Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi, nó đòi 2 link từ quảng cáo trả tiền, mà click vào quảng cáo trả tiền thì nó bay sang trang tak.ru rồi không cho phép vào luôn. Cái này xử lý thế nào :-s

Cho mình hỏi, nó đòi 2 link từ quảng cáo trả tiền, mà click vào quảng cáo trả tiền thì nó bay sang trang tak.ru rồi không cho phép vào luôn. Cái này xử lý thế nào :-s

Bạn mở hẳn 1 tab của site. Sau đó click chuột trái vào quảng cáo Tak, ko "Open new tab" nhé.

Hix, mấy cái nv bắt click vào Quảng cáo trả tiền toàn bay vào link Tak.ru, làm như bạn Alice chỉ rồi mà nó vẫn vậy :-s

Hix, mấy cái nv bắt click vào Quảng cáo trả tiền toàn bay vào link Tak.ru, làm như bạn Alice chỉ rồi mà nó vẫn vậy :-s

Vậy thì nó hỏng rùi bỏ nó đi khỏi cần click :m003:
Vấn đề này trả lời rất nhiều lần rùi, tên zen kia ko quote lên # 1 cho ta nhờ :m003:

newbie cần được đăng ký dưới trướng đây, có bác nào hỗ trợ nhiệt tình ko, tớ đọc trang 1 mà ko hiểu lắm về tool, HMA rồi cách làm nhiệm vụ có vẻ khá rườm rà. :binhsua80:

Siêng năng có thừa, hơi chậm hiểu chút thôi :binhsua83:

newbie cần được đăng ký dưới trướng đây, có bác nào hỗ trợ nhiệt tình ko, tớ đọc trang 1 mà ko hiểu lắm về tool, HMA rồi cách làm nhiệm vụ có vẻ khá rườm rà. :binhsua80:

Thật ra nó cũng đơn giản thôi, tool dùng cũng dễ. Mới tập chơi thì bạn cứ làm cho quen đi rồi tìm người mà mua HMA cùng. Mới làm thì chưa cần HMA luôn đâu, k thích làm nữa lại phí ra/

Mùa Noel xưa chúng ta quen bên giáo đường
Mùa Noel đó anh dắt em vào tình yêu :binhsua141:

Cũng newbie đây, add yahoo mình chia sẻ exp cho nhau ha bạn :binhsua83: Paris_1765

Quote nhầm bài viết của bạn zen :binhsua96:

Last edited by a moderator:
coi bộ khó làm quá nhỉ, đã đăng ký 2 cái theo link ref nhưng tiếng nga dùng goole đọc cũng hơi khó hiểu, có bác nào chỉ vụ HMA với chứ dùng hotspot shiled nó chặn mấy nhiệm vụ google

coi bộ khó làm quá nhỉ, đã đăng ký 2 cái theo link ref nhưng tiếng nga dùng goole đọc cũng hơi khó hiểu, có bác nào chỉ vụ HMA với chứ dùng hotspot shiled nó chặn mấy nhiệm vụ google
Làm tà tà mấy nhiệm vụ click cho danh vọng lên 100 là có nhiều nv à bạn :binhsua95:

cái seoprint làm nhiệm vụ xong thì báo cáo thế nào nhỉ ? các bác

---------- Post added at 02:06 PM ---------- Previous post was at 02:03 PM ----------

seopirnt active mãi ko dc :binhsua80:

đã đăng ký rè hết rồi, giờ ngồi mò nào

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member