Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.

Hơn 3 loại link thì bị lỗi này thì phải.
Với lại ko quan trọng trình bày đẹp quá đâu bạn.
Làm đúng và đủ cũng ok rùi

@ click: hma lỗi do mạng của mi rùi, thấy bà con vẫn bt mà.

Nhưng nó lộn xộn thế này thì chủ Job có chấp nhận ko nhỉ

VD

Các link nó không theo thứ tự

Link on Site
Link on Site
Link On Site

GA
GA
GA

Tak
Tak mà nó thành

Link on site
GA
Link on site
GA
Tak.....

Vãn chấp nhận.
Hình như lúc mở link bạn ko mở theo thứ tự, di chuột đảo tab lại là ok.
Mà thấy Tool lộn link như kia thì hơi lạ nhỉ :-?

Vãn chấp nhận.
Hình như lúc mở link bạn ko mở theo thứ tự, di chuột đảo tab lại là ok.
Mà thấy Tool lộn link như kia thì hơi lạ nhỉ :-?
Mình dùng Opera (Không dùng được Chrome với Firefox), nó không có cái Copy All Urls nên phải chế riêng cho nó cái đoạn script, script chưa hoàn chỉnh nên link cứ lộn lung tung lên

Cho mình hỏi phát, dùng HMA chơi nhiều acc Web IP được không
Mình thấy nhiều bạn làm 1 phút/job không biết có mẹo nào không, chứ thời gian chọn job, web load cũng hơn 1 phút rồi

Last edited by a moderator:
Hiện tại mình chơi 3 acc web-ip đến nay vẫn chưa bị gì thế nên cứ vô tư đi mình nghĩ chẳng mẹo gì cả mạng nhanh ... load ra web nhanh thì cứ kick hết yêu cầu rồi để đấy bật job khác làm tiếp nếu đã làm quen và quen tay thì mới làm thê được :D
p/s : đó là í kiến của riêng mình

Hiện tại mình chơi 3 acc web-ip đến nay vẫn chưa bị gì thế nên cứ vô tư đi mình nghĩ chẳng mẹo gì cả mạng nhanh ... load ra web nhanh thì cứ kick hết yêu cầu rồi để đấy bật job khác làm tiếp nếu đã làm quen và quen tay thì mới làm thê được :D
p/s : đó là í kiến của riêng mình

mình cũng làm như bạn này. giờ cũng chơi nhiều acc :D

Chụp tấm hình kỷ niệm.

mới active được 1 tài khoản Seo info Us, vô đụng job nào làm job đó, khỏi lăng tăng kiếm từ "No Вьетнам", sướng thiệt:binhsua104:

mới active được 1 tài khoản Seo info Us, vô đụng job nào làm job đó, khỏi lăng tăng kiếm từ "No Вьетнам", sướng thiệt:binhsua104:
chẳng may đụng phải no proxy thì lại bị trừ điểm khác j VN :binhsua90:

Chụp tấm hình kỷ niệm.

Hình nice thê', nhìn quen quen :binhsua41:

Đã đạt 200rub (ref của alice)
BN cho mình nhe.
WMID:102053912973
R245350956083
Thanks

Bạn daelmarc này nêu' tơ' ko lầm thì bạn ref theo link web-ip của tơ' bên 4rum mmo4you phải ko?
Vậy là bạn nhầm mât' rùi T^T
Topic kia co' viêt' rõ co' 2 link ref, 1 cai' của bạn zen, 1 cai' của tơ'. Ai ref zen thì mơi' co' refback, còn ref tơ' thì ko ( ai ủng hộ là tùy tâm ;;):">)
Ngay cả ở 4rum này bât' kỳ topic nào cũng là link ref của bạn zenzen lo chuyện rb hêt', tơ' chỉ tuyển zum` thôi=.=
Co' thể bạn nhầm luc' reg acc, lần này tơ' vẫn rb cho bạn, nhưng từ nay tơ' ko rb nữa nhe' ( thật ra tơ' ko bao h co' y' tuyển ref và rb cho ref).:binhsua37:
Bạn co' thể chuyển qua ref cho zen hoặc bât' kỳ upline nào bạn thich'. Thx anyway.:binhsua43:

Của bạn nè ( lười chộp hình qua'):
Description: refback cho 200 rub
Amount: − 10.00 wmr
Fee: − 0.08 wmr
Date: 8/27/2012 10:26:57 AM
From: R203225330145
To: R245350956083, [email protected]

Last edited by a moderator:
Bài viết rất bổ ích..

mình đang đăng ký theo ref of bạn đó.. có gì giúp đỡ mình nhé.. Mình mới tham gia... Hôm qua cả ngày trời mình mới đăng ký được WepMoney ,nó bắt chứng thực qua Phone, nó ko send SMS mà gọi cho mình.. Đọc mã số bằng English lun, mai mà có biết chút ít ..:binhsua31:

cac bac lam seo ghe qua....em lam 12 ngay moi dc co 1$...co khi con nua thang...cac bac lam the nao mak vl vay...bai phuc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week