Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Bạn nào cho mình biết rõ hơn về Refback(RB) không,mình chỉ biết nó là 1 phần tiền mà người giới thiệu gởi cho REF lại thôi!mà BR 50% của wed-ip khi đạt 200RUP là 50% của tiền nào vậy ?? :binhsua18:

Khi bạn đk acc theo link ref của tớ thì bạn gọi là ref của tớ.
Bạn kiếm được 10X rub thì web-ip sẽ thưởng cho tớ X rub (với seosprint thì là 0.5X).
Tớ nhận X rub đó, sẽ chia lại cho bạn 0.5X, gọi là refback.

---------- Post added at 10:37 PM ---------- Previous post was at 10:36 PM ----------

xin hỏi 2 bạn zen và alice 1 ngày bạn làm việc với các site nga bn tiếng và kiếm đc thực sự 10$ k

Chỉ trả lời được với bạn là 1$/1h thôi.

xin hỏi 2 bạn zen và alice 1 ngày bạn làm việc với các site nga bn tiếng và kiếm đc thực sự 10$ k

Tớ nhớ có nghe ở đâu là ông chủ hãng xe Honda lại ko biết đi xe Honda đâu bạn ;))

Nghiêm túc mà nói thì người khác kiếm được bao nhiêu ko quan trọng, vấn đề là bạn muốn kiếm được bao nhiêu, đúng ko nè ;))

10$ thì không phải là chém nhưng bạn phải có những công cụ hỗ trợ chứ :)) giống như kiểu con trâu với máy cày thì nó khác nhau nhiều ;))

10$ thì không phải là chém nhưng bạn phải có những công cụ hỗ trợ chứ :)) giống như kiểu con trâu với máy cày thì nó khác nhau nhiều ;))

Và thời gian + kiên trì nữa :D
Với 1 công việc kiểu này, cùng 1 điều kiện làm việc như nhau, nhưng người làm nhiều sẽ có thu nhập khác người làm ít là tất nhiên :D

Và thời gian + kiên trì nữa :D
Với 1 công việc kiểu này, cùng 1 điều kiện làm việc như nhau, nhưng người làm nhiều sẽ có thu nhập khác người làm ít là tất nhiên :D

Và nếu có làm như nhau về thời gian thì người làm quen vẫn hơn người mới tập.
Nói chung chỉ muốn nói với bạn ý là, mọi thông tin đưa ra đều chỉ để tham khảo. Tốt nhất nên tự mình trải nghiệm :))

Cho mình hỏi, fake ip là để có thêm nhiều nhiệm vụ nữa phải ko bạn Alice :">

và!hãy RB đi nào :binhsua112:
R138410068211
bên này nhiều khách quá nên chuyển nhà qua đây rùi àh :(

Last edited by a moderator:
Nhóc kiếm dùm chị truyện nào ngắn mà hay đi :binhsua141:
Cái mic bị điên thật rùi, lúc êm êm, lúc cần thu thì lại nghe như có tiếng dế kêu :m003:

Hèn gì, lướt 2 page mà có vài nv click, còn đâu toàn vn đăng ký :-s

Fake Ip rùi mà danh vọng cao cao 1 chút, trên 100, làm ko hết nv :m003:
Ế, mà bạn quay lại bài #1, xem cách tìm đến nv click đi :m003:

Fake Ip rùi mà danh vọng cao cao 1 chút, trên 100, làm ko hết nv :m003:
Ế, mà bạn quay lại bài #1, xem cách tìm đến nv click đi :m003:

À ha, thấy rồi, thanks bạn nhé, nghiên cứu dần dần có gì không hiểu hỏi bạn ha :D

Nhóc kiếm dùm chị truyện nào ngắn mà hay đi :binhsua141:
Cái mic bị điên thật rùi, lúc êm êm, lúc cần thu thì lại nghe như có tiếng dế kêu :m003:
có khi nào e đọc truyện đâu@@.Chỉ thích chị kể truyện cho nghe thui:binhsua146:

R138410068211

Nhóc, mới làm nhiệm vụ được khoảng 880 rub thôi, còn 120 rub còn lại là từ ref của nhóc nhá! =))
Xem lại đê!

R138410068211

Nhóc, mới làm nhiệm vụ được khoảng 880 rub thôi, còn 120 rub còn lại là từ ref của nhóc nhá! =))
Xem lại đê!

Nhưng mà RB trước luôn nhá:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui