có 1 list duy nhất Moscow ... sợ nhìu người fake lại bị trùng

Đã ai fake sang IP Nga làm chưa nhỉ .... có nhiều hàng ngon không mà trong HMA thấy có 1 list duy nhất Moscow ... sợ nhìu người fake lại bị trùng

Cũng xêm xêm nhau cả thui bạn ah. Ko lo trùng đâu.

p/s: zen đọc đc dòng này thì ra yh buzz ta ****.
Ko lẽ nghe tin zeek sập liền đi nhảy cầu rùi. :binhsua21: Mà ta nhớ tên này chơi free mà sao tơi' nỗi ấy :binhsua32:

được buổi chiều rảnh rồi bật HMA lên thì ôi thôi chậm không đỗ được ........ ngồi chém *** hehe vậy hôm nào làm phát nga ngố xem sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week