Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
cái seoprint làm nhiệm vụ xong thì báo cáo thế nào nhỉ ? các bác

---------- Post added at 02:06 PM ---------- Previous post was at 02:03 PM ----------

seopirnt active mãi ko dc :binhsua80:

đã đăng ký rè hết rồi, giờ ngồi mò nào

Bạn dùng sdt loại 11 số của Viettel là active được ngay!
Loại 11 số các mạng khác tớ chưa thử ;))

đăng ký ref có cho tool free ko nhỉ :binhsua111:
nhiều NV làm mỏi cả tay

đăng ký ref có cho tool free ko nhỉ :binhsua111:
nhiều NV làm mỏi cả tay

Rép là rép mà tun là tun :binhsua112:

Để tránh các bác ref ảo ý mà, còn ai muốn ref thì đã có refback lo gì. Với lại coi như công chủ thớt có hướng dẫn thì mình làm ref đi :binhsua95:

Để ý yêu cầu chung của tất cả các nhiệm vụ là:
+Tìm tới site, mở ra 3-4 link trên site
+ Mở 1 quảng cáo google, mở ra vài link trên quảng cáo đó
+ Mở thêm qungr cáo loại khác nếu có yêu cầu
+ Copy link và IP vào báo cáo, nhấn gửi.

Còn nó dịch tùm lum gì kệ nó.
Dùng tool thì khỏi lo dịch mệt mỏi, các bước lại được rút gon nữa :binhsua141:

Thanks Alice, đa số nv click toàn như vậy. Chỉ ghét mấy cái nv cho $ cao cao thì nó bắt click vào link quảng cáo trả tiền của thằng tak.ru, mà cái quảng cáo kiểu đó hình như nó chỉ cho mở 1 lần/ ngày. Tool + HMA có giải quyết đc vấn đề này không nhỉ, mình chưa xài tool nên ko biết :-s

Để ý yêu cầu chung của tất cả các nhiệm vụ là:
+Tìm tới site, mở ra 3-4 link trên site
+ Mở 1 quảng cáo google, mở ra vài link trên quảng cáo đó
+ Mở thêm qungr cáo loại khác nếu có yêu cầu
+ Copy link và IP vào báo cáo, nhấn gửi.

Còn nó dịch tùm lum gì kệ nó.
Dùng tool thì khỏi lo dịch mệt mỏi, các bước lại được rút gon nữa :binhsua141:

vậy ra tool nó làm hết, mình chỉ việc mở tool, nhập cái website và cái nhiệm vụ thôi à ?

Mấy cái site nga này làm k bằng gõ capcha ,thời gian bỏ ra nhiều hơn ngồi gõ capcha mà tiền thì k bằng gõ capcha .newbie đúng là chảng biết gì cứ đam đầu vào làm ref .định k post bài này nhưng thấy newbie khổ quá nên sau mấy lần suy nghĩ khuyên
newbie 1 câu chân tình làm cái này 1 ngày k đc nổi $5 chứ đùng nói đến 10$ .k tin thì cứ thử xem 1 ngày có đủ 5$ k .tôi thách chủ toppic làm 1h được 1$ đấy .
qua 1 tháng vật lộn với mấy cái site nga này tôi tự rút ra kinh nghiệm là với newbie làm cái này k bao giờ bằng newbie ngồi gõ cap.
để tôi tính nhá 1 job có thể 0,5 0,6 0,8 thậm chí có job 1,0 rup nhưng hiếm lắm mới ăn đc những job này ,nên trung bình là 1 job 0,5rup .thời gian làm 1 job là 3 phút vì phải dịch và làm theo đúng yêu cầu +thời gian tải trang click mà nó qui định mà thậm chí bỏ qua bước đợi tải trang cũng đã 3phut rồi (tôi đã làm rồi nhé chứ k phải nói suông ,va tôi cũng k phải newbie )
>Vậy 1h(60:3 ) ta sẽ làm đc 20 job x 0,5rup=10 rup = 0.3$.nếu siêu pro và có thêm sự hỗ trợ của soft thì 1job là 2phut =>1h sẽ là 60:2=30job ,30jobx0,5=15rup=0,5$ .Đấy là những tính toán qua 1 tháng dài làm việc với mấy site nga .VÀ NÓI THẬT K BẰNG GÕ CAPCHA VÀ TỐN NHIỀU THỜI GIAN>AI K TIN CỨ THỬ <THỬ RỒI SẼ BIẾT TỒI NÓI ĐÚNG BAO NHIÊU %
Ps: bài viết chủ yếu hướng tói đối tượng là newbie để newbie có cái nhìn rõ hơn về cv này .

Mấy cái site nga này làm k bằng gõ capcha ,thời gian bỏ ra nhiều hơn ngồi gõ capcha mà tiền thì k bằng gõ capcha .newbie đúng là chảng biết gì cứ đam đầu vào làm ref .định k post bài này nhưng thấy newbie khổ quá nên sau mấy lần suy nghĩ khuyên
newbie 1 câu chân tình làm cái này 1 ngày k đc nổi $5 chứ đùng nói đến 10$ .k tin thì cứ thử xem 1 ngày có đủ 5$ k .tôi thách chủ toppic làm 1h được 1$ đấy .
qua 1 tháng vật lộn với mấy cái site nga này tôi tự rút ra kinh nghiệm là với newbie làm cái này k bao giờ bằng newbie ngồi gõ cap.
để tôi tính nhá 1 job có thể 0,5 0,6 0,8 thậm chí có job 1,0 rup nhưng hiếm lắm mới ăn đc những job này ,nên trung bình là 1 job 0,5rup .thời gian làm 1 job là 3 phút vì phải dịch và làm theo đúng yêu cầu +thời gian tải trang click mà nó qui định mà thậm chí bỏ qua bước đợi tải trang cũng đã 3phut rồi (tôi đã làm rồi nhé chứ k phải nói suông ,va tôi cũng k phải newbie )
>Vậy 1h(60:3 ) ta sẽ làm đc 20 job x 0,5rup=10 rup = 0.3$.nếu siêu pro và có thêm sự hỗ trợ của soft thì 1job là 2phut =>1h sẽ là 60:2=30job ,30jobx0,5=15rup=0,5$ .Đấy là những tính toán qua 1 tháng dài làm việc với mấy site nga .VÀ NÓI THẬT K BẰNG GÕ CAPCHA VÀ TỐN NHIỀU THỜI GIAN>AI K TIN CỨ THỬ <THỬ RỒI SẼ BIẾT TỒI NÓI ĐÚNG BAO NHIÊU %
Ps: bài viết chủ yếu hướng tói đối tượng là newbie để newbie có cái nhìn rõ hơn về cv này .

Vậy thì đúng là bạn nên dừng lại đừng làm nữa, ko khá hơn được :p
Kỳ lạ, nv người ta làm trả tiền ầm ầm mà kếu khó ăn!
Bạn làm lâu ko có nghĩa là người khác cũng làm chậm như bạn đâu!

---------- Post added at 03:38 PM ---------- Previous post was at 03:34 PM ----------

Thanks Alice, đa số nv click toàn như vậy. Chỉ ghét mấy cái nv cho $ cao cao thì nó bắt click vào link quảng cáo trả tiền của thằng tak.ru, mà cái quảng cáo kiểu đó hình như nó chỉ cho mở 1 lần/ ngày. Tool + HMA có giải quyết đc vấn đề này không nhỉ, mình chưa xài tool nên ko biết :-s

Mình làm đâu gặp phiền phức nhiều với takru đâu nhỉ?
NV nào nói là click takru nếu bạn có thể, hoặc ko bắt buộc thì mình ko click.
Còn lại rất ít nv bắt click takru, và vẫn click ra link qc bình thường, ít khi lỗi. ( lỗi mình cũng bỏ qua takru và gửi báo cáo)

Thực tế quảng cáo google mới là thu nhập chính của chủ site, còn qc takru này cực kỳ ít tiền, nên click cho có thôi chứ chủ job ko quá đặt nặng chuyện click hay ko đâu, thằng nào mà ko trả tiền mình chỉ vì takru thì đó là thằng keo kiệt bủn xỉn cố tình cướp công ta :binhsua20:

Vậy thì đúng là bạn nên dừng lại đừng làm nữa, ko khá hơn được :p
Kỳ lạ, nv người ta làm trả tiền ầm ầm mà kếu khó ăn!
Bạn làm lâu ko có nghĩa là người khác cũng làm chậm như bạn đâu!

---------- Post added at 03:38 PM ---------- Previous post was at 03:34 PM ----------

Mình làm đâu gặp phiền phức nhiều với takru đâu nhỉ?
NV nào nói là click takru nếu bạn có thể, hoặc ko bắt buộc thì mình ko click.
Còn lại rất ít nv bắt click takru, và vẫn click ra link qc bình thường, ít khi lỗi. ( lỗi mình cũng bỏ qua takru và gửi báo cáo)

Thực tế quảng cáo google mới là thu nhập chính của chủ site, còn qc takru này cực kỳ ít tiền, nên click cho có thôi chứ chủ job ko quá đặt nặng chuyện click hay ko đâu, thằng nào mà ko trả tiền mình chỉ vì takru thì đó là thằng keo kiệt bủn xỉn cố tình cướp công ta :binhsua20:
ờ thì alice va zen là 1 trong cái thread này rồi sao chảng phản kháng cho nhau .k còn gì để nói chỉ cần newbie đọc và hiểu những gì t nói .ok

Cũng nói cho bạn biết luôn:
+ So về mặt $ thì không bằng cap. Nhưng cap thì cũng tùy người, đạt 1$/1h cũng là khá rồi.
+ Scam: never. Cap bây giờ cũng không ngon như trước, vừa làm vừa lo bị BAN.
+ Sức khỏe: cái này với captcha thì cũng phải dán mắt vào màn hình, nhưng làm cap thì nhớ mua thêm kính. Tớ không nói xấu gì captcha đâu nhé. Tớ cũng khuyên như bạn đang khuyên vậy thôi. Làm cap 1 thời gian mới thấy sức khỏe thế nào (cái này cũng tùy người nhé).
+ Sự phụ thuộc: làm cap bạn phải thức đêm thức hôm, làm liên tục. Còn cái này thì làm lúc nào cũng được.
.... sẽ update sau.

Bạn cũng không nên có cái nhìn phiến diện như vậy. Cái gì cũng có mặt tốt xấu cả.

ờ thì alice va zen là 1 trong cái thread này rồi sao chảng phản kháng cho nhau .k còn gì để nói chỉ cần newbie đọc và hiểu những gì t nói .ok

Tớ không phản kháng cho ai hết, chỉ nếu ra quan điểm bản thân tớ!
Có 1 sự thật, là người ta thường nghi ngờ cái người khác làm được còn mình thì ko :D
Đồng ý là chẳng có công việc nào dễ dàng, kể cả cạp cũng có những cái khó riêng và rủi ro của nó.
Nhưng tất cả phụ thuộc vào khả năng và nỗ lực thôi, bạn đem trải nghiệm cá nhân bạn ra để kết luận thì chắc gì đã đúng cho tất cả trường hợp.
Ko phải khoe pro gì, lúc mới làm cái này tớ đọc bài viết của bạn có nick zzHaihungzzz gì đó, và gần như hiểu và làm được hết luôn. Trong khi đó nhiều bạn mới tham gia pm hỏi những cái rất nhỏ nhặt mà đáng lẽ ra họ có thể tự nghiên cứu được. Vấn đề là hãy tự túc trước, rồi tự mình hay nhờ ai đó giải đáp những khúc mắc phát sinh. Đấy mới là vấn đề newbie cần quan tâm!

Còn cm trong này chỉ là để giải đáp những gì các bạn quan tâm thôi, nhiều người làm những site này họ chăm chỉ và kiếm được nhiều tiền nhưng ko ra mặt đâu bạn :D

@kiemtiencapcap : Mình là dân cạp gần nửa năm rồi, đã chiến qua mega + Pix. Pix thì hiện tại chỉ cày đêm mới ngon ăn, cày ngày thì time out + Connected Failed ăn không nổi. Mega thì rate cao nhưng ngồi tổng kết lại thì cao lắm nó chỉ trả 0.7$/1k code, đó là trừ ra khoản nó giữ lại + ban rồi đấy.
Tớ không cạp lâu dài nổi, còn giữ sức khỏe để đi học sau này kiếm việc làm ổn định hơn nên tớ chọn PTC, ít nhiều cũng đủ trang trải tiền ăn uống. Tùy từng người mà nhìn nhận nó một cách khác nhau nên bạn đừng chê trách nó.

Nói chung mục tiêu thì giống nhau, đều là vì tiền cả, nên thấy cái nào phù hợp với mình thì làm thui :D

@kiemtiencapcap : Mình là dân cạp gần nửa năm rồi, đã chiến qua mega + Pix. Pix thì hiện tại chỉ cày đêm mới ngon ăn, cày ngày thì time out + Connected Failed ăn không nổi. Mega thì rate cao nhưng ngồi tổng kết lại thì cao lắm nó chỉ trả 0.7$/1k code, đó là trừ ra khoản nó giữ lại + ban rồi đấy.
Tớ không cạp lâu dài nổi, còn giữ sức khỏe để đi học sau này kiếm việc làm ổn định hơn nên tớ chọn PTC, ít nhiều cũng đủ trang trải tiền ăn uống. Tùy từng người mà nhìn nhận nó một cách khác nhau nên bạn đừng chê trách nó.

Tớ cũng từng cạp khoảng hơn tháng ;))
Bây giờ có hơn chục group pix, mới kiểm tra, đã bị BAN hết do lâu không vào :D

Tớ cũng từng cạp khoảng hơn tháng ;))
Bây giờ có hơn chục group pix, mới kiểm tra, đã bị BAN hết do lâu không vào :D

Cạp 1h còn hơn mấy trang web Nga đó chứ....làm webip làm riết cũng nản...cạp ngồi gõ riết cũng chán....thôi các bạn qua forex hoặc ***...đặt lệnh để đó ....ngày mai có kết quả........1 thắng 2 thua

Đề nghị ae nghỉ hết đem tiền đi *** như bạn Tinhyeu nói :binhsua20:

S..T..O..P

mỗi loại MMO đều có cái hay và cái khổ của nó cả. Ai thích thì cứ làm, cứ tự tim hiểu rồi quyết định. Như tớ hôm nãy ngồi mò mãi mấy cái site nga của bác suốt 2h chưa dc 0.1$ :binhsua80:, nhưng là do ngày đầu làm chưa rành với lại tiếng nga dịch ra chả hiểu gì. Còn captcha thì cũng làm rồi, ko cần suy nghĩ cứ thế mà gõ

--> nói chung, ai muốn thì làm, ko làm thì thôi ko ai ép, cãi cọ chi cho mất tình anh em 4rom. Chỉ nên lên án những thèng lừa đảo thôi

chú lại nho nữa rồi :binhsua112:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week